• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tập hợp các game sis HD N8.

manle

Mình đã test chạy ngon lành hết rồi. N8 mình hiện tại có 17 game sis HD. Mình ko có soft chụp ảnh màn hình nên ko có ảnh. Nhưng các bạn cứ yên tâm. Đã và đang dùng oke trên N8 của mình. Đầu tiên là Rally Master Pro: http://www.mediafire.com/?jz91ujaty2r2m72 (sau khi cài 46MB)
Tiếp theo là Wave Blaze (đua thuyền siêu tốc): http://www.multiupload.com/HN4E8VPKWD (sau khi cài 5MB)
Game của những chú khỉ đi tìm cờ (game trí tuệ): http://www.multiupload.com/7OMW93I6SO (sau khi cài 20MB)
Game Cricket T20 Fever HD : http://www.multiupload.com/R1GSXN4E7K (sau khi cài 28MB)
Game Armageddon Squadron: http://www.multiupload.com/7XUNH5U39M (sau khi cài 8MB)
Game Raging Thunder 2: http://www.mediafire.com/?pyf1i2j86s33h5e (sau khi cài 20MB)
Game The Sim 3 HD: http://www.multiupload.com/QQN7IB3WQ4 (sau khi cài 51MB)

P/S: Các bạn cứ yên tâm test. Mình đã và đang dùng rất tốt trên N8 của mình. Vì thấy Sym^3 ít game và app nên mình có thì share, nếu cò gì ko đúng quy định thì các mod sữa giúp mình. Thanks all.

Chỉnh sửa cuối:

manle

8 game đó bác còn chê gì nữa. Còn các game kia thì trên diễn đàn đã có rồi. Bác tự tìm chứ. Đã ko thanks mà lại còn

j_cage

Member
Full và đã rack. Test đi rồi biết bạn. Đã sign luôn. Có khả năng bạn dowl về cài ko cần sign hay hack phone.

bạn nói có 17 game à, thế những game còn lại đâu sao ko shrare luôn đi bạn, với lại bạn có game Terris HD không, mình thích game đó lắm

nokian8

Full và đã rack. Test đi rồi biết bạn. Đã sign luôn. Có khả năng bạn dowl về cài ko cần sign hay hack phone.

sax mỗi máy 1 số imei đồng nghĩa ứng với từng file cer và key , nên máy người nào thì người ấy sign chứ ko phải sign rồi thì tất cả mọi người đều xài dc :)). Chủ thớt gà thế không biết ;)) đến diều này mà cũng hông bít =))

j_cage

Member
sax mỗi máy 1 số imei đồng nghĩa ứng với từng file cer và key , nên máy người nào thì người ấy sign chứ ko phải sign rồi thì tất cả mọi người đều xài dc :)). Chủ thớt gà thế không biết ;)) đến diều này mà cũng hông bít =))

Gà cái gì mà gà, có một số game đã sign theo kiểu tất cả các máy đều dùng được, giống như là đã crack rồi cứ cho vào máy là cài được thôi. Các file mà có ghi chữ signed thì yên tâm là cài được, nếu là unsign thì mới phải cần cer và key cho mỗi máy!

manle

Bạn đã đọc kỹ chưa vậy. Mình ghi ở trên sao. Bạn đọc kỹ rồi hãy nói nhé. Đừng ngồi đó dowl về chơi hưởng thụ rồi nói này nọ. Đã ngu mà còn tỏ vẻ nguy hiểm. Đọc kỹ xem đi, có lé ko?

Gà cái gì mà gà, có một số game đã sign theo kiểu tất cả các máy đều dùng được, giống như là đã crack rồi cứ cho vào máy là cài được thôi. Các file mà có ghi chữ signed thì yên tâm là cài được, nếu là unsign thì mới phải cần cer và key cho mỗi máy!
Bạn nói chính xác. Bạn đừng trách những người kém hiểu biết,ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm rồi còn phát biểu lung tung.
bạn nói có 17 game à, thế những game còn lại đâu sao ko shrare luôn đi bạn, với lại bạn có game Terris HD không, mình thích game đó lắm

Ở trên là 7 game mà mình thấy diễn đàn chưa có. Còn các game guitar rock, asphat, galaxy on fire, Need for speed, avartar, hero of Sparta, real football, Gt racing, Angry bird, War chess trên diễn đàn có rồi mà bạn.
P/S: Nếu bạn nào còn thiếu game nào trong số những game mình chưa up mà tìm trong diễn đàn ko có thì post bài yêu cầu mình sẽ up cho các bạn

Chỉnh sửa cuối:

Inuyasha1987

Mình ko rõ lắm, chưa có thời gian test kĩ càng nhưng sau 15' nghịch thử con C7 thấy rằng mấy cái ứng dụng chưa sign (bthường là fải hack phone hoặc sign) cũng có thể cài và chạy bình thường, liệu có fải Sym^3 học Android :-/ ? Chưa có điều kiện test kĩ càng, fải chờ C6-01 về xúc con đấy thì mới test đc :((, anh em ai có máy thì test thử xem có fải vậy ko ?

manle

Bạn nói gì mình ko hiểu. Mình ko biết bạn đang nói đến vấn đề gì luôn. Bạn có thắc mắc gì thì nói rõ ràng, ai biết sẽ giải thích giúp bạn.

Inuyasha1987

Bạn nói gì mình ko hiểu. Mình ko biết bạn đang nói đến vấn đề gì luôn. Bạn có thắc mắc gì thì nói rõ ràng, ai biết sẽ giải thích giúp bạn.

Mình đọc qua mấy comment ở trên thấy nói về sign và hack để cài đc game nhưng sơ bộ mình cài thử vài ứng dụng và game vào con C7 mình thấy nó ko báo chứng chỉ ko hợp lệ hay chứng chỉ bị lỗi như Sym^1, chứng tỏ nokia ko ngăn phần mềm thứ 3 nữa thì phải, nếu đúng vậy thì đấy là 1 bước tiến mới còn gì chứ nói là các game và phần mềm đã sign cho toàn bộ các máy là ko chuẩn vì thực chất đâu có sign

manle

Mình đọc qua mấy comment ở trên thấy nói về sign và hack để cài đc game nhưng sơ bộ mình cài thử vài ứng dụng và game vào con C7 mình thấy nó ko báo chứng chỉ ko hợp lệ hay chứng chỉ bị lỗi như Sym^1, chứng tỏ nokia ko ngăn phần mềm thứ 3 nữa thì phải, nếu đúng vậy thì đấy là 1 bước tiến mới còn gì chứ nói là các game và phần mềm đã sign cho toàn bộ các máy là ko chuẩn vì thực chất đâu có sign

Ko phải đâu bạn. Nokia vẫn có bảo mật của nó để ngăn cho người sử dụng ko can thiệp được vào hệ thống của máy và chỉ được sử dụng những gì mà nokia cung cấp trên ovi store. Mình cũng thấy Sym^3 này thoáng hơn những symbian khác thật. Cài được rất nhiều soft và game cùa s60v3,s60v5 nhưng nó ko hoạt động và phát huy hết tính năng của phần mềm tuy nhiên một số soft vẫn hoạt động bình thường nhưng cũng có rất nhiều soft và game ko cài được nếu ko sign và hack phone. Lúc trước và hiện giờ mình vẫn còn dùng E72 và N82, 2 con này bảo mật cực kỳ, cài 10 soft thì được 1 soft là cùng và cuối cùng đành phải hack phone cho 2 em. N8 thoáng nên đến giờ mình vẫn chưa hack và cứ cài, cái nào cài ko được thì sign 1 tý tẹo là xong

tieuhoantu

Mình lấy ứng dụng unsign, sign bằng key-cer của mình thì là signed, bạn có cài dc cho máy bạn bằng ứng dụng signed đó k ?

Còn sign theo kiểu tất cả các máy dùng dc là sign ntn? Mình gà mình k bít. Crack là để xài full soft thôi mà.

manle

Mình lấy ứng dụng unsign, sign bằng key-cer của mình thì là signed, bạn có cài dc cho máy bạn bằng ứng dụng signed đó k ?

Còn sign theo kiểu tất cả các máy dùng dc là sign ntn? Mình gà mình k bít. Crack là để xài full soft thôi mà.
Cái chuyện mà sign như thế nào mà tất cả các máy đều cài được thì bố ai mà biết, mình ko phải là lập trình viên hay nhà phát triển phần mềm và cũng ko phải là hacker. Bạn muốn biết thì đi hỏi những người đó. Mình chỉ là sưu tầm có thì share cho những người chưa có cùng dùng. Chứ ai ko biết sign là phải có key-cer mà key-cer thì mỗi số imei là key-cer khác nhau. Mình sưu tầm ở các web nước ngoài và test thì thấy một số ko cần sign ko cần hack thì vẫn cài được nhưng một số thì ko. Thế bạn giải thích hộ mình tại sao một số game và soft của S60v3 và S60v5 mà sao những máy Sym^3 chưa hack hoặc sign nó mà sao vẫn cài được. Có game dowl về chơi thì hưởng thụ đi đi bắt bẽ người khác này nọ. Sao bạn ko đi sưu tầm game ở web nước ngoài về chia sẽ cho anh em đi. Bạn nokian8 nữa. Bực bội.

nokian8

Cái chuyện mà sign như thế nào mà tất cả các máy đều cài được thì bố ai mà biết, mình ko phải là lập trình viên hay nhà phát triển phần mềm và cũng ko phải là hacker. Bạn muốn biết thì đi hỏi những người đó. Mình chỉ là sưu tầm có thì share cho những người chưa có cùng dùng. Chứ ai ko biết sign là phải có key-cer mà key-cer thì mỗi số imei là key-cer khác nhau. Mình sưu tầm ở các web nước ngoài và test thì thấy một số ko cần sign ko cần hack thì vẫn cài được nhưng một số thì ko. Thế bạn giải thích hộ mình tại sao một số game và soft của S60v3 và S60v5 mà sao những máy Sym^3 chưa hack hoặc sign nó mà sao vẫn cài được. Có game dowl về chơi thì hưởng thụ đi đi bắt bẽ người khác này nọ. Sao bạn ko đi sưu tầm game ở web nước ngoài về chia sẽ cho anh em đi. Bạn nokian8 nữa. Bực bội.

:)) HÊ HÊ.. ko biết mà còn tỏ vẻ nguy hiểm =)) , mấy cái mà cài dc có nghĩa là pm hoặc game đó ko đòi hỏi phải Sign (giống như X-plore , Slick ,....) mình chỉ nói vậy thôi chứ game thì mình có trước khi n8 dc bán nữa :D và cũng đã hack luôn rùi nên mình chỉ góp ý vậy thoai hà :) còn pm signed thì cũng remove sign thành unsign dc mà có j mà phải thắc mắc :))

manle

Do mình thấy các bác thích chém gió. Mình chỉ là sưu tầm game rồi chia sẽ thôi. Có gì mà phải thắc mắc rồi lời qua tiếng lại. Thích thì dowl về chơi ko thích thì thì thôi.

haitomga

:)) HÊ HÊ.. ko biết mà còn tỏ vẻ nguy hiểm =)) , mấy cái mà cài dc có nghĩa là pm hoặc game đó ko đòi hỏi phải Sign (giống như X-plore , Slick ,....) mình chỉ nói vậy thôi chứ game thì mình có trước khi n8 dc bán nữa :D và cũng đã hack luôn rùi nên mình chỉ góp ý vậy thoai hà :) còn pm signed thì cũng remove sign thành unsign dc mà có j mà phải thắc mắc :))

Thằng này chém gió kinh. Người ta nhiệt tình cho người chưa biết. Biết rồi thì thôi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

nokian8 là thăng spam đáng gét. Tôi đọc thấy bức xúc quá. Đúng là văn hóa lùn !

Chỉnh sửa cuối: