• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tập hợp các games có đuôi SIS,SISX

Status
Không mở trả lời sau này.

quyduc84

Tất cả các games đuôi *.SIS hoặc *.SISX tập chung ở đây.Anh em miễn bàn luận ở đây nhé.Hy vong mọi người ủng hộ Thanks

quyduc84

Invasion v1.00

Làm một game chiến lược có lẽ hay nhất từ trước đến nay, ban dẫn dắt đội quân hùng hậu cùng mình đi xâm chiếm các thành trì khác. Game dàn trận chiến lược trên thời gian thực với mỗi trận đánh lên đến hành trăm quân gồm: kỵ binh,bộ binh, xạ thủ cùng với đội quân voi hùng hậu. Game có hình ảnh rất đẹp .

Bạn huấn luyện quân đội, quản lý kinh tế để có thể phát triển thành cường quốc.

Phiên bản dành cho S60 v3
Code: 100

download :http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=414

hanemnhieu

Active Member
mình rất ủng hộ thể bạn đã lập topic này, mình có một ông anh, ông ý chỉ biết cài game dạng đuôi sis, hoặc sisx, sáng giờ ngồi down cho ông ấy một loạt mở ra lại không phải đuôi này, nản quá :(

Kojiro

Super V.I.P
mình rất ủng hộ thể bạn đã lập topic này, mình có một ông anh, ông ý chỉ biết cài game dạng đuôi sis, hoặc sisx, sáng giờ ngồi down cho ông ấy một loạt mở ra lại không phải đuôi này, nản quá :(

Chắc bạn down về có đuôi .rar hay .zip phải ko? Không sao đó là do game đã được nén lại cho nhỏ, bạn dùng chương trình Winrar trên PC để extract là có file .sis hoặc .sisx cho bạn.

Bạn thử lại xem sao nhé!

hettientieu

Invasion v1.00

Làm một game chiến lược có lẽ hay nhất từ trước đến nay, ban dẫn dắt đội quân hùng hậu cùng mình đi xâm chiếm các thành trì khác. Game dàn trận chiến lược trên thời gian thực với mỗi trận đánh lên đến hành trăm quân gồm: kỵ binh,bộ binh, xạ thủ cùng với đội quân voi hùng hậu. Game có hình ảnh rất đẹp .

Bạn huấn luyện quân đội, quản lý kinh tế để có thể phát triển thành cường quốc.

Phiên bản dành cho S60 v3
Code: 100

download :http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=414

chịu, sao em không dươc load game này nhỉ???

skyraider84

cài được ở tất cả các loại máy thuộc dòng sybian60 3rd , trừ N-80 màn hình đô phân giải khác không thuộc chuẩn 320-240 . Mình test vào N-80 có những trò , màn hình không hiện được hòan toàn màn hình mà chỉ hiện bé xíu thôi !

etka

cám ơn bạn nhiều tìm kiếm cả ngày mà không ra
vừa vào đây thì thấy hết vui quá
:D

Status
Không mở trả lời sau này.