• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẬP HỢP CÁC ICON ĐẸP CHO PC

TOPIC TỔNG HỢP CÁC ICON CỰC ĐẸP CHO PC
YÊU CẦU:
1. PHẢI CÓ HÌNH MINH HỌA & LINK GOOD
2. FILE GÌ (PNG, JPEG....), KÍCH THƯỚC ICON (128x128, 256x256 pixel), BAO NHIÊU FILE.....

YORUTSUKI ICONS II

Bộ Icon cực đẹp từ Nhật Bản, quá cool :D
Gồm 35 file *png, 35 file *icon. 128x128 pixel, độ phân giải 72 pixel/inch

Link download: (mediafire 5,3mb)

Last edited by a moderator:

luckylong

Chào bạn Lâm,bạn có thể vui lòng chỉ cho cách cài dặt bộ icon nay được không?va sau nay muôn quay trờ lại icon mặc đinh của Win dớ thi sẽ phải lam như thế nào?Rất cảm ơn.:-/

MinhTien

Well-Known Member
VISTA Style Icons

41 high quality (256x256 pixels) icons; PNG and ICO formats​

boydeptrai

Chào bạn Lâm,bạn có thể vui lòng chỉ cho cách cài dặt bộ icon nay được không?va sau nay muôn quay trờ lại icon mặc đinh của Win dớ thi sẽ phải lam như thế nào?Rất cảm ơn.:-/

Mình cũng chưa biết cách cài các icon này, và khi cần thì trở lại như cũ bằng cách nào?

Mình cũng chưa biết cách cài các icon này, và khi cần thì trở lại như cũ bằng cách nào?
Sẽ viết tut cách đổi Icon cho các bạn, chờ nhé! Đổi Icon thì có nhiều cách, cách thông dụng nhất các bạn tìm hiểu trước là dùng phần mềm Turn up utility. Thân!

vanbon

e có một thắc mắc thế này mong các bác chỉ giúp. e đã thay đổi icon của các thu mục trên PC nhưng sau 1 thời gian dùng thì các icon đó biến mất(đương nhiên là e ko xoa icon rui) mà nó trở lại icon mặc định của windows như thế là thế nào hả các bác e ko giải thích được.

boydeptrai

Sẽ viết tut cách đổi Icon cho các bạn, chờ nhé! Đổi Icon thì có nhiều cách, cách thông dụng nhất các bạn tìm hiểu trước là dùng phần mềm Turn up utility. Thân!

Mình vẫn chưa biết cách thay đổi icon, mong sớm có bài hướng dẫn của bạn. Thanks.. :)

boydeptrai

Mod up lại giúp mình mấy bộ icon up lên trang PDAviet bị die hết rồi. Thanks Mod nhiều :)

MinhTien

Well-Known Member
3D Icons Pack

232 PNG | 256x256 | 19.95 MB​

DOWNLOAD
Mã:
http://hotfile.com/dl/5083599/21efb54/3D_Icons_Pack.rar.html