• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tâp hợp các skin cho phần mềm khoá máy Slide Unlock và My keylock!

nguyet_nhu

Còn thích hot thì dễ thôi mà! Vào setting phần mềm, sang tab InterFace > dòng số 2. BackImagemode, chọn Custom > Dòng số 3.BackImage file, chọn 1 ảnh thật hót!! -->Done và thưởng thức độ hot thôi! Hot quá ko được post lên 4r đâu nhé!:D

vậy anh cho em xin cái tấm hình hay theme của cai này đi thấy có nó mới hợp với cục pin hơn :D

Ntv_79

vậy anh cho em xin cái tấm hình hay theme của cai này đi thấy có nó mới hợp với cục pin hơn :D
Đó là theme ivertigo by dsma --> Bạn qua đây đao nè > Nó nằm trong gói theme ở Bài #8 nhé!

Chỉnh sửa cuối:

i_am_sorry

bác chủ thớt ơi...e đang dùng các skin của bác thấy rất đẹp...nhưng cái skin kiểu IP nó không đc chạy mượt giong IP cho lắm

Của IP e thấy nó như 1 file ảnh động nhìn như có làn sóng chạy ...rất mượt nhưng 2 cái icon trên e thấy nó hơi cứng... vậy bác có thể sử nó lại...cho nó giống Ip hơn đc ko ak...dù sao vẫn tks bác...

thanh19589

chả hiểu đoạn "1 file ảnh động nhìn như có làn sóng chạy ...rất mượt" là thế nào cả :-?

i_am_sorry

e cũng khó giải thích...nhưng nếu bác nhìn cái silde to lock của IP thì sẽ hiểu ý của e ngay....

thanh19589

phần mềm chỉ cho phép sử dụng hình ảnh jpg + png , vì vậy ước muốn giống IP về mặt hiệu ứng đó của bạn ko thành đâu

soc0la

e cũng khó giải thích...nhưng nếu bác nhìn cái silde to lock của IP thì sẽ hiểu ý của e ngay....

bạn muón có hiệu ứng và sửa cái dòng chữ " slide to unlock" thì sài thingchange nlock nhé! những nói trước là nó ít tiện ích lắm.. chỉ có kiểu gạt như IP thôi

arsenaler1990

làm sao để máy ko quét máy file hình chép vào vậy ( ngoài cách hack máy ra )? Hình nó hiện lên hết trong gallery

Ntv_79

làm sao cho nó ẩn hình dc vậy bạn , mà có mấy skin sao mình chép vào thì có ko load dc cái background . Mình dùng bản 2.10

Dùng x-plore, rồi set thuộc tính Ẩn (hiden) cho folder ảnh bạn muốn ẩn đi thôi!@

Chỉ đến folder muốn ấn! Nhấn Tuỳ chọn, chọn Tập tin, Thuộc tính --> Tích vào Ẩn tập!

Chỉnh sửa cuối:

daiduc88dn

sao chẳng thấy ae nào test máy 5230 hà toàn N97 ko ha,rứa cho mình hỏi có thể chạy trên 5230 dc ko

duong8488

sao chẳng thấy ae nào test máy 5230 hà toàn N97 ko ha,rứa cho mình hỏi có thể chạy trên 5230 dc ko

Hoàn toàn có thể bạn nhé. Mình cài trên 5230, 5233, 5800 hết rùi, ko cái nào trục trặc hết

w2k

mấy pác có ít âm thanh nào độc độc cho pm này ko? như rút kiếm chẳng hạn.

nongdanviet

mình không chạy được bất cứ skin nào đã download ngoài các skin có sẵn, mình cũng chép vào đúng địa chỉ, phần giao diện có hiện ra tên skin đó nhưng vẫn không chạy được. Giúp mình với.

Ntv_79

mình không chạy được bất cứ skin nào đã download ngoài các skin có sẵn, mình cũng chép vào đúng địa chỉ, phần giao diện có hiện ra tên skin đó nhưng vẫn không chạy được. Giúp mình với.

Sao có thể thế được nhỉ! Máy đã nhận thì có thể dùng rồi. Nếu lỗi thì chỉ lỗi cái nào đó thôi chứ! Bạn lưu ý đọc lại từ những bài đầu nhé! Một số mod ở đây chỉ là file ảnh do đó bạn phải chép vào một skin nào đó!

Sao có thể thế được nhỉ! Máy đã nhận thì có thể dùng rồi. Nếu lỗi thì chỉ lỗi cái nào đó thôi chứ! Bạn lưu ý đọc lại từ những bài đầu nhé! Một số mod ở đây chỉ là file ảnh do đó bạn phải chép vào một skin nào đó!

e cũng bị có một số skin của slidetounlock ko load dc,còn mykeylock thj tu chỉnh nên xài rất tốt ,mà các bác ơi có bác nào kiếm đc hay làm đc skin sound và hình cho mykeylock như clip này trên youtube ko.hjc đẹp và rất hay www.youtube.com/watch?&gl=US&client=mv-google&hl=en&v=jdFd8vg5Vjw&nomobile=1