• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Taskman v2.02 PM Điều hành điện thoại!

Status
Không mở trả lời sau này.

nima1985

Well-Known Member
Epocware Handy Taskman v2.02 PM Điều hành điện thoại!

Làm chủ hoàn toàn chiếc điện thoại của bạn một các đơn giản và nhanh chóng với Handy Taskman!
* Tìm kiếm và chạy những ứng dụng bạn mong muốn bằng cách gõ chữ cái đầu tiên của tên gọi.
* Tạo shortcut trong danh sách Favorites để khởi động các ứng dụng, gọi hoặc gửi SMS đến các contacts chỉ với 1 cú click.
* Chạy ứng dụng Handy Taskman bằng cách nhấn và giữ nút Menu
* Cung cấp những thông tin đầy đủ nhất về các chương trình đang chạy cũng như bộ nhớ còn lại trong máy (bộ nhớ RAM, bộ nhớ Phone và thẻ nhớ).
* Mở, đóng và xóa mọi phần mềm chỉ với một cú click.

Ngôn ngữ hỗ trợ:

Bulgarian, Chinese HK, Chinese TW, Czech, Dutch, English, Finnish, French, German, Greek, Hungarian, Italian, Japanese, Latvian, Norwegian, Polish, Portuguese, Romanian, Russian, Slovak, Slovenian, Spanish, Turkish.

Máy hỗ trợ Nokia’s Symbian S60 3rd / 5th edition
3250, 5300, 5320 XM, 5700, 5700 XM, 5800 XM, 6110, 6120c, 6121c, 6124c, 6210, 6220c, 6290, 6650, E50, E51, E60, E61, E61i, E62, E63, E66, E70, E71, E90, ,N70, N71, N73, N75, N76, N77, N78, N79, N81, N81 8GB, N82, N85, N90, N91, N92, N93, N93i, N95, N95, N95 8GB, N96, N97

Dịch bởi nima1985
Link down:http://uploads.bizhat.com/file/409731
Cái này có từ 28/6 dạo này bận học thi nên update chậm quá!Search thấy nó nằm trong Phần tổng hợp nên mới up!
Nếu có trùng thì MOD del hộ!

maximux3000

cái này lúc trước có dùng bảng cũ,bảng này ko biết như thế nào , dù sao cũng thaks vì chia sẻ với mọi người.

nima1985

Well-Known Member
Đùa hay thật vậy anh,em thấy nó up lên www.nokiaseries.nec ngày 28/6 mà anh,người thật việt thật chứ em có nhìn nhầm đâu,hic hic hay anh nhầm bản cũ :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đùa hay thật vậy anh,em thấy nó up lên www.nokiaseries.nec ngày 28/6 mà anh,người thật việt thật chứ em có nhìn nhầm đâu,hic hic hay anh nhầm bản cũ :(

Mình là chuyên gia test PM mà. Bản 2.02 này là anh down trên trang chủ của nó gần cả tháng rồi. và bản VH thì đã có cách nay nửa tháng.Hình:

Chỉnh sửa cuối:

nima1985

Well-Known Member
Thế thì heo ăn rồi,đổi nguồn thôi,nguồn này mà còn chậm cả tháng ...éc éc...cám ơn anh đã chia sẻ!

BuuPhucCT

Well-Known Member
MOD ơi xóa,xóa xóa gấp =.= bôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii báccccccccccccc quá :))

Có gì đâu mà bôi bác. Anh thấy Nima có dịch nhiều PM hay ở nhiều diễn đàn, cám ơn còn chưa hết mà=D>=D>

q630666

Tạo shortcut trong danh sách Favorites để khởi động các ứng dụng, gọi hoặc gửi SMS đến các contacts chỉ với 1 cú click.
hướng dẫn tớ làm chức năng này đc không?Tìm mãi không thấy.Thấy mỗi chức năng tìm kiếm nhanh pm thui.Ko add dc vào ưa thích :|

MinhThang

Manager
Cảm ơn bạn đã đóng góp, xong pm này đã được giới thiệu và đã có bản VH, mình Close Topic tránh Spam bạn nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.