• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẤT CẢ APP ĐÃ ĐƯỢC THUỐC THANG ĐẦY ĐỦ!!!

ancola66

Super V.I.P
TẤT CẢ APP ĐÃ ĐƯỢC THUỐC THANG ĐẦY ĐỦ

Trước tình trạng Applanet bị Công an triệt hạ, Black Market thì tốc độ tải như tắc đường. Chia sẻ với các bạn một trang Web với
TẤT CẢ CÁC APP ĐÃ ĐƯỢC THUỐC THANG ĐẦY ĐỦ :p. Nếu thấy hay và bổ ích thì nhấn THANKS nhé :p

Mã:
http://www.andguru.com/

KjepNgh3o

mình mới dùng Android lần đầu nên hỏi câu này hơi gà 1 tí :p

ứng dụng đã thuốc của Android cài cho máy chưa root có được ko? hay phải root như iP phải jailbreak rồi mới cài được :S

ancola66

Super V.I.P
mình mới dùng Android lần đầu nên hỏi câu này hơi gà 1 tí :p

ứng dụng đã thuốc của Android cài cho máy chưa root có được ko? hay phải root như iP phải jailbreak rồi mới cài được :S
Android thì tùy từng ứng dụng mới cần phải root (Thường là các ứng dụng liên quan, can thiệp đến hệ thống thì mới cần phải root).

ntt2006

Tìm hoài kg thấy chổ dowl bạn ơi hic hic...

Từng app đều được giới thiệu sơ lược về nội dung, bạn click vào read more để vào app đó và kéo xuống dưới thì sẽ thấy link down

bin_bull

Từng app đều được giới thiệu sơ lược về nội dung, bạn click vào read more để vào app đó và kéo xuống dưới thì sẽ thấy link down
Mình đã dowl đc rồi . Thanks bạn thêm lần nửa nha...

Chỉnh sửa cuối: