• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TBLD Version 1.3_S60 Full VH làm theme ngay trên ĐT

TruBic

Well-Known Member
Đây là 1 Pm giúp bạn làm Theme trực tiếp trên Điện thoại di động dành cho S60v2 phần mềm này chạy trên nền python nên bạn phải cài python mới sài được
mình có kèm cả python trong tập tin nếu bạn nào chưa có thì cài cái python ấy vào nhé
khi bắt đầu vào chương trình chú ý đến như hình 1 để biết đường sử dụng các phím nhé
phím lên,xuống :dùng để chọn hình bạn muốn làm theme
phím trá phải dùng thể thay đồi các chi tiết
phím ok để bạn vào xem trước và có thể thay đổi
phím chọn trái để vào tùy chọn
phím chọn phải dùng để thoát khỏi ứng dụng
khi theme đã được tạo xong nó nằm ở ngay menu theme của các bạn các bạn vào đó đổi lại cái theme mà các bạn đã tạo nhé....
còn rất nhiều các bạn vào xem và tự khám phá nhé
các bạn dl theo 1 trong link dưới đây
http://www.mediafire.com/download.php?mjymmzttjtz
hoặc
http://download102.mediafire.com/bj...S60+Full+VH++PythonForS60_1_4_5_2ndEd2.rar.7z
chúc các bạn thành công và có những theme tự tạo thật đẹp cho Đt của mình

Chỉnh sửa cuối:

tiephien1

náy em không hiểu sao lại không down được! em vừa tải ở link fix rồi. cảm ơn các anh!

TruBic

Well-Known Member
em tải được ở MF rồi.còn link kia thử đi thử lại không được. em dùng idm để tải. nhưng vậy là dược rồi.thank!

uh có gì thắc mắc xin lien hệ lại nhé mà cả 2 link mình dl sài tốt sao bạn ko làm được ta?:-??

chemi1209

Mình vừa kiểm tra, cả 2 link down chạy ầm ầm mặc dù ko dùng pm hỗ trợ download nào!

TruBic

Well-Known Member
cung hay nhung so luong icon chon cung it ban a .co cai nao vip hon ko nhi:-?
Posted via Mobile Devicecó bản 2.10 thêm data nhiều nhưng rất nặng bạn tìm trong diễn đàn có up rồi nhé bạn

khothan

ban oi phan mem nay chay ngoai chinh no ra con co phan mem nao ho tro no nua khong ma sao dung tren may n72 cua minh no chay ko dc vay .co bieu tuong thoi chu vao thi khong dc

TruBic

Well-Known Member
ban oi phan mem nay chay ngoai chinh no ra con co phan mem nao ho tro no nua khong ma sao dung tren may n72 cua minh no chay ko dc vay .co bieu tuong thoi chu vao thi khong dc
Posted via Mobile Devicecài python 1.45 trở lên mới sài được nhé bạn

zugi_zugi

các bạn dùm up file đính kèm hoặc up lên trang khác đi . Mediafire mình ko down được , box.net hay mấy trang khác thì được . Thanks

TruBic

Well-Known Member
các bạn dùm up file đính kèm hoặc up lên trang khác đi . Mediafire mình ko down được , box.net hay mấy trang khác thì được . Thanks

sao lại dl ko được hả bạn chắc tại do máy PC của bạn đó
qua đây lấy bản mới nhất về dùng nhé bạn.

zugi_zugi

Posted via Mobile Device
Phần mềm làm theme cài vào N72 máy báo " file corrupted " giải quyết sao mọi người