• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TBLD Version 1.3_S60 Full VH làm theme ngay trên ĐT

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Phần mềm làm theme cài vào N72 máy báo " file corrupted " giải quyết sao mọi người

làm gì có như bạn nói hả bạn mình và mọi người cũng sài các máy V1 ,V2 mà có thấy ai nói như thế đâu bạn nên kiểm tra lại nhé bạn.

zugi_zugi

làm gì có như bạn nói hả bạn mình và mọi người cũng sài các máy V1 ,V2 mà có thấy ai nói như thế đâu bạn nên kiểm tra lại nhé bạn.
Posted via Mobile Device
Nếu không có mình nói làm gì hả bạn . Bạn tưởng mình rảnh lắm sao mà đi spam bậy bạ . Python minh cài thành công nhưng pm làm theme mình cài thì máy báo " file cỏrupted " . Dù mình đã thử cài python cả máy và thẻ rồi cài pm làm theme cả máy lẫn thẻ nhưng máy vẫn báo như vậy . Mình tuyệt đối không spam và cần sự giúp đỡ

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Nếu không có mình nói làm gì hả bạn . Bạn tưởng mình rảnh lắm sao mà đi spam bậy bạ . Python minh cài thành công nhưng pm làm theme mình cài thì máy báo " file cỏrupted " . Dù mình đã thử cài python cả máy và thẻ rồi cài pm làm theme cả máy lẫn thẻ nhưng máy vẫn báo như vậy . Mình tuyệt đối không spam và cần sự giúp đỡ
Posted via Mobile Devicebạn trả lời thái độ vậy là sao? Có ai nói bạn spam đâu nào, bạn hỏi mọi người sài v1, v2 xem có ai cài mà bị lỗi như bạn đâu. Mình kêu bạn kiểm tra lại máy xe vì có thể máy bạn có vấn đề. nếu ko cài được thì qua bên ứng dụng python dow bản 2.5 về cài xem sao nhé bạn.

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Mình đã text nên khuyên bạn nên cài lại bộ python của thangnd31082 tại đây, bạn đừng tiếc mà nên cài lại bộ python và làm theo hướng dẫn nhé, mọi người trong 4rum đều rất thân thiện và hòa đồng, có gì bạn nên kiềm chế và nhỏ nhẹ. Chúc bạn thành công

Mr_Sulla

Mình đã text nên khuyên bạn nên cài lại bộ python của thangnd31082 tại đây, bạn đừng tiếc mà nên cài lại bộ python và làm theo hướng dẫn nhé, mọi người trong 4rum đều rất thân thiện và hòa đồng, có gì bạn nên kiềm chế và nhỏ nhẹ. Chúc bạn thành công
Bạn zugi này đang nói về việc lúc cài thì bị file corupted chứ có nói ko mở ứng dụng để sd được đâu bạn. Chắc là dow về bị lỗi rùi. Dùng pc dow lại đi bạn à
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Posted via Mobile Device

Không nên vậy bạn à , nổi nóng có ích gì , chủ topic cũng muốn giúp bạn thôi, chắc chắn quá trình tải File bị lỗi rồi, cái này mình dùng trước đó không hề hấn gì đâu. Bạn có thể tải bản 2.5 mới nhất hiện nay cũng đã được Việt hóa bới trubic tại đây nhé : http://pdaviet.net/showthread.php?t=63265

Chúc thành công ! Bạn nhớ cảm ơn chủ topic đã việt hóa một PM hay cho chúng ta !=D>

zugi_zugi

Posted via Mobile Device
Có thể mình đã hiểu lầm chủ toppic . Mình xin lỗi ! Tuy chưa giải quyết được nhưng rất cảm ơn mọi người đã wan tâm đến bài viết của mình . Do post bằng đt nên mình sẽ thank sau .

zugi_zugi

Posted via Mobile Device
Theo mình biết nếu do python thì pm vẫn cài được chỉ là khi sử dụng thì máy chỉ chớp một cái rồi trở lại như cũ . Mình xài s60v3 nên ko biết s60v2 có giống vậy ko . A mình rất thích pm này mà mình ko giúp đc anh ấy thật tiếc .

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Theo mình biết nếu do python thì pm vẫn cài được chỉ là khi sử dụng thì máy chỉ chớp một cái rồi trở lại như cũ . Mình xài s60v3 nên ko biết s60v2 có giống vậy ko . A mình rất thích pm này mà mình ko giúp đc anh ấy thật tiếc .
Trubic nghi nghi rồi nhưng chưa hỏi bạn. Bạn ơi pm này dành cho v2 và v1 còn v3 thì bạn qua 3rd hỏi xem có ai giúp ko. Chứ ở đây trubic ko thể giúp bạn được vì trubic sà v2 mà.

jimmyvn88

Trubic nghi nghi rồi nhưng chưa hỏi bạn. Bạn ơi pm này dành cho v2 và v1 còn v3 thì bạn qua 3rd hỏi xem có ai giúp ko. Chứ ở đây trubic ko thể giúp bạn được vì trubic sà v2 mà.
zugi_zugi bảo bạn ấy tìm pm giúp anh của bạn ấy chứ có phải cho máy 3rd của bạn ý đâu.
@ Zugi_zugi: nói rõ ràng lại anh bạn dùng máy gì và lỗi gặp phải xem nào

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Sao bạn ko sang box V3 và search thử trong box ứng dụng Python cho S60v3 ấy, ko có thì cũng hỏi tại box bên đó lun đê, đây là box dành cho S60v2 mà

zugi_zugi

Sao bạn ko sang box V3 và search thử trong box ứng dụng Python cho S60v3 ấy, ko có thì cũng hỏi tại box bên đó lun đê, đây là box dành cho S60v2 mà
Posted via Mobile Device
Bạn đã hiểu lầm ý mình . Từ đầu mình đã nói là cài vào N72 mà . Các bạn thắc mắc thì hãy đọc kỹ lại bài viết của mình xem . Jimmy hiểu ý mình đó . Thanks !

Chỉnh sửa cuối: