• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TBuilder v2.10 việt hóa

d102

TBuilder v2.10 là soft làm themes trên mobile pro nhất hiện nay!phiên bản english đã được poss bởi <Nolylove80> [http://pdaviet.net/showthread.php?t=59273&page=3] và hôm nay mình xin poss bản mình đã việt hóa để các bạn dễ sử dụng hơn!
vì dung lượng Data soft này quá lớn nên mình chỉ đóng gói ứng dụng đã việt hóa thôi!còn Data bạn có thể dùng Unmakesis trên PC [http://www.4shared.com/file/33330356/b9fb785c/UnMakeSIS.html] đẻ bung file Tbuilder v2.10 ra rùi chép dữ liệu Data vào thư mục E/system/apps/Tbuilder/...
NOTEvới nhưng bạn đã cài Tbuilder v2.10 bản egnlish thì chỉ càn cài đè file Tbuilder v2.10 việt hóa mà mình poss lên đây là ok

TruBic

Well-Known Member
TBuilder v2.10 là soft làm themes trên mobile pro nhất hiện nay!phiên bản english đã được poss bởi <Nolylove80> [http://pdaviet.net/showthread.php?t=59273&page=3] và hôm nay mình xin poss bản mình đã việt hóa để các bạn dễ sử dụng hơn!
vì dung lượng Data soft này quá lớn nên mình chỉ đóng gói ứng dụng đã việt hóa thôi!còn Data bạn có thể dùng Unmakesis trên PC [http://www.4shared.com/file/33330356/b9fb785c/UnMakeSIS.html] đẻ bung file Tbuilder v2.10 ra rùi chép dữ liệu Data vào thư mục E/system/apps/Tbuilder/...
NOTEvới nhưng bạn đã cài Tbuilder v2.10 bản egnlish thì chỉ càn cài đè file Tbuilder v2.10 việt hóa mà mình poss lên đây là ok

pác này lẹ ghê mấy hôm nay bận VH cái operamini 8.65 nên ko rảnh VH cái này.Tính VH xong opera sẽ VH luôn cái này mà pác post trước nên mình xin hủy bỏ ko VH cái này nữa.mặc dù ko dùng cái này nhưng cũng Thank bạn đã đóng góp cho PDA:p

d102

Data cho TBuilder v2.10 việt hóa!

cho xin cái data di chủ topic ui máy mình cài đè lên bản Eng đứng lun ko chạy nổi

Data của bạn đây!up lâu quá à!down về bỏ đuôi .7z giải nén gộp lại thành 1 thư mục Data vùi chép vô thẻ nhớ!E/system/apps/Tbuilder/...

d102

Sory sory

trời đất hôm nay sao lại không up được file đính kèm thế không bít nữa!để hôm khác mình up lên cho bạn nhé!thành thật xin lỗi bạn...

d102

font chữ mà bạn d102 dùng là font gì mà đẹp vậy.Cho mình xin được không;;)

mình dùng fonts thư pháp đấy mà!trong diễn đàn có up rùi đấy bạn chịu khó tìm nhé!không thấy thì mình sẽ up cho bạn sau!hôm nay ko hỉu sao mình ko thể up bất kỳ 1 file nào lên cả!pó tay

TruBic

Well-Known Member
mình dùng fonts thư pháp đấy mà!trong diễn đàn có up rùi đấy bạn chịu khó tìm nhé!không thấy thì mình sẽ up cho bạn sau!hôm nay ko hỉu sao mình ko thể up bất kỳ 1 file nào lên cả!pó tay
cái data vượt quá mức cho phép bạn ko up được đâu. Up qua link đi bạn

Posted via Mobile Device

thuglife18

Well-Known Member
trời đất hôm nay sao lại không up được file đính kèm thế không bít nữa!để hôm khác mình up lên cho bạn nhé!thành thật xin lỗi bạn...

ko sao nhưng đừng lâu wá bạn nhá...hihi mình khoái làm themes lúm

kakalot29307

dạo này máy tính hay bị nhiễm virut quá nên không dám bỏ thẻ vô download nữa nên chưa thử được, món này chắc hay lắm đây .tiếc quá

JuRay-Duan

dạo này máy tính hay bị nhiễm virut quá nên không dám bỏ thẻ vô download nữa nên chưa thử được, món này chắc hay lắm đây .tiếc quá
Virus trên pc thì chưa thấy ảnh hưởng đến dt cho lắm, Mình cho thẻ vô hoàj có sao đâu? Nếu có virus thì cho vào dt xóa nó đj là song, bao nhjêu cũng xóa dc hết :))

d102

^^

máy tính bị virus đâu có liên wan gì đến mobile đâu bạn!dùng X-plore mở file ẩn lên mà xóa ok liền à!cứ mạnh dạn down về sài đi nhé ko sao đâu...!đừng bỏ phí một soft làm themes pro như thế chứ!

locthuyforever

Bản 2.1 này nặng vãi hàng, chép vào thẻ nhớ là mất tầm mấy chục Mb! Remove, cài cái 1.3 xài vẫn ngon lành cành đào!

d102

~~

Bản 2.1 này nặng vãi hàng, chép vào thẻ nhớ là mất tầm mấy chục Mb! Remove, cài cái 1.3 xài vẫn ngon lành cành đào!

bản 2.10 này là quá pro rùi còn gì!dung lượng đâu có mất mấy chục Mb như bạn nói!tổng cộng cả soft tất tần tật cũng chỉ 10mb.nhưng bản việt hóa mình đã thêm 1 số skin và biểu tượng đẹp vào cho phong phú thêm.nhưng cũng chỉ chiếm 12mb mà thôi!Data phong phú,skin ấn tượng,biểu tượng đẹp thì đương nhiên dung lượng phải nhiều rồi!bản 2.10 này còn tích hợp rất nhiều kiểu lựa chọn để cho bạn tạo được những hình theme ưng ý!mà bản 1.3 không thể có được!

locthuyforever

bản 2.10 này là quá pro rùi còn gì!dung lượng đâu có mất mấy chục Mb như bạn nói!tổng cộng cả soft tất tần tật cũng chỉ 10mb.nhưng bản việt hóa mình đã thêm 1 số skin và biểu tượng đẹp vào cho phong phú thêm.nhưng cũng chỉ chiếm 12mb mà thôi!Data phong phú,skin ấn tượng,biểu tượng đẹp thì đương nhiên dung lượng phải nhiều rồi!bản 2.10 này còn tích hợp rất nhiều kiểu lựa chọn để cho bạn tạo được những hình theme ưng ý!mà bản 1.3 không thể có được!

ơ lạ nhở, em down về cài vào thì thấy nặng kinh khủng, nặng hơn cả TMADict nữa, chả hiểu, lúc down data của bản 2.1 này về em kiểm tra thì dung lượng chỉ trên 10Mb chút thôi, trước khi chép vào thẻ nhớ thì dung lượng thẻ còn trống là 200Mb, sau khi chép vào thẻ nhớ thì kiểm tra thấy nó còn trống có 160Mb là sao các bác?, bực quá em remove và kiểm tra lại thì dung lượng trở lại 200Mb, chả hiểu thế nào, em cài lại bản 1.3 thì không có vụ này! Thấy bản 2.1 này cũng hay phết nhưng ngại cái vụ vừa nói quá. Em xài N72, thẻ Kingmax 1Gb, bác nào gặp trường hợp như em hong?:((, tư vấn hộ em cái!