• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tem VOID của HD2

• Thread starter Phuonganh_hoaan
  • Ngày gửi

superthien

Hàng T-Mobile tem void vẫn giống vậy, chỉ ko có tem trắng và nut reset thì màu vàng!

tentruycap29

Máy của bác nguyên bản đấy. Tem void xịn chứ không phải tem làm giả, Tem màu trắng là giấy quỳ, cái đó để nhận biết máy của bác có bị bơi lội dưới nước hay chưa? Nếu vào nước thì tem màu trắng chuyển sang màu đỏ. bác cứ an tâm mà dùng. :D

Chỉnh sửa cuối:

hoangtumodel

HD2 chính hãng bảo hành bao nhiêu tháng

Chào các bạn,
Mình có thắc mắc không biết Hd2 hàng chính hãng bảo hành bao nhiêu tháng vì trên trên web để là 12 tháng thôi. Hình như bảo hành tổng cộng là 14 tháng phải không các bạn.

Chào các bạn,
Mình có thắc mắc không biết Hd2 hàng chính hãng bảo hành bao nhiêu tháng vì trên trên web để là 12 tháng thôi. Hình như bảo hành tổng cộng là 14 tháng phải không các bạn.

vấn đề ko phải 12t hay 14t đâu bạn, quan trong là khi mua bạn test cho kỹ, nếu máy tốt thì bảo hành 6 tháng cũng ok chứ mua hàng lỏm hay ko còn zin thì dù bảo hành 2 năm cũng thế thui à, mắc công mình đi lên đi xuống bảo hành nữa.

diemhen_mobile

mấy em mất zin còn vá lại ok, tiền còn làm giả được huống hồ tem void. bác nào còn quan niệm tem void là hàng zin là sai lầm nhé. bung máy không mất tem void, còn muốn mua tem void y chang zin thì 50k một em, nhóc luôn.

biavinh89

tem void của mình lỡ tay bị chọc thủng thì đi bảo hành có được ko mọi người . thanks :((

manhquan3389

thế đi mua mà ko dựa vào tem void như bác gì nói thì dựa vào tiêu chí gì ạ ? à mà còn 1 cái nữa là các bác có biết cách nào để phân biệt máy đã bị ngâm nước hay chưa?

thế đi mua mà ko dựa vào tem void như bác gì nói thì dựa vào tiêu chí gì ạ ? à mà còn 1 cái nữa là các bác có biết cách nào để phân biệt máy đã bị ngâm nước hay chưa?
Trên main có dán miếng giấy quỳ, khi máy bị vào nước thì miếng giấy quỳ này bị đổi màu...

Orbit

HD2 mình đã từng bung ra vệ sinh và cái tem voi còn y nguyên chỉ cần khéo tay 1 chút là được

Mua máy bây giờ phải kỹ chứ không là bị "thuốc" chết luôn

dragonh

máy m tem void in như chủ top.. có cái thêm cái tem NC bên phải tem trắng nữa @@