• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TenCube WaveSecure Lite 1.30 S60v2 OS7

NGUYENTRANDUNG

:DChức năng:
Khóa điện thoại từ xa bằng 1 tin nhắn SMS
Tự động khóa điện thoại khi SIM bị thay đổi
Loa ngoài sẽ hú lên khi SIM bị thay đổi
Cài đặt vào điện thoại và thiết lập mã PIN cho chương trình. Khi phát hiện điện thoại của mình bị mất, bạn chỉ cần lấy 1 ĐT khác và gửi tin nhắn Wslite lock PIN đến chiếc ĐT bị mất để khóa nó lại (ví dụ: Wslite lock 12345). Hoặc dùng đoạn mã Wslite alarm PIN để điện thoại hú lên.
Bạn cũng có thể cài đặt số điện thoại để khi SIM bị thay đổi thì một tin nhắn chứa thông tin SIM mới sẽ được gửi đến số ĐT mà bạn đã thiết lập.

TruBic

Well-Known Member
:DChức năng:
Tự động khóa điện thoại khi SIM bị thay đổi
Loa ngoài sẽ hú lên khi SIM bị thay đổi
Cài đặt vào điện thoại và thiết lập mã PIN cho chương trình. Khi phát hiện điện thoại của mình bị mất, bạn chỉ cần lấy 1 ĐT khác và gửi tin nhắn Wslite lock PIN đến chiếc ĐT bị mất để khóa nó lại (ví dụ: Wslite lock 12345). Hoặc dùng đoạn mã Wslite alarm PIN để điện thoại hú lên.
Bạn cũng có thể cài đặt số điện thoại để khi SIM bị thay đổi thì một tin nhắn chứa thông tin SIM mới sẽ được gửi đến số ĐT mà bạn đã thiết lập.

bài này đã được bạn daokey post ở đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=58600&page=3 không hiểu sao mod minhthang lại ko xóa mà vẫn click thank nhỉ

TruBic

Well-Known Member
Ặc ặc. Đọc kĩ tên app đi bạn>:)>:)

vậy chứ cái này là cái gì mà bảo đọc
daokay
Thành viên mới Ngày gia nhập: 10.04.09
Nơi cư ngụ: Vũng Tàu
Điện thoại: Nokia 3230
Thank 1 lần trong 1 Bài

--------------------------------------------------------------------------------

ôi dào, dùng cái này cũng được mà, đâu cần phải cứ mỗi cái đó, mà nếu nó có lấy điện thoại mình, nó tắt máy ngay thì cũng chịu chứ sao ~.~

TenCube WaveSecure Lite 1.30 S60v2 OS7 Cr@ck3d illusion
Bảo vệ điện thoại
Chức năng:
Tự động khóa điện thoại thi SIM bị thay đổi
Loa ngoài sẽ "hú" lên khi SIM bị thay đổi
Cài đặt vào điện thoại và thiết lập mã PIN cho chương trình. Khi phát hiện điện thoại của mình bị mất, bạn chỉ cần lấy 1 ĐT khác và gửi tin nhắn "Wslite lock PIN" đến chiếc ĐT bị mất để khóa nó lại (ví dụ: Wslite lock 12345). Hoặc dùng đoạn mã "Wslite alarm PIN" để điện thoại "hú" lên.

NGUYENTRANDUNG

vậy chứ cái này là cái gì mà bảo đọc
daokay
Thành viên mới Ngày gia nhập: 10.04.09
Nơi cư ngụ: Vũng Tàu
Điện thoại: Nokia 3230
Thank 1 lần trong 1 Bài

--------------------------------------------------------------------------------

ôi dào, dùng cái này cũng được mà, đâu cần phải cứ mỗi cái đó, mà nếu nó có lấy điện thoại mình, nó tắt máy ngay thì cũng chịu chứ sao ~.~

TenCube WaveSecure Lite 1.30 S60v2 OS7 Cr@ck3d illusion
Bảo vệ điện thoại
Chức năng:
Tự động khóa điện thoại thi SIM bị thay đổi
Loa ngoài sẽ "hú" lên khi SIM bị thay đổi
Cài đặt vào điện thoại và thiết lập mã PIN cho chương trình. Khi phát hiện điện thoại của mình bị mất, bạn chỉ cần lấy 1 ĐT khác và gửi tin nhắn "Wslite lock PIN" đến chiếc ĐT bị mất để khóa nó lại (ví dụ: Wslite lock 12345). Hoặc dùng đoạn mã "Wslite alarm PIN" để điện thoại "hú" lên.

Sr vì ko thấy topic mem mới nên sai xót còn nhiều cái dở tệ chưa bằng ai bạn thông cảm nhé. Nhờ mod del hộ em

Kojiro

Super V.I.P
Bài viết này dù trùng nhưng cũng ko sao, mem kia post trong kia cũng ít anh em thấy, lập chủ đề này mới cũng được.

Tóm lại ko sao nhé!