• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[TEST] Bravo_Gingerbread_hTC_Asia_WWE_3.06.707.0

troly

Well-Known Member
thấy bên 4rum xda nên kéo về đây cho mọi người cùng test ... mình đang dowload về test đây :))

Bạn thấy nó ở đâu vậy, mình tìm mãi file dạng này để test mà không thấy. Đang down về.

tunguyentrong

mình ko update được rom này.
máy mình đã S-off rồi.
ko rõ cách update như thế nào nhỉ ?
tks

troly

Well-Known Member
máy mình đã S-off rồi.
tks

Bạn down từ link trên hay down từ xda-developers, nếu down từ xda-developers thì mình cũng không flash được. Đang down từ link trên song chậm quá đi mất.
Flash như up rom khác thôi.

Kenji1992

Bạn down từ link trên hay down từ xda-developers, nếu down từ xda-developers thì mình cũng không flash được. Đang down từ link trên song chậm quá đi mất.
Flash như up rom khác thôi.

đúng là link này chậm , đang test thử xem thế nào , nói chung chạy cũng đc , cảm ứng thì mình thấy nó hok mượt lắm . giống rom 2.2 hok thấy điều khác biệt gì nhiều
Bạn thấy nó ở đâu vậy, mình tìm mãi file dạng này để test mà không thấy. Đang down về.

mình lang thang bên xda ấy , dow mấy file 2.3 về mà chỉ có cái link trên up đc thôi , chả nhớ là lấy nó ở topic nào ở bên ấy nữa :(

ndnva

máy mình đã S-off rồi.
tks

Đổi tên file thành PB99IMG.zip rồi copy vào goldcard chạy bình thường.

Nói chung chưa thấy có gì khác 2.2

Chỉnh sửa cuối:

troly

Well-Known Member
đúng là link này chậm , đang test thử xem thế nào , nói chung chạy cũng đc , cảm ứng thì mình thấy nó hok mượt lắm . giống rom 2.2 hok thấy điều khác biệt gì nhiều

mình lang thang bên xda ấy , dow mấy file 2.3 về mà chỉ có cái link trên up đc thôi , chả nhớ là lấy nó ở topic nào ở bên ấy nữa :(

Sau khi up xong, chạy thử thì đã khởi động lại vài lần rồi. Máy đã bị mất s-off, không vào fastboot, Recovery được nữa đang chán hết cả người luôn. Thế phải làm lại Recovery và s-off à???????

Chỉnh sửa cuối:

tunguyentrong

hok cần đâu bạn , để nguyên file như vậy rồi flash thôi

mình đã đổi tên và chạy nhưng vẫn ko được.
nó check file 1 lúc xong thì ko hiện "up volume" để xác nhận update nữa .
tóm lại là vẫn ko được khi máy đã S-off.
tks

troly

Well-Known Member
hok cần đâu bạn , để nguyên file như vậy rồi flash thôi

Máy bạn có vào được fastboot không vậy, máy mình thì không thể. Bây giờ phải làm sao đây????????

troly

Well-Known Member
Máy bạn có vào được fastboot không vậy, máy mình thì không thể. Bây giờ phải làm sao đây????????

Không phải không vào được fastboot mà trong app có một chức năng để khóa nó, cái này hay nè! Xong mình đã quay lại oxy 2.0.3 rồi. Rom này cài ADW Launcher, LauncherPro vào chạy dật đùng đùng luôn, cảm ứng thật sự chả sánh bằng oxy.

Kenji1992

Sau khi up xong, chạy thử thì đã khởi động lại vài lần rồi. Máy đã bị mất s-off, không vào fastboot, Recovery được nữa đang chán hết cả người luôn. Thế phải làm lại Recovery và s-off à???????
s-off máy mình vẫn còn và còn recovery
Không phải không vào được fastboot mà trong app có một chức năng để khóa nó, cái này hay nè! Xong mình đã quay lại oxy 2.0.3 rồi. Rom này cài ADW Launcher, LauncherPro vào chạy dật đùng đùng luôn, cảm ứng thật sự chả sánh bằng oxy.
vì đây chỉ là bản test , sau gần 6h vọc vạch thì hiện tại máy mình đang chạy lại rom cook khác . mình thấy hơi chán vs rom này quá