• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tết này bạn làm gì

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Mời các bạn vào đây chia sẻ với tất cả anh em về dự định mình định làm gì,đi đâu vào những ngày Tết Nguyên Đán sắp tới

PhuongAnh

Tết này của mình chắc cũng giống mọi năm thôi.Mùng 1 dành toàn bộ 1 ngày để đi chúc Tết nội ngoại với bố mẹ.Còn từ mùng 2 trở đi là bạn bè.Tết sướng nhất là được tha hồ quậy phá mà không sợ sáng hôm sau phải dậy sớm :p

thanhnam711

Tết này sau khi nhận tiền lìxì của ba mẹ và anh chị mình sẽ ngồi vào sòng bạc sáng trưa chiều tối kiếm chút tiền nhậu nhẹt. Quả là một thành viên đổ đốn :D:))

thanhnam711

hahaa quả là PDAviet tròn thật, lại gặp anh chàng lướt web bằng đt ở đây, Tết này theo mình nghĩ các tv pdaviet không chơi bời thì cũng nhậu nhẹt chứ cũng ít khi lên diễn đàn lém, quê bạn ở đâu thế, gần bình phước không lên chỗ mình chơi :D:D:D

Auto

hahaa quả là PDAviet tròn thật, lại gặp anh chàng lướt web bằng đt ở đây, Tết này theo mình nghĩ các tv pdaviet không chơi bời thì cũng nhậu nhẹt chứ cũng ít khi lên diễn đàn lém, quê bạn ở đâu thế, gần bình phước không lên chỗ mình chơi :D:D:D

Tớ ở bến tre!
Ít đi đâu lắm :D
Tết mọi người đi chơi hết thì tớ lên độc chiếm 4rum ;))
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

thanhnam711

Gái Bến Tre nghe nói xinh lém phải không bạn, thằng em mình đến tháng 2 là cưới với một girl Bến Tre, lúc đó mình cũng đi để có dịp kiểm chứng:D

Auto

Gái Bến Tre nghe nói xinh lém phải không bạn, thằng em mình đến tháng 2 là cưới với một girl Bến Tre, lúc đó mình cũng đi để có dịp kiểm chứng:D

:-?? K bít nữa
K thấy đứa nào vừa ý ;)
=>
Tai nghe không bằng mắt thấy!
Mắt thấy sao bằng tay sờ! ;)
Posted via Mobile Device

thanhnam711

Hic, nhà nghèo mà xài n95 8GB, mỗi tháng xài 1 triệu rưỡi tiền GPRS nữa chứ:)

Chỉnh sửa cuối:

Auto

Hic, nhà nghèo mà xài n95 8GB, mỗi tháng xài gprs 1 triệu rưỡi nữa chứ:)
bất đắt dĩ do niềm đam mê thôi a à:D
Sr...nghèo thiệt đó :|
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Tết này về quê rủ mấy thằng bạn lên PDAVIET đốt pháo để mấy ông công can sờ gáy BQT chút cho vui. Nịnh mấy cha công an ép BQT set Admin cho Anhtoitb thì mới thả cho về ăn Tết!:))

Auto

Tết à!
Mai 29 nè!
Đốt 1thùng chơi.
30 thêm thùng nữa.
Mùng 1nhịn, lên Pv coi có ai cho 1lon k! ;;)
tại đủ tiền mua 2thùng thui :(
Posted via Mobile Device

nouvu2372

Tết này mùng 1 zìa wê,rình rình không để ý đi Ngã 5 kiếm gái xong tót về Ct đi Sài Gòn kiếm đt nào rẻ rẻ mua,sau đó còn dư tiền đi làm xe lại,xe cũ quá rồi

thanhnam711

Mồng một tết mà bác minhthang làm gì thế nhỉ, đừng nói lên mạng làm mod pdaviet đấy chứ :D

Status
Không mở trả lời sau này.