• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tetraedge Atlantis Redux v1.4 (Game hay tìm đường 3D)

chandoi000

game hay mà khó wa'.có pác nào dịch được Walk throught sang tiếng việt chưa nhỉ.

game hay mà khó wa'.có pác nào dịch được Walk throught sang tiếng việt chưa nhỉ.

Trang đầu tiên có bài viết tut đó bạn từng cảnh một luôn, bạn tìm lại trang đầu tiên nhé! Đã là game tìm đường thì mức độ khó không có gì phải bàn rồi, quan trọng là game nặng nhưng chạy rất mượt trên rất nhiều dòng máy :D

SpKun

Em down hết về rồi
Chép vào thẻ nhớ rồi
Nhưng mà ko chơi được
Báo lỗi there is no application asociated with .....
Vẫn chưa biết cài vào thế nào :(
Bác giúp em mới

blackdoor

Manager
Em down hết về rồi
Chép vào thẻ nhớ rồi
Nhưng mà ko chơi được
Báo lỗi there is no application asociated with .....
Vẫn chưa biết cài vào thế nào :(
Bác giúp em mới

Bạn đã giải nén chưa???

Casper2458

em dùng 6815 giải nén chép vào thẻ nhớ rồi , nhưng click vô game cái là đơ máy luôn ko tài nào vào đc :| reset lại máy để thử nhưng vẫn thế
cấu hình máy của em đâu phải là thấp lắm đâu nhỉ
ko hiểu lý do tại sao

momvip9

cho mình hỏi là cai bản 1.4 có gì khác với bản 1.0 về nội dung không vậy. Mình chơi bản 1.00 đã phá đảo rồi. Mình mới thấy khác một cái là bản 1.0 dung lượng cỡ khoảng một nửa bản 1.4 này thôi. Nếu có gì khác hơn như là có nhiều cửa hơn thì mình muốn down về chơi típ! ^-^. cái này hay lém đấy chứ!
Thứ hai nữa là cái link của bạn bị die hết rùj. Bạn up link mới lên đi nha.
Cho mình hỏi luôn cái owner là gì nữa với. Mọi người xin cái gì vậy. Owner của tớ là cái gì vậy!
Tớ không biết gì bạn nào biết trả lời giúp nha! Hoặc là up link có thông tin mà tớ cần biết! Đừng bắt tớ lục tung lại mọi thứ trong diễn đàn lên để tìm hỉu nha! Time là tiền bạc mà! Hjhj