• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TEXTSPEECH PRO - PPC BIẾT NÓI!

• Thread starter sweetvietguy81
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.

sacuboy

Sao mình cài vào thẻ vẫn không thể chạy được nhỉ ? có pác nào cài và chạy được chưa chỉ giùm với ?

Utxd

Sao mình cài vào thẻ vẫn không thể chạy được nhỉ ? có pác nào cài và chạy được chưa chỉ giùm với ?

Đã test rồi, bản mới vừa up cài lên thẻ chạy được mà :-??

Yêu cầu thẻ nhớ phải còn hơn 60MB đó nhé :D

S

sweetvietguy81

Guest
Phiên bản TSP 34 MB giọng của Kate, phiên bản FULL có thể cài được trực tiếp lên card cần tối thiểu 40MB, file EXE có thể cài cho WM2003 và WM2005 dành có những bạn ko có đủ quyền download file lớn hơn 10MB trên diễn đàn.
Link download :

http://www.4shared.com/dir/1559998/8f87788a/

Last edited by a moderator:

vietnd

trời đất ơi.Cảm ơn sweetvietguy81 lắm lắm,mình thích phần mềm này lắm mà mãi không down được vì chưa đủ số bài gửi.thank rất nhiều nha,chúc một ngày may mắn..

Phiên bản TSP 34 MB giọng của Kate, phiên bản FULL có thể cài được trực tiếp lên card cần tối thiểu 40MB, file EXE có thể cài cho WM2003 và WM2005 dành có những bạn ko có đủ quyền download file lớn hơn 10MB trên diễn đàn.
Link download :

http://www.4shared .com/dir/1559998 /8f87788a/
bản này tới 34M mà chỉ có mỗi giọng của Kate thôi hả bác,có bản nào có giọng của Paul ko bác?

S

sweetvietguy81

Guest
bản này tới 34M mà chỉ có mỗi giọng của Kate thôi hả bác,có bản nào có giọng của Paul ko bác?

Muốn có bản giọng của Paul thì phải mua thôi bạn ơi, trang chủ của nó chỉ cho phép download khi bạn bỏ tiền ra mua mà thôi. Mình thấy không thật cần thiết vì giọng của Kate đã rất chuẩn hơn nữa file cài đặt chiếm dung lượng cũng khá lớn rồi, nếu muốn giọng của Paul thì trở về trang 1 download phiên bản 16MB nhé ;)

svkhtn

Cảm ơn bạn đã chia sẻ cho mọi người chương trình này.
Mình mới vào thư mục share của bạn nhưng chỉ load đc phần 1,3 và 4. Không hiểu tại sao load nãy giờ vẫn không load được phần số 2. Chút nữa mình sẽ thử lại. Hoặc nếu bạn có thời gian, bạn có thể upload riêng phần 2 ở 1 chỗ khác không? Cảm ơn!

Link download :

http://www.4shared.com/dir/1559998/8f87788a/

====
Update: Mình vừa mới thử download lại thì được rồi. Thanks!

Chỉnh sửa cuối:

mpboss

S

sweetvietguy81

Guest
Mình đã cài WM5 cho Atom nhưng không biết làm sao cho nó nói được mong các pác chỉ giáo

Bật chương trình TSP có hình cái loa lên, sau đó vào mục open document hay là open browser gì đó để ra lệnh cho nó đọc.

S

sweetvietguy81

Guest
ADDITION VOICE FOR TSP

Đây là voice của Jean Pierre, phát âm tiếng Pháp dành cho PPC, cài đặt và đăng ký với K-E-Y sau:
----- HERE IS YOUR REGISTRATION INFORMATION -----

Name: xxxxxxxxxxx

Jean-Pierre for Windows CE (v4.x):
3b-fffeba-7bfb33-ae5fb6-a699f9-462790

(Everything must be entered in exactly as shown, including your name
and company, if given. Be sure to leave out any extra spaces at the
beginning and the end of each field.)

Download voice tại đây:

http://www.cepstral.com/downloads
chọn mục handheld voice và xuống phần language là French Canadian chọn voice của Jean Pierre, license là 1. Sau khi setup xong chạy TSP vào phần setting sẽ thấy xuất hiện thêm voice của Jean Pierre.

S

sweetvietguy81

Guest
Cho mình xin lại link c*** đi bạn, nó bị die rồi

đọc lại trang 5 đi bạn, link download đã được post lên rồi, bản FULL ko cần phải CR nữa

S

sweetvietguy81

Guest
ADDITION VOICE (GERMAN) FOR TSP

Đây là voice của Katrin, phát âm tiếng Đức dành cho PPC, cài đặt và đăng ký với K-E-Y sau:
----- HERE IS YOUR REGISTRATION INFORMATION -----

Name: xxxxxxxxxxxxxxx

Katrin for Windows CE (v4.x) 60-025719-effcfa-ee1792-d2f93c-6f9c98
790

(Everything must be entered in exactly as shown, including your name
and company, if given. Be sure to leave out any extra spaces at the
beginning and the end of each field.)

Download voice tại đây:

http://www.cepstral.com/downloads

chọn mục handheld voice và xuống phần language là German chọn voice của Katrin, platform là Windows CE, license là 1. Sau khi setup xong đăng ký với -k-e-y ở trên sau đó chạy TSP vào phần setting sẽ thấy xuất hiện thêm voice của Katrin. ;)

nhatquanglan

Sao chương trình không tự động đọc văn bản mà mình open, nó cứ bắt mình select text nó mới chịu đọc

S

sweetvietguy81

Guest
Sao chương trình không tự động đọc văn bản mà mình open, nó cứ bắt mình select text nó mới chịu đọc

Bạn dùng chức năng open document rồi nhấn nút play là nó sẽ đọc toàn bộ văn bản thôi, hơn nữa TSP còn có chức năng lưu lại văn bản đã đọc thành 1 file wav hay mp3 riêng biệt, sau đó bạn có thể dùng 1 ct nghe nhạc nào đó để mở và nghe lại toàn bộ văn bản của mình. =D>

Status
Không mở trả lời sau này.