• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tezz!!The Official Movie Game v1.15 s60v5^3AnnaBelle - Game nhập vai đua xe bắn súng

Dragon459

Manager
Tezz!!The Official Movie Game v1.15 s60v5^3AnnaBelle
Game nhập vai đua xe bắn súng

[video=youtube;uZseJFxnsvE]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=uZseJFxnsvE[/video]

Giới thiệu:

Đây là trò chơi chính thức dựa trên bộ phim cùng tên : Tezz
Trong game bạn đóng vai là một điệp viên bí mật, và như mọi khi bạn được hướng dẫn để cứu thế giới và ngăn chặn các nhân vật phản diện. chỉ có thể dựa vào chính mình và khi bạn ngồi trên chiếc xe của bạn thì bất cứ ai cũng k thể ngăn cản bạn thực hiện điều mà bạn đang muốn!

Tính năng:

Trong trò chơi tốc độ này bạn phải sử dụng các hành động một cách bài bản.
Đồ họa game mình thấy khá tốt . Tuy lúc mới vào game nhìn thấy nút bấm select, cance, back... hơi nhỏ có vẻ sẽ khó bấm nhưng thực sự thì lúc bấm khiến mình khá bất ngờ. Thao tác các nút này khá dễ dàng.
Giao diện chơi game thì thuần cảm ứng nên ấn tưởng về nút hơi bé lúc đầu nhanh chóng được xóa bỏ .
Âm thanh trong game thì m thấy chỉ ở mức trung bình.
Còn chần chừ gì nữa mà k tham gia vào cốt truyện thú vị của bộ phim và giành lấy các tiền thưởng khác nhau.

Yêu cầu : No

Hình ảnh

e5d9f7c3f2d82ba10d12fd369ae78307_52244252.superscr  eenshot0074.jpg
a745a80e459d209aa0143a3494c9f9f7_52244248.superscr  eenshot0073.jpg

Xem thêm các ảnh khác

Link download

Tezz!!The Official Movie Game v1.15 s60v5^3AnnaBelle