• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.

haidang8989

anh MinhThang ơi, đèn màn hình của em cứ tắt dc 1 phút lại tự sáng, oy` lại tự tắt -->sáng :( Ngày trước e mò trong chỗ nào thì hết bị như thế). Lần này 4mat máy thì lại bị. (trong setting em để: saved screen là 1', light time out là 30 s) Anh bít tại sao ko anh ?
p/s: e dùng n92

thaonhanh

n93i cài lcg.jukebox bị lổi

các mod giúp dùm em với!!!!!em cài lcg.jukebox 2.42 cài đặt báo thành công nhưng khi mở icon lên thì báo lỗi error rồi tắt máy luôn vậy là máy bị gì và cách khắc phục như thế nào?????:-??

các mod giúp dùm em với!!!!!em cài lcg.jukebox 2.42 cài đặt báo thành công nhưng khi mở icon lên thì báo lỗi error rồi tắt máy luôn vậy là máy bị gì và cách khắc phục như thế nào?????:-??

4mat máy rùi cài lại xem sao :-/ mà sao bạn kô dung ttpod ý vừa free vừa đẹp :)

huyduonghn

Posted via Mobile Device the PM lcg.jukebox la PM j vay cac bac? Neu co the cho m xjn bo caj lun nhe. Ak tjen the bac nao co bo font nao full cho e xjn voj. E luot web toan loj fon nen chag thay j ka. Hjxhjx.

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device the PM lcg.jukebox la PM j vay cac bac? Neu co the cho m xjn bo caj lun nhe. Ak tjen the bac nao co bo font nao full cho e xjn voj. E luot web toan loj fon nen chag thay j ka. Hjxhjx.

Đó là phần mềm nghe nhạc trên điện thoại.
Tất cả yêu cầu của bạn trong 4rum đều có, chịu khó search là thấy ngay nhé!

huyduonghn

Posted via Mobile Devicem cug bjt la 4rom cug co. Neu dc thj xjn bac laj link de m tjm cho de. Moj hack dc kaj may ma. Thjk wa nen m mun hoan thjen caj may hon. Djen dan of m bo jch wa, jup dc m va moj ng. :)

vancopvt

Posted via Mobile Devicecho minh hoi e n73 cua minh sau khi goi khong thay bao thoi gian goi ? Minh vao phan cai dat cung ko thay muc day la sao nhi? Ai biet chi dum nhe. Minh online bang dt nen ko co tieng viet thong cam nhe.

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Devicecho minh hoi e n73 cua minh sau khi goi khong thay bao thoi gian goi ? Minh vao phan cai dat cung ko thay muc day la sao nhi? Ai biet chi dum nhe. Minh online bang dt nen ko co tieng viet thong cam nhe.

Nó nằm trong Call Settings, phần Summary after call nhé, N73 mình ko nhớ đường dẫn vào, bạn tự tìm nhé!

nghanh_pc

Mấy bác ah! Cho em hỏi về cái font tiếng việt. Em ko biết làm sao để install. Mấy bác jup em với. Thank nhiều

thanh_nd

Kíu em với..Máy em tự nhiên bàn phím không ăn

Em đang dùng con N 6220c

Tự nhiên dạo này các phím bên trái ( 1 4 7 * ) thỉnh thoảng không ăn nữa..

Nhắn tin rất bực mình...đang nhắn thì không ăn phím...nhưng bấm các phím khác xong bấm lại các phím không ăn thì lại được...

Máy em thế chỉ cần đi thay bàn phím là được thôi phải ko các bác ?
Mà thay thì khoảng bao nhiêu tiền hả các bác ?? ( Phím xịn ý ) ??

:((

HotelHoangMinh

Em đang dùng con N 6220c

Tự nhiên dạo này các phím bên trái ( 1 4 7 * ) thỉnh thoảng không ăn nữa..

Nhắn tin rất bực mình...đang nhắn thì không ăn phím...nhưng bấm các phím khác xong bấm lại các phím không ăn thì lại được...

Máy em thế chỉ cần đi thay bàn phím là được thôi phải ko các bác ?
Mà thay thì khoảng bao nhiêu tiền hả các bác ?? ( Phím xịn ý ) ??

:((

Có thể là do bàn phím bị dơ. Bạn thử tháo bàn phím ra sau đó vệ sinh lại xem so nhé..

Bạn vào Settings ---> Call ---> Call Settings ---> phần Summary after call ---> On nhé.

Last edited by a moderator:

nemersaade

các pro cho em hỏi với,chả là em đang dùng E71 có 1 so fần mềm crack hay... fải copy 1 file nào đó vào ổ C: ví dụ C:\private... .... C:\resouce\... nhưng chảng hiều sao em hok thể nào copy vào đc nó toàn báo lỗi khi cop vào những fân vùng đó.Mong mọi ngừoi giúp đỡ.Cám ơn nhìu

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Deviceanh co font nao sai don gian hon ko. Em moi dung N73 duoc 2ngay nay thoi. Truoc day em dung N70 cai font rat don gian. Xin mod thong cam em chua cai duoc bo go tieng viet va font nen ko viet co dau duoc

Bạn nên dùng theo cách đó để có thể thay đổi font khi ko thích dùng font đó nữa, chứ làm thủ công như N70 thì cũng được nhưng mỗi lần đổi font bạn rất cực: 4mat máy hoặc phải dùng qua PC>

các pro cho em hỏi với,chả là em đang dùng E71 có 1 so fần mềm crack hay... fải copy 1 file nào đó vào ổ C: ví dụ C:\private... .... C:\resouce\... nhưng chảng hiều sao em hok thể nào copy vào đc nó toàn báo lỗi khi cop vào những fân vùng đó.Mong mọi ngừoi giúp đỡ.Cám ơn nhìu
Máy phải hack và phải apply file patch Open4all hoặc phải disbalecaps hoặc capsoff.

nghanh_pc

Posted via Mobile DeviceMay anh lam on cho em xin bo python moi nhat cho N73 nhe. Em cam on

Status
Không mở trả lời sau này.