• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.

gaconchipchip

cho em hỏi có soft nào quản lý file mà có thể ẩn file hay 1 folder hay ko, em dùng N73 ME, đã cài SeleQ bản mới nhất và 1 số soft tương tự nhưng ẩn file rùi ( VD file hình ) vào galkery vẫn còn thấy:(:)(:)(:)(:)(( giúp giùm em với

q630666

Mình mới đăng hồi lúc tối nay cũng xem rồi mà không thấy bài nào trùng vã lại bài đó là muốn mọi người cùng test với nhau để xem N82 thật sự có hack được vĩnh viễn hay không. Mình áp dụng nhờ bài của bạn Dung tau. Mình nghĩ nó nằm ở phần thảo luận này là hợp lý chứ. Mình cũng xem thử có gộp ở bài Thảo luận N82 hay N82 fw31 không mà cũng không thấy. Tại mình thấy nếu bài đó bị xóa cũng hơi vô lý quá! bởi nó nằm ở "khu vực thảo luận" chứ không phải "khu vực phần mềm ứng dụng"
Đã có 1 topic dành riêng thảo luận N82.Bạn không post vào đấy del là đúng rồi.Ai cần hỏi + đăng cái gì cũng lập topic riêng thì làm sao diễn đàn quy củ đc.

lekhachuy3aa

Đã có 1 topic dành riêng thảo luận N82.Bạn không post vào đấy del là đúng rồi.Ai cần hỏi + đăng cái gì cũng lập topic riêng thì làm sao diễn đàn quy củ đc.

Cách này Dũng nói chỉ có thể làm cho N95 8G. Nhưng mình thấy N82 làm được nên có thể các máy khác cũng vậy nên post ngoài đây. Nếu không được thì di chuyển vô trong chứ ai lại xóa vậy.:-?

q630666

Cách này Dũng nói chỉ có thể làm cho N95 8G. Nhưng mình thấy N82 làm được nên có thể các máy khác cũng vậy nên post ngoài đây. Nếu không được thì di chuyển vô trong chứ ai lại xóa vậy.:-?
Có thể lỗi này quá nhiều người mắc phải nên các mod có thể xóa mà không cần thông báo

nouvu2372

Để từ 11h khuya đến giờ mà vẫn chưa thấy mod nào vào giải quyết cả

kp_enter

Có thể lỗi này quá nhiều người mắc phải nên các mod có thể xóa mà không cần thông báo

mình nghĩ ít nhất cũng nên ghi rõ lý do del topic chứ post bài xong hôm trước hôm sau vào ngơ ngác ko biết bài mình đâu và cũng chẳng biết lý do vì sao bị del thì... :| mà sao vẫn chưa thấy mod nào đứng ra giải quyết nhỉ :-??

Kojiro

Super V.I.P
Nói cho rõ nhé: N82 fw 30 hay 31 gì thì cũng hack vĩnh viễn được bằng HelloOx (có hướng dẫn hẳn hoi bên S60v3 Phần mềm ứng dụng). Cách của Dũng dành cho N95 8Gb rất khác với N82 vì vậy cũng không cần bạn phải post 1 bài tương tự.

Nội dung trùng lắp, không mang nội dung gì mới thì bị del. Thường bài viết bị del sẽ xóa tạm cho tác giả thấy. Sau 1 ngày là bị xóa vĩnh viễn, nếu tác giả không vào lại sau 1 ngày thì ko thấy lí do bị xóa là đúng rồi.

KJR biết các bạn bỏ sức ra post bài, bị xóa ko lí do rất khó chịu nhưng các bạn cũng cần biết, đứng ở vai trò quản lý khó thế nào. Mong các bạn hiểu.

Topic closed!

nctrung_vn

giúp em Ê61 đọc office lỗi fone

anh nào biết cách cho con Ê61 của em nó không lỗi fone lữa chỉ giúp em với ạ

Kojiro

Super V.I.P
anh nào biết cách cho con Ê61 của em nó không lỗi fone lữa chỉ giúp em với ạ

1 là bạn đổi code up lại fw hỗ trợ tiếng việt, 2 là bạn dùng font chép vào máy để đọc được TV.

Chinavie

Mình đang dùng N73. Cài Handy Profiles thấy lạ quá. Rõ ràng mình cài đặt các chương trình tạm gọi là ĐÊM: tất cả các tính năng khác thì OK duy chỉ có phần Message Alert Tone thì chọn No sound rồi nhưng vẫn cứ đổ chuông chuẩn của tin nhắn như bình thường.

@: còn nữa, mình nhận mail có attach file là Exel. Thế nhưng chỉ xem thôi mà k thể sửa chữa hay soạn mới một file nào cả.

Chỉnh sửa cuối:

boy_boss

Lấy lại danh bạ!!!

em bỏ sim ra rùi lắp vô,chả thấy danh ba trong bộ nhớ máy đâu nữa!!!
Có cách nào lấy lại dược danh bạ không các bác!!!
Mong các bác chỉ dùm em với!!!

MinhThang

Manager

Danh bạ bạn lưu trong Sim thì sao thấy được,bạn phải chon SIM contacts. Nếu muốn lưu lại trên máy thì chọn copy sang máy.

NguyenTu

Super V.I.P

Chọn bộ nhớ máy trong danh bạ chưa bạn? có thể nó chuyển sang bộ nhớ sim đó

traihp9001

Well-Known Member
Hỏi đáp về 5320

mình đang định mua em nokia 5320 này nhưng có chút thắc mắc mong các pác giúp đỡ.
có mấy thông số của 5320 làm mình thắc mắc cụ thể là:
hệ điều hành: Symbian OS 9.2, S60 rel. 3.2
bộ nhớ trong: 140 MB
với thông số đó mình ko biết RAM của con 5320 này có lớn không?
và Symbian OS 9.2, S60 rel. 3.2 có khác biệt gì so với Symbian OS 9.2, S60 rel. 3.1 ko?
mình thắc mắc vì thấy thằng N82 có hệ điều hành:Symbian OS 9.2, S60 rel. 3.1 bộ nhớ trong:100MB và trang bị - 128 MB SDRAM Memory - ARM 11 332 MHz processor (mình ko nói đến chip 3D vì con 5320 ko có :D)

kevin_fire

Giúp đỡ tìm phần mềm !!!

cho tôi xin PM gửi, nhận email và PM gửi tin nhắn miễn phí thông qua Gprs thông dụng và tốt nhất hiện nay với. tại tôi tìm trong forum nhưng mà nhiều quá không biết cái nào thông dụng nhất !!! :|

tuan_quang

hỏi về wifi của N81-8G

máy mình bị lỗi như thế này:
máy vẫn tìm được sóng WIFI nhưng khi dùng trình duyệt để vào mạng thì máy lại báo như này: "WLAN: WLAN connection already active. Close it and try again.".
ai biết chỉ giùm mình cách khác phục với.
cám ơn nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.