• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.2

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình có nghe đâu đó về cái ổ cứng gắn ngoài cho mobile thì phải.
K biết chắc là có hay k nữa...bạn nào biết hok?
=.=

Chỉ nghe ổ cứng gắn ngoài cho lap và PC chứ phone chưa nghe:-?? Nếu có thì gắn vào đâu:-??

hoang6300

Zenki ui.
Máy mình còn bh, đem vào care cho họ up fw có trả tiền hok bạn?

Chỉnh sửa cuối:

binhseu

Ghét thằng 9.2 cứ nghe nhạc là ko bao h thoát ra được, tốn ram, toàn phải dùng sleepmusic- python mới ok ! Bạn nào có mẹo vặt j với loại này ko ?

Kojiro

Super V.I.P
Ghét thằng 9.2 cứ nghe nhạc là ko bao h thoát ra được, tốn ram, toàn phải dùng sleepmusic- python mới ok ! Bạn nào có mẹo vặt j với loại này ko ?

Thoát ra gì bạn? Nhấn exit là được mà.

Dùng cái taskman nào đó kill là được mà, mỗi N81 là khó thoát thôi.

giangne

File sisx

em cài file . sisx không được, mặc dù em đã sign. Các anh có thể giúp em được không. Mà 2 file sis va sisx khac nhau như thế nào?

Kojiro

Super V.I.P
em cài file . sisx không được, mặc dù em đã sign. Các anh có thể giúp em được không. Mà 2 file sis va sisx khac nhau như thế nào?

Sisx theo mình biết là file cài đặt không cần sign vì nó đã được sign rồi. Máy mà cài không được file đó là bó tay à!

ng_luong

Hình như em được biết là không được thì phải ? bởi khi lên version thì nó khóa lại hay sao ấy ? em cài TRK nó cứ báo là ":(Phiên bản này đã cài đặt"

MinhThang

Manager
Hình như em được biết là không được thì phải ? bởi khi lên version thì nó khóa lại hay sao ấy ? em cài TRK nó cứ báo là ":(Phiên bản này đã cài đặt"

FW v20 mà, chịu khó tham khảo những bài anh em đã chia sẻ bên BOX phần mềm ứng dụng.

xiaohuang

Sisx theo mình biết là file cài đặt không cần sign vì nó đã được sign rồi. Máy mà cài không được file đó là bó tay à!

Một số file sisx không cài được, signed thêm lần nữa thành dạng sisxx lại có thể cài được.

Posted via Mobile Device

chapcheng

Ko dùng được tai nghe bluetooth cho E71 ????

Em mới được ông anh cho cái tai nghe bluetooth Nokia Bh 101

về nhà mở bluetooth tìm để kết nối thì ko thấy hiện rì hết luôn, chả hiểu sao nữa, vẫn có đèn xanh lá cây nhấp nháy, ko hiểu làm thế nào để xài bây h :(

Chỉnh sửa cuối:
Em mới được ông anh cho cái tai nghe bluetooth Nokia Bh 101

về nhà mở bluetooth tìm để kết nối thì ko thấy hiện rì hết luôn, chả hiểu sao nữa, vẫn có đèn xanh lá cây nhấp nháy, ko hiểu làm thế nào để xài bây h :(

Bạn mở BT lên, sau đó tìm thiết bị đồng thời ấn nút nguồn của BT khi nào nó nháy đèn xanh dài dài thì là được.

Có thê dùng bản app trk 2.8.9 để cài đặt hoặc có thể hack bằng hellocarbie:)

hoang6300

Nếu máy mình bị 1lỗi k thể sửa đc (do nhà sản xuất)
thì mình có thể đc đổi máy khác k?
Máy mua hơn 2tháng tại TGDĐ.

troly

Well-Known Member
Nếu máy mình bị 1lỗi k thể sửa đc (do nhà sản xuất)
thì mình có thể đc đổi máy khác k?
Máy mua hơn 2tháng tại TGDĐ.

Bạn up fw mới xem có giải quyết được ko? theo mình thì sẻ ko được đổi đâu.

hoang6300

Up fw mới rồi...
Nhưng bị lỗi như vậy làm sao mà xài đc nữa đây.
Nó bị từ lúc mới mua, mình để tới giờ vì k có nhu cầu sử dụng nhiều.
Nhưng bị lỗi như vậy nếu đi bảo hành họ k sửa đc thì sao?

Status
Không mở trả lời sau này.