• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.2

Status
Không mở trả lời sau này.

0903626599

mới nghe lần đầu tiên.???bay imei???chạy pm xong nó bị như vậy àh.sao bạn không kêu nó chạy lại.làm ăn gì kì vậy

MinhThang

Manager
mới nghe lần đầu tiên.???bay imei???chạy pm xong nó bị như vậy àh.sao bạn không kêu nó chạy lại.làm ăn gì kì vậy

Tự chạy mà biết kêu ai nữa trời, giờ kêu anh em đó ai biết thì giúp em nó với,GTCD chỉ cách ẩn imei đó bạn.

giangne

Thắc Mắc

mong các bro giải thích giùm em s60 3rd 0s9.1 va 9.2 khác nhau ở chỗ nào. Những loại máy nào thuộc 2 dòng đó. Thank

cagivamito

máy N73

mấy bác ui cho e hỏi : nokia N73 nó có chức năng flight mode k ạh? và muốn khởi động hay tắt thì mình vô đâu?thank! trong cái profile e thấy có offline phải nó k?:)

9.1 và 9.2, kể cả 9.3 đều là những phiên bản nâng cấp dần lên của hệ điều hành S60v3 mà thôi, giải thích thì khó lắm, bạn cứ hiểu đại loại là win XP SP1, 2, 3 đó:D Nhưng khác cơ bản là 9.2 trở lên có giao diện tiếng Việt.

Còn dòng máy nào thì không quan trọng vì đại đa số phần mềm của 9.1 dùng tốt trên 9.2 nhưng chỉ 1 số nhỏ phần mềm của 9.2 không sử dụng được trên 9.1.

Zenki

Super V.I.P
mấy bác ui cho e hỏi : nokia N73 nó có chức năng flight mode k ạh? và muốn khởi động hay tắt thì mình vô đâu?thank! trong cái profile e thấy có offline phải nó k?:)
Chính cái chức năng Offline đấy đó bạn :)

Chài. Vấn đề banh imei này hok đơn giản đâu!:| Nhưng tại sao lại bị mất imei?? Imei hiện giờ của bạn như thế nào! 012345600... hay là ?????????...
Nếu imei có vấn đề thì vấn đề sạc cũng bị liên quan. Tốt nhất bạn nên đem máy đi bảo hành hoặc đem đến cửa hàng sửa chữa nếu ko còn bảo hành. Việc repair hiện nay cũng ko quá khó. Chỉ tốn khoảng 100k - 150k. Còn sạc thì phải xem repair imei xong nó có hết ko mới bit dc :D

Lại một vấn đề mới nữa, imei ảnh hưởng gì đến sạc đâu bạn:-??

Tự chạy mà biết kêu ai nữa trời, giờ kêu anh em đó ai biết thì giúp em nó với,GTCD chỉ cách ẩn imei đó bạn.

Hic mem miêu tả bệnh khó hiểu và ít thông tin quá anh ạ, trừ khi cầm máy qua xem thì may ra bắt được bệnh chứ dựa vào vài dòng đó khác gì học võ qua phim chưởng:D

Cách ẩn imei là dùng rompatcher bản autopatch kèm theo c2z patch và changeimeimenu patch. Dùng cái này có thể đổi được dòng hiển thị khi ấn xem imei nhưng nếu không có file sw.txt trong máy thì imei sẽ bị ẩn đi anh ạ:)

Em tên là Trung:D

kaka2my

N85 cần giúp đỡ

ai đang sài con N85 cho mình hỏi với,N85 mấy bạn đang nghe nhạc có bị tắt nguồn tự khởi động lại kg bạn?sao máy mình bị hoài,mình csan virut rồi,format máy luôn nhung vẫn còn.như vậy má mình bị gì vậy,ai biết chỉ mình cách khắc phục với,cám ơn.

Zenki

Super V.I.P
ai đang sài con N85 cho mình hỏi với,N85 mấy bạn đang nghe nhạc có bị tắt nguồn tự khởi động lại kg bạn?sao máy mình bị hoài,mình csan virut rồi,format máy luôn nhung vẫn còn.như vậy má mình bị gì vậy,ai biết chỉ mình cách khắc phục với,cám ơn.
Bạn thử chạy lại FW xem ? Nếu đã format máy rồi mà vẫn bị thì có thể dzo FW có lỗi :) Mà có bị thường xuyên không bạn ? Lúc nào nghe nhạc cũng bị hay là có lúc bị lúc không ?

huynhphucuong

các bác cho em hỏi. em vô phần trợ giúp trên máy. nhưng nó báo " bộ nhớ đầy" vô không được. còn nếu chạy các chương trinh trên máy, vô phần help thì báo là " bộ nhớ đầy, đóng một số ứng dụng hoặc thử lại" mà em đâu có chạy các chườn trình khác đâu. trong khi bộ nhớ em trồng 7G ( bộ nhơ thứ cấp) 81M ( bộ nhớ máy) máy em là N95 8G. các bác giúp em với

MinhThang

Manager
các bác cho em hỏi. em vô phần trợ giúp trên máy. nhưng nó báo " bộ nhớ đầy" vô không được. còn nếu chạy các chương trinh trên máy, vô phần help thì báo là " bộ nhớ đầy, đóng một số ứng dụng hoặc thử lại" mà em đâu có chạy các chườn trình khác đâu. trong khi bộ nhớ em trồng 7G ( bộ nhơ thứ cấp) 81M ( bộ nhớ máy) máy em là N95 8G. các bác giúp em với

Bạn reset phone lại thử đi.

huynhphucuong

các bác ơi. máy em thỉng thoảng báo la " lổi hệ thống { -1} . cho em xin hỏi máy em bị j vậy.máy em là N95 8g, đã hack phone

Resart đó bạn ơi :(

Restart cũng chưa chắc là được, chỉ có cách là hack phone rồi di chuyển file help từ máy sang ổ cứng hoặc thẻ:)

các bác ơi. máy em thỉng thoảng báo la " lổi hệ thống { -1} . cho em xin hỏi máy em bị j vậy.máy em là N95 8g, đã hack phone
System error thì chỉ có chạy lại FW thôi bạn ạ, để lâu nó sinh nhiều bệnh lắm.

thanhlong_05

Các bác cho em hỏi, N95 khi gọi điện mình hay chạm vào nắp đậy thẻ nhớ thì nó kêu bíp bíp =====> nó bị làm sao vậy. có cách cách khắc phục ko

Status
Không mở trả lời sau này.