• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.2

Status
Không mở trả lời sau này.

LYLAC

em mới được tặng con nokia N95-1 voi firmware V10.0.018 last update la No.va 1con E90. thực sự là rất vui khi được tặng những chú máy này,ko những vậy chúng cùng hệ điều hành.e đang dung dòng PDA bây h chuyển sang dòng này xem thế nào,nhưng càng nghiên cứu dòng này,e càng thấy mình ngu,ko biết nên làm thế nào cả,mặc dù đã lục tất các chủ để dòng này rồi mà vẫn chưa hiểu lắm,các bác cho e 1 chút ít khái niệm về firmware,hack fone ,unsign va sign cụ thể là như thế nào ah.con N95 e đã thử hackfone nhưng nó toàn bão lỗi,mặc dù làm đúng theo hướng dẫn của các bác trên topic.(theo e cảm nhận con N95 của e chưa đc hackfone,vì người chủ nhân của nó đợt trước la 1 tên amato về công nghệ lắm),làm thế nào để e bít 1 máy đã được hackfone ah??con N95 chưa làm đc gi,nên con E90 e ko dám đụng đến tý gì.hàng ngày dùng 2 con máy này mà ko làm chủ được nó,ko bắt nó nghe mình đc,e kho chiu kinh khủng,chắc các bác yêu công nghệ cũng đã có những phút giây như vậy.các bác giúp e với.thanks các bác trước.

Zenki

Super V.I.P
em mới được tặng con nokia N95-1 voi firmware V10.0.018 last update la No.va 1con E90. thực sự là rất vui khi được tặng những chú máy này,ko những vậy chúng cùng hệ điều hành.e đang dung dòng PDA bây h chuyển sang dòng này xem thế nào,nhưng càng nghiên cứu dòng này,e càng thấy mình ngu,ko biết nên làm thế nào cả,mặc dù đã lục tất các chủ để dòng này rồi mà vẫn chưa hiểu lắm,các bác cho e 1 chút ít khái niệm về firmware,hack fone ,unsign va sign cụ thể là như thế nào ah.con N95 e đã thử hackfone nhưng nó toàn bão lỗi,mặc dù làm đúng theo hướng dẫn của các bác trên topic.(theo e cảm nhận con N95 của e chưa đc hackfone,vì người chủ nhân của nó đợt trước la 1 tên amato về công nghệ lắm),làm thế nào để e bít 1 máy đã được hackfone ah??con N95 chưa làm đc gi,nên con E90 e ko dám đụng đến tý gì.hàng ngày dùng 2 con máy này mà ko làm chủ được nó,ko bắt nó nghe mình đc,e kho chiu kinh khủng,chắc các bác yêu công nghệ cũng đã có những phút giây như vậy.các bác giúp e với.thanks các bác trước.
Topic thảo luận về N95 và N95 8G đây :D Bạn vào đây xem mọi người cách sử dụng

http://pdaviet.net/showthread.php?t=19477

Còn máy của bạn nên khuyên bạn nâng cấp FW lên trước. Nâng cấp FW bằng cách dưới

http://pdaviet.net/showthread.php?t=1242

Nâng cấp xong FW thì hack bằng

http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

vivataba

máy mình lại trục trặc hiện giờ vào media player máy ko thể load được file MP3 nó cứ seach liên tục mặc dù mình đợi hơn 15' mà vẫn không được mà nhạc mình cài vào là 16 bài thôi các bạn ai bị tình trạng này ko nhỉ giúp mình với mình dùng n95 mình đã thử làm theo cách vào e/private.. xóa những file nhỏ trong mục C31 và c9 nó báo không thể xóa. à tiện thể cái AccelerometerPlugin mình cài vào nó báo lỗi cập nhật máy mình đã hack cài cái app khác vô tư.

Cái accelerometer đó nó nằm trong megapy packet rồi nên cài thêm vào máy sẽ báo error, hoặc có thể có 1 phần mềm khác như shake me, shạke sms khi bạn cài vào thì nó sẽ cài thêm cái đó luôn nên bị lỗi update:)

Auto

mấy pác ui
NSU để up fw dow ở đâu thế
Cho link đi nhe
Posted via Mobile Device

chipchipbubu

xin hỏi trong Inbox làm thế nào để tìm kiếm tin nhắn của một chủ thể...giống như tìm kiếm trong danh bạ vậy???

shadow8842

cho shadow hỏi cái ! màn hình 5700 thay bao nhiêu nhỉ ? nó thuộc loại màn hình nào nhi ?

lamnt0702

cho shadow hỏi cái ! màn hình 5700 thay bao nhiêu nhỉ ? nó thuộc loại màn hình nào nhi ?

Màn hình 5700 là màn hình TFT 16M màu 2.2 inch 240x320 QVGA :) Bạn thử lên care hoặc TGDĐ hỏi xem,nhưng mà nói trước giá ko dễ chịu chút nào đâu :)

chipchipbubu

Màn hình 5700 là màn hình TFT 16M màu 2.2 inch 240x320 QVGA :) Bạn thử lên care hoặc TGDĐ hỏi xem,nhưng mà nói trước giá ko dễ chịu chút nào đâu :)

thực ra thì tìm thông tin này có ngay trên trang chủ của nokia mọi thông số về máy,các bác cho em hỏi làm thế nào để đặt password tin nhắn SMS trong hộp Inbox vậy.thanks:mad:)

thực ra thì tìm thông tin này có ngay trên trang chủ của nokia mọi thông số về máy,các bác cho em hỏi làm thế nào để đặt password tin nhắn SMS trong hộp Inbox vậy.thanks:mad:)
Cái đó thì phải dùng phần mềm, dùng Advance devide lock cho đơn giản.

Auto

n95 8gb có thể nge nhạc oline k nhỉ?
Nge ở web nào và dùng pm gì thế pro ơi...
Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
n95 8gb có thể nge nhạc oline k nhỉ?
Nge ở web nào và dùng pm gì thế pro ơi...
Posted via Mobile Device
Nghe Audio thì hình như không được còn nếu muốn xem Video online có thể dùng trình duyệt Skyfire :D Search với từ khóa "Skyfire" trong diễn đàn có đấy bạn ;)

Auto

mình dùng rùi, vào clip.vn xem gprs giật 1tí
Hí ha hí hẽ kiễm tra bay hết 27k.
Muốn cắn lưỡi cho rồi...
Thế mà sky k nge nhạc online đc hả pạn?
Posted via Mobile Device

dungvonguyenhtd

minh moi xai nokia N 95 8G ..minh muon cai python cho no,,,minh phai lam sao ??

tải python o dau vay ?
cac ban chi dum minh voi

dungvonguyenhtd

minh moi xai nokia N 95 8G ..minh muon cai python cho no,,,minh phai lam sao ??

tải python o dau vay ?

cac ban chi dum minh voi....minh cam on rat nhieu

Status
Không mở trả lời sau này.