• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC LIÊN QUAN SỬ DỤNG "Gigabyte i120"

PhamQuang

Manager
Nó có giồng đổi font cho Ò kô các bạn. Hướng dẫn với nha

Hoàn toàn giống so với các dòng PPC khác bởi chúng cùng chạy trên nền tảng HDH như nhau mà.
Bạn có thể cài bộ fonts bất kỳ nào mà các dòng khác chạy tốt thì i120 cũng chạy tốt.

Lưu ý: khi tạo 1 chủ đề nên nêu rõ nội dung cần hỏi hơn nhé. Viết như bạn rất khó đoán ý bạn muốn hỏi đấy.

deutschland

hỏi về wifi của gs i120

up lên 6.0 có cần phải cài đặt j để vào wifi ko?

Chỉnh sửa cuối:

ltpnha

Hỏi về i120

Mình đang sử dụng ROM WM 6.1 của Mybestpda nhưng có 1 số thắc mắc sau:
bàn phím cứng vẫn chưa sử dụng được, âm thanh nhỏ quá mặc dù chỉnh maximum rồi. Bác nào biết giúp mình với :( Thanks

love2001

GPRS cho máy gigabyte GSMART i120

Nhờ các bác chỉ giúp cách cài đặt GPRS cho loại máy này, mặc dù đã làm theo hướng dẫn của Catalog nhưng vẫn không được.

nggphong

I-120 không mở được khóa bàn phím.

Có ai giúp mình với, sau khi mình cài pvlip xong khởi động lại máy, rồi lại cài tiếp tục chương trình tự điển hán nôm. Máy yêu cầu khởi động lại, mình làm theo. Kết quả là khởi động xong máy khóa bàn phím luôn, gõ vào màn hình thì vẫn nghe tiếng tách tách, nhấn bàn phím cứng cũng vậy, nó hiện câu thông báo là: "bấm hủy bỏ rồi bấm mở khóa" . Nhưng bấm hủy bỏ rồi mà chẳng thấy chổ nào để bấm mở khóa cả. Có ai biết thì giúp mình với. Mình cảm ơn mọi người trước nha

Posted via Mobile Device

nguoixua_oi

I-120: Không hiển thị thông báo text message đã gửi?

Con I120 của em lúc trước khi gửi một text message đi thì sẽ hiển thị 1 thông báo báo là message đã được gửi. nhưng bây giờ thì nó không hiển thị nữa.
Cái thông báo (alert) chứ ko fải message từ tổng đài gửi lại khi mình check vào Request delivery notification trong Options.
Các bác biết giúp em giải quyết vấn đề này nha. Thanks !! hix

phongkiemtinh

có ai chỉ dùm dc ko minh xài gsmart i nhung phím cứng không xài dc nhiều khi cũng bất tiện lắm

thanhtri87

em có thêm một thắc mắc nữa là:
hôm em mới mua con i 120 về thì xài wifi bình thường. hôm qua tải nhạc nhờ bằng GPRS thì hôm nay vô wifi lại không được ai có thể hướng dẫn em không.

thanhtri87

hôm bữa quậy sao đó cái wifi vô không được restore lại thì giờ vô được wifi mà không vào được internet ai giúp mình lỗi này với
system nó báo là "there are no data session active, Programs connect automatically as needed, to change connection setting"
ai bít lỗi này thì chỉ em với mới xài nên gà lắm

poiuy

Mình up rom chết mất con i128 còn lại quả pin dày màu cam, thình thoảng lôi ra dùng với con i120 cho nó đỡ bị hỏng, bác nào cần mình bán lại cho mà dùng. Mình ở HN.

trelang

Bạn vào setting chọn connection,chọn connections vào set up my proxy sever chọn modem,name tuỳ theo mạng mà đặt tên vina thì m3-world mobi thì m-wap