• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC & THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC ONE V

948462

cũng ko dc bạn àh . bật GPS lên rồi cũng kô đc chĩ hiện vòng tròn thui . kô có hiện mũi tên điều hướng . Mod có cách nào giúp e kô. e reset factory lun và sài bạn rom mới nhất cũa hãng . thanks Mod

cũng ko dc bạn àh . bật GPS lên rồi cũng kô đc chĩ hiện vòng tròn thui . kô có hiện mũi tên điều hướng . Mod có cách nào giúp e kô. e reset factory lun và sài bạn rom mới nhất cũa hãng . thanks Mod
Đây là trên máy mình...:D

948462

cũa e là vòng tròn . bây giờ có cách nào hiện lên đc mùi tên kô mod

948462

e thu goỳ . vào googlemap bat wifi . bat GPS . nhưng tern6 bãn đồ vẫn là chấm tròn . e cầm điện thoại di chuyễn ra ngoài vòng tròn đi theo . nhưng kô có mũi tên điều hướng. pó tay wá Mod ơi

e thu goỳ . vào googlemap bat wifi . bat GPS . nhưng tern6 bãn đồ vẫn là chấm tròn . e cầm điện thoại di chuyễn ra ngoài vòng tròn đi theo . nhưng kô có mũi tên điều hướng. pó tay wá Mod ơi
Bạn chụp ảnh màn hình đưa lên đây coi nào.

948462

e kô bít chụp màn hình Mod ơi . nhưng e bật GPS goỳ vẫn là hình tròn vị trí cũa mình kô phãi mũi tên

948462

ok Mod cho e xíu cũng bị như zậy . tại e mới fatory reset nên chưa úp cho e tí

948462

Mod ơi bây giờ phãi làm sao . mình dùm titanumbackup gỡ bõ nó ra hệ thống xong cài lại đc kô Mod

948462

e nghe nói dùng titanum mà gỡ bõ mấy file hệ thống của google sẽ bị treo máy . nên e kô dám gỡ bỏ googlemap . ko còn cách nào hã mod .

glasseggs

Hai bác này vui tính nhỉ . Tiêu đề là thảo luận One V, bác kia thì hỏi Google map trên One V, còn bác Mod thì cứ đem con HTC XE ra để so với One V. One V nó có la bàn đâu mà có mũi tên điều hướng chứ.
:))

vuquan

Mình chưa hiểu lỗi do đâu. Mà bạn đang dùng Google Map phiên bản cũ thì phải, bạn update lên bản mới nhất trên Play Store nhé.

Mod ơi, Mod không dùng One V thì sao Mod biết được!
One V không tích hợp la bàn số (phần cứng) nên không có mũi tên là đúng rồi.