• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU CÁC PHẦN MÊM VIỆT

chutuan

Các Bro ơi , tớ down và setup bộ PGuider dành cho WM6 nhưng ko biết sao từ menu chính và các menu khac tất cả đều hiển thị rất nhỏ, chữ trên bản đồ nhỏ đến mức ko đọc được Zoom to hết cỡ cũng chỉ nhíc lên được tý tẹo ko đáng kể, đã xóa đi cài lại mấy lần vẫn thế . Tớ đang dùng Samsung i8000. Truoc đây đã dùng qua soft này set trên con SS i900 dùng very good
Bác nào dùng i8000 có bị lỗi nầy ko , Bro nào biết cách khác phục chỉ giùm tớ với. Thanksss!

longcuongcz

Toi o cong hoa Sec hom 31-8 co nho pdaViet huong dan tai va cai dat ROM moi nhat cho HTC HD2 thanh cong,Toi xin chan thanh cam on,nhan day xin duoc phep hoi them Qui Admin la toi tai goi giao dien tieng viet ve cai dat thi bi Do sau do la hien thi program bi thieu nhieu logo,cung nhu vay toi cai cho IPAQ 214 thi mat het logo khong hien thi start hoac settings...Kinh mong qui Admin chieu co... cam on nhieu nhieu longcuong

PhongQuang

Super V.I.P
Toi o cong hoa Sec hom 31-8 co nho pdaViet huong dan tai va cai dat ROM moi nhat cho HTC HD2 thanh cong,Toi xin chan thanh cam on,nhan day xin duoc phep hoi them Qui Admin la toi tai goi giao dien tieng viet ve cai dat thi bi Do sau do la hien thi program bi thieu nhieu logo,cung nhu vay toi cai cho IPAQ 214 thi mat het logo khong hien thi start hoac settings...Kinh mong qui Admin chieu co... cam on nhieu nhieu longcuong

PVLIP không tương thích cho ROM của bạn, vấn đề này rất khó giải quyết vì nhóm PVLIP đã dừng. Lần sau port bài bạn nên gõ tiếng Việt có dấu nếu ko sẽ bị del bài đấy.

hddung

hoi ve bo go cho htc hd2

em dung htc hd2 cua em vao dien dan, nen khong go dau duoc cac bac thong cam. Tinh hinh la the nay. Em da tai phan mem go tieng viet va da cai thanh cong roi, nhung em khong biet bat lan de su dung nhu the nao ca. vay cac bac giup em. dung xoa bai cua em nha.

ThaiChienvn

em dung htc hd2 cua em vao dien dan, nen khong go dau duoc cac bac thong cam. Tinh hinh la the nay. Em da tai phan mem go tieng viet va da cai thanh cong roi, nhung em khong biet bat lan de su dung nhu the nao ca. vay cac bac giup em. dung xoa bai cua em nha.
Lần sau gõ tiếng Việt nha bạn.
Bạn lấy bút chỉ vào biểu tượng bàn phím ở dưới cùng ( chỗ mà cho bàn phín hiện lên rồi thụt xuống đó ) DỮ một lúc nó sẽ hiện lên bản gõ tiếng VIệt bạn cài và các bàn phím mặc định khác.

sonmobile83

xin tiếng việt LG CT810 wm6.1

ai có font tiếng việt LG CT810 WM6.1 cho em xin thank ạ ;;)

Chỉnh sửa cuối:

hatnaf

ai có key pguider 2009 cho e xin với, trang web chủ pguider ko vào dc để active. cài vào nó đòi key, ko xài dc. hic hic

ngothuongtri

Cần vietlip 3.0 Wm6 for Eten x600

các bác nào có giao diện tiếng việt cho WM6 cho dòng eten x600 giúp
vietlip 3.0 , tìm hoài không thấy, toàn link không còn
thanks
sorry vì không biết post bài có đúng box không, nhờ admin move dùm thanks

PhongQuang

Super V.I.P
các bác nào có giao diện tiếng việt cho WM6 cho dòng eten x600 giúp
vietlip 3.0 , tìm hoài không thấy, toàn link không còn
thanks
sorry vì không biết post bài có đúng box không, nhờ admin move dùm thanks
PVLIP không tương thích cho WM dòng ETEN đâu bạn.

phanngocru

Xin giao diện Tiếng Việt cho windows mobile 6.5.

Chào anh em. Mình đang cần giao diện Tiếng Việt cho máy HTC HD2 T8585 chạy hệ điều hành windows mobile 6.5. Anh em ai có thì cho mình xin nhé. Cảm ơn nhiều.

emxinhang

win 6.5 không có tiếng việt đâu bạn ơi,chịu khó mò tiếng anh cho quen dần đi,cũng không khó lắm đâu mà.

phanngocru

win 6.5 không có tiếng việt đâu bạn ơi,chịu khó mò tiếng anh cho quen dần đi,cũng không khó lắm đâu mà.

Cái này bạn mình tặng, nhìn toàn tiếng Đài Loan mà loạn hết cả mắt. Cho mình hỏi có chuyển qua Tiếng Anh được không và cách làm như thế nào. Cảm ơn nhiều nhé.

khoailang_tn

Thân chào các bạn!
Mình thấy bên iphone có PM: Vnkid_PM dạy trẻ bằng hình ảnh và âm thanh sôi động hay quá.Nhờ các bác cao tay làm lại cho anh em WM sử dụng với.
Thnaks các bác.thân chào

trongnhu88

ANh cho em đường link phần mềm đọc đuôi PDF và Flash player với.
Em sài HD2(LEO),w5.2
THANk!

thanhtuyen1975

xin phần mềm VLIP và key nhờ MOD và ADMIN giúp với (Hà Châu & TMAP)

mình có cô vợ sài máy chạy WM6.1 nhưng không biết về TA nhiều nên nhờ anh Hà Châu và MOD TMap giúp em với
http://www.pdaviet.net/showthread.php?23696-ĐĂNG-KÝ-PVLIP-CHO-WM6.x
em vào link đó thấy đóng cửa TOPIC rồi híc
em để tên máy là Owner: Vu Dinh Duy

anh cho em xin code và bản mới với
em cài 1 bản SP1 nó báo đã quá 3 tháng cần cập nhật nên chưa chạy được
anh cho em xin link bản mới và code nhé
thank các anh và các bạn PDAviet:(:((

thanhtuyen1975

mình có cô vợ sài máy chạy WM6.1 nhưng không biết về TA nhiều nên nhờ anh Hà Châu và MOD TMap giúp em với
http://www.pdaviet.net/showthread.php?23696-ĐĂNG-KÝ-PVLIP-CHO-WM6.x
em vào link đó thấy đóng cửa TOPIC rồi híc
em để tên máy là Owner: Vu Dinh Duy

anh cho em xin code và bản mới với
em cài 1 bản SP1 nó báo đã quá 3 tháng cần cập nhật nên chưa chạy được
anh cho em xin link bản mới và code nhé
thank các anh và các bạn PDAviet:(:((

MOD nào có cho em xin với
thank

pncanh

Xin soft đánh Tiếng Việt kiểu Telex giống pc cho htc touch 2

hic, tìm mãi mà down ko dc, file đính dèm thì nhiều mà lại down ko dc. nên lập topic này mong giúp đỡ. lúc trước có lập 1 cái mà ko hiểu sao bị xóa, mong Mod giải thích dùm, thanks

PhongQuang

Super V.I.P
hic, tìm mãi mà down ko dc, file đính dèm thì nhiều mà lại down ko dc. nên lập topic này mong giúp đỡ. lúc trước có lập 1 cái mà ko hiểu sao bị xóa, mong Mod giải thích dùm, thanks
Bạn lập topic để yêu cầu bừa bãi thì bị Mod xoá bài ngay. Đã di chuyển đúng khu vực cho bạn.
Dùng thử bàn phím như bạn yêu cầu: VNKeyb 2.2.0