• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU CÁC PHẦN MÊM VIỆT

ti-toe

Mình thấy soft này rất hay, giới thiệu cùng mọi người, hết tiền nên không đăng kí được :D
http://www.vega.com.vn/?ChannelID=7&ID=29

Soft giúp ích cho những ai chơi chứng khoán, theo dõi giá cả, có thể biểu diễn dưới dạng biểu đồ.

Last edited by a moderator:

Utxd

Mình thấy soft này rất hay, giới thiệu cùng mọi người, hết tiền nên không đăng kí được :D
http://www.vega.com.vn/?ChannelID=7&ID=29

Soft giúp ích cho những ai chơi chứng khoán, theo dõi giá cả, có thể biểu diễn dưới dạng biểu đồ.

Xem lại trang 1 Mod Tanlinhub đã giới thiệu rồi.

Không được bàn CR phần phần thương mại của người Việt nhé. Quy định đó

nguyenhoang2979

em tải về và cài đặt bình thường, nhưng lúc chay thì máy báo lỗii Error: An unnexpected error occurred in callog.exe
Bác giúp em với!

tanlinhub

Super V.I.P
em tải về và cài đặt bình thường, nhưng lúc chay thì máy báo lỗii Error: An unnexpected error occurred in callog.exe
Bác giúp em với!

Đó là do file tải về bị lỗi, bạn vào DS tải lại để cài đặt nhé. Vui

Phoenix

Mình down ở DS thì không sao nhưng down theo link các bác đưa lên hay khi giải nén hay bị lỗi "An unnexpected error occurred..." lắm.

Utxd

Mình down ở DS thì không sao nhưng down theo link các bác đưa lên hay khi giải nén hay bị lỗi "An unnexpected error occurred..." lắm.

Nói như Phoenix thì sao trả lời được nhỉ :-?? Phải nói rõ phần mềm nào, link nào mới được chứ. Có 2 khả năng xảy ra: File up lên hỏng (khả năng rất thấp) hoặc trong quá trình Phoenix tải File về bị lỗi rồi, chỉ còn cách tải lại thôi :D

mpboss

Pác Tấn Linh cho mình hỏi tí .Mình đang xài O2 Atom nhưng mình đã UP ROM Atom Exec vậy khi mình HR thì ROM trở về ROM Atom phải không vậy.Thank

hcqp

Pác Tấn Linh cho mình hỏi tí .Mình đang xài O2 Atom nhưng mình đã UP ROM Atom Exec vậy khi mình HR thì ROM trở về ROM Atom phải không vậy.Thank

Mình nghĩ, bạn nên qua bên này để tìm hiểu và hỏi thăm về ROM nè:
http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=36
Bác Linh là chuyên gia phần mềm...còn phần cứng thì hình như bác ấy chỉ giỏi cho dòng Apline (O2 IIi) thôi...!!!;)

tanlinhub

Super V.I.P

Post sai chủ đề, lần sau rút kinh nghiệm nhé.X-(
Đã up Exex rồi, hard reset vẫn về... Exec thui. Muốn về Atom thì up lại Atom.

huakiller

mình có cái O2 Neo bạn của mình có cái T_mobile miniS muốn có phần mềm tiếng việt thì fải làm sao (có fần mềm TV cho 2 dòng máy này không

tanlinhub

Super V.I.P
mình có cái O2 Neo bạn của mình có cái T_mobile miniS muốn có phần mềm tiếng việt thì fải làm sao (có fần mềm TV cho 2 dòng máy này không

Có cả đấy bạn, chúc bạn nhanh nhanh đủ điều kiện để tải vlip về dùng. Trước hết nên đọc qua nội quy tý nhé. Vui

nguyenhoang2979

Call Log Manager v1.2

Phần mềm quản lý cuộc gọi miễn phí của tác giả Nguyên Xuân Hoàng, với các ứng dụng như sau:
1. Ghi nhận và tính cước các cuộc gọi - cho phép thiết lập công thức tính cước.
2. Tổng hợp số liệu gọi đi, đến, nhỡ theo từng tháng: số cuộc, thời gian, cước.
3. Phân tích số liệu cuộc gọi theo biểu đồ: giờ gọi, ngày trong tuần, ngày trong tháng.
4. Tổng hợp số liệu theo Nhà cung cấp (Như Vina, Mobile,...), Theo mã tỉnh thành (HN, HCM,...)
5. Danh bạ mã vùng và mã biển số xe của 64 tỉnh thành

Giao diện 100% tiếng Việt. Yêu cầu NETCFv2 và Sqlce30, hỗ trợ Windows Mobile 2003/SE và Windows Mobile 2005.

Hình ảnh minh họa

Phần mềm tải tại đây trong DS hoặc trong file đính kèm:

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=186

Các phiên bản NetCF và SQLce:

Wm2003: http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=187

WM5: http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=188
Sao có lúc em cài vào, khi sử dụng thì nó báo lỗi.

HaChau

Super V.I.P
Sao có lúc em cài vào, khi sử dụng thì nó báo lỗi.
Cần phải có .NET Compact framework 2.0 và Sql CE 3.0 nữa thì mới chạy được phần mềm. Thường các máy bị lỗi do không có đủ yêu cầu nêu trên.
Bạn vào trang của Nguyễn Xuân Hoàng mà download bản tương thích về rồi cài.

Nếu chắc chắn các điều kiện đó rồi mà vẫn lỗi thì bạn phải post chi tiết lỗi đó lên thì tác giả/mọi người mới biết hướng giải quyết chứ 8-|

saobang

Bản kiukiu 0.6 beta sao tìm đường nâng cao toàn bị out hả các bác. Chương trình tự động thoát mà không hiển thị các đường có tên mình cần tìm.

tanlinhub

Super V.I.P
Bản kiukiu 0.6 beta sao tìm đường nâng cao toàn bị out hả các bác. Chương trình tự động thoát mà không hiển thị các đường có tên mình cần tìm.

Bạn xem lại đi, mình vẫn "tìm nâng cao" ngon lành mà. Thử remove, cài lại xem sao nhé. bạn cũng có thẻ cài vào main, sau đó cút và paste vào thẻ nhớ,... sau đó remove đi, tạo shotcut cho nó, nó vẫn chạy ngon lành. :D

quannt

Ấy chết, nhầm, bạn tạo thư mục data rồi coppy cái hanoi vào đó, sau đó coppy cái thư mục data vào chung với file .exe nhé. Khi nhấn vào Thành phố, nó sẽ tự load data. Thành thật sorry.

Em làm mà không được :-?? . Help me, please!!!

lgacb

Phần mềm Thước Lỗ Ban

Phần mềm Thước Lỗ Ban miễn phí của tác giả Phan Ngọc Hải gồm các chức năng:
1. Tra thước: Bạn nhập kích thước muốn tra vào rồi chọn những loại thước cần tra. Sau đó bấm nút "TÍNH"
2 Tìm cung tốt: Bạn nhập vào kích thước bạn dự kiến chọn. Sau đó chọn những loại thước cần tìm cung tốt. Chương trình sẽ tìm cho bạn kích thước trong cung tốt của Thước Lỗ Ban gần nhất với kích thước bạn chọn. Bấm (-) nếu bạn muốn tìm kích thuớc nhỏ hơn, gần nhất. Bấm (+) nếu bạn muốn tìm kích thước lớn hơn gần nhất.
Phần mềm hỗ trợ WM2003, WM2005 kích thước màn hình 240x320. Coppy vào thẻ nhớ.

Yêu cầu: máy đã cài .NETCF

Phần mềm tại đây
bác ơi em tim mai mà không thấy cái netcf đâu bác gửi link cho em được không ạ,cảm ơn bác trước nhé

Last edited by a moderator: