• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC ONE X

venusian

Moderator
Topic này mở ra để các thành viên chúng ta cùng nhau đưa ra những thắc mắc và thảo luận xung quanh các vấn đề:

- Liên quan tới các chức năng cơ bản: Phone, SMS, MMS,.. của ONE X.
- Liên quan tới các chức năng kết nối: Bluetooth, WiFi, GPS, USB...
- Các chức năng Multimedia: chơi Video, Audio,...

Chỉnh sửa cuối:

BatKid

Super V.I.P
Camera em này xóa phông khá tốt, nếu so sánh với 1 vài dòng PnS hay 1 vài camera phone :D

tudcmo

Member
Lần này mình không mua hàng xách tay mà mua hàng phân phối kiếm cái tai nghe cho con gái .

venusian

Moderator
Chú chém gió hơi sớm đấy...:D Giờ PV chắc chỉ có BatKid là có thôi...:p

Em phải làm ngay. Tránh tình trạng mở topic mới lung tung khó quản lý và dọn dẹp cho các anh thôi :D
Cứ từ từ rồi mọi người sẽ có :))

takaru

Camera em này xóa phông khá tốt, nếu so sánh với 1 vài dòng PnS hay 1 vài camera phone :D

Hút thuốc lá có hại cho sức khoẻ anh ơi , hahaha . e chuẩn bị rước e nó về rồi đây

tinh_la_gi

Administrator
Giờ chỉ được cầm cầm...cài cài...liếm liếm .. không biết khi nào ẳm em nó về ôm ngủ cùng...
Không hổ danh là xác thủ iphone ... lại có thêm 1 lý do chính đáng để không quay lại Tạo :))

venusian

Moderator
One x. Đang hạ nhiệt, hnay ra hỏi em đấy bảo giá bán tầm 4050 NDT khoảng 13tr500 hàng xách tay. :)

hanoiwap

Super V.I.P
One x. Đang hạ nhiệt, hnay ra hỏi em đấy bảo giá bán tầm 4050 NDT khoảng 13tr500 hàng xách tay. :)

FPT bán hàng OneX chính hãng 9 triệu
Khuyến mại 7.5 triệu
Tổng số tiền 16.5 triệu

takaru

Nó đắt là do cái tai nghe ấy . theo e được biết thì tai nghe beat không được đi kèm theo máy nữa đâu . Chỉ có bản này là có thôi . Ông nào thích thì mua tại hãng luôn .

takaru

HTC One X
Giá:16.500.000 VND
(đã gồm VAT)
Khuyến mại: Tai nghe Beat Solo trị giá 4.000.000 Đ + Sim 3G Viettel trị giá hơn 3.000.000 Đ + Tai nghe Bluetooth ( hoặc sạc trên oto của HTC) ( Chỉ áp dụng cho khách hàng đặt trước ngày 15/4) . Theo các bác thì chơi tai nghe Bluetooth hay sạc trên oto các bác nhỉ .

minhlc1958

Active Member
HTC One X
Giá:16.500.000 VND
(đã gồm VAT)
Khuyến mại: Tai nghe Beat Solo trị giá 4.000.000 Đ + Sim 3G Viettel trị giá hơn 3.000.000 Đ + Tai nghe Bluetooth ( hoặc sạc trên oto của HTC) ( Chỉ áp dụng cho khách hàng đặt trước ngày 15/4) . Theo các bác thì chơi tai nghe Bluetooth hay sạc trên oto các bác nhỉ .
Nếu bác so sánh như thế thì theo mình bác nên lấy tai nghe, thường thì tai nghe giá cao hơn sac xe, hơn nữa các xe đời mới thường có cổng ra 220v. như xe của mình thì có cổng ra 220v/100w