• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN VỀ HD2 (LEO) CHẠY WP7

:trước mình có mua lại con hd2 và mình thấy trong ứng dụng có cái pm "Xap deplop...." để cài file *xap tren dt.và giờ mình up cái rom khác mà ko biết cài cái pm đó như thé nào cho mình hỏi i.bạn biết thì chỉ mình .thanks

Bạn truy cập vào Router WiFi rồi chỉnh lại DNS nhé.

Google DNS: 8.8.8.8 & .8.8.4.4
Hay DNS: 208.67.222.222 & 208.67.220.220

Thử coi sao.
cảm ơn bạn.bạn cho mình hỏi là trước mình mua lại con hd2 của ng ta .giờ mình đã up lên rom khác và bạn cho mình hỏi là trước mình cắm dt vào mt thì trong mycomputer nó nhận cái đt như là đầu đọc thẻ vậy. và giờ mình up rom mới thì lại ko có.có phải là cần cài cái j đó ko bạn.thanks

pamnhat

mình thì lấy được code rồi mà tại sao khi vào marketplaces chẳng có gì cả. search toàn ra bài hát thôi, chẳng thấy ứng dụng hay game nào cả. cứu với

duongthang_99

nhờ mog) mong các cao thủ giúp e về vấn đề contast cho hd2

vấn đề là giờ mình cài wm7.8 cho hd2 nhưng ko tài nào chuyển danh bạ từ gmail sang đt dk mong các bạn chỉ giúp mình thank rất nhiều

randoms

Ké chút sao để cài ứng dụng free trên market anh em. Nó bắt tài khoản live nhưng mình ko đk đc.

duykhoa2415

các bác cho em hỏi co cách nào thay phím tắt mở nguồn bằng phím khác không .phím nguồn của em có cam giác lì rồi.

nhuytan

HTC HD2 khi cài window phone 7.10 ko kết nối MTP với PC được

HTC HD2 khi cài window phone 7.10 ko kết nối MTP với PC được, cài zune cũng không kết nối được.