• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về cách dóng gói java trên s60v2

DreamLand

Có đấy bác ah.Nếu cái java đó vẫn đang cài trong máy mà bị mất file gốc. Thì có lấy lại đc đấy.Vào system/MIDlets/ trong này sẽ có các thư mục của phần mềm kiểu [16495...]vào đó chép file *.Jar ra ngoài là ok.
Um, mình biết nhưng ý phuongm hỏi là có đóng gói dc kg mà :)

hoatljzk

Um, mình biết nhưng ý phuongm hỏi là có đóng gói dc kg mà :)

:D Hi.Ùa.Nếu mà phuongm muốn lấy file gốc ra thì nên vào đấy chép ra cho nhanh, chứ nếu mà đóng gói đc thì cũng mất chút thời gian.

JS_AnhTuan

Active Member
:D Hi.Ùa.Nếu mà phuongm muốn lấy file gốc ra thì nên vào đấy chép ra cho nhanh, chứ nếu mà đóng gói đc thì cũng mất chút thời gian.

Tính năng đóng gói file jar của xplore ko mấy a e quan tâm đên. Từ bản 1.45 trở lên mình thấy rất ổn. Các bạn có thể làm ko đúng nên gây lỗi file ko cài đặt được. Chỉ cần giải nén ra 1 folder, chỉnh sửa xong bạn vào folder chứa các file đã giải nén, chọn tất cả các file trong folder. (chú ý ko chọn folder chứa các file đó ) chỉ chọn những file và folder mình giải nén ra trước đó thôi. Nén lại, đổi tên thành jar là ok.. Các bạn làm theo hd trong file đính kèm nhé. Giờ m ko phải dùng smartjar, jarboom... Nữa mất thời gian, phải có python nữa .giờ chỉ cần xplore bạn tha hồ đóng gói thành quả của mình chúc vui vẻ.
http://files.myopera.com/Giuse291185/files/GifTailor_0001.zip