• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VẾ FIRMWARE VÀ FORMAT

hoalang

Member
chỉ dùng được 7370 khi biết được mã số của máy ,còn không biết thì phải dùng 3 ngón heheheheh:))

AndyCuong

Supper Moderators
chỉ dùng được 7370 khi biết được mã số của máy ,còn không biết thì phải dùng 3 ngón heheheheh:))

7370 với mật mã là 12345 , còn không biết thì phải dùng 3 ngón nhớ là 4mat 4 ngón mà anh bạn .

T

truong_saodo

Guest
cho minh hoi la minh da hack phone con n82 thi khi fomat may co bi tro lai trang thai ban dau ko vay ban?thong cam minh ko viet tieng viet co dau nhe!

o0vocuc

có ai cho mình hỏi.mình xài n95 8gb đã hack firmware v30 .thế nhưng khi up firmware lên v31 bằng NUS thì những ứng dụng trước đây mình cài bị mất.Mình cài lại thì nó bảo chứng chỉ hết hạn,vậy có phải mình phải hack lại máy ko.và nếu hack thì hack thế nào? hack như lúc trước ah.Hix giúp minnhf với .Thanks!!!!!!!!

anhchanbonmat

có ai cho mình hỏi.mình xài n95 8gb đã hack firmware v30 .thế nhưng khi up firmware lên v31 bằng NUS thì những ứng dụng trước đây mình cài bị mất.Mình cài lại thì nó bảo chứng chỉ hết hạn,vậy có phải mình phải hack lại máy ko.và nếu hack thì hack thế nào? hack như lúc trước ah.Hix giúp minnhf với .Thanks!!!!!!!!

sau khi úp filmware xong nên format lại máy nghe bạn và phải hack phone lại nha vì đã mất dữ liệu hết rồi

hhkkll

Posted via Mobile Device
Bạn hack máy lâu chưa? 95-8gb có thể hack vĩnh viễn mà. Bạn có thể chình ngày hệ thống về trc 1 năm xem. Nếu hok đc thì hack lại máy. Bạn wa box ứng dụng có chi tiết đó. Đầu tiên fai có cer và key. Thân.