• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc về "game tam quốc chí" .sis!

youngknow

Mình đã cài và vô đc game ! Chơi đến đoạn Lưu Bị gọi đc Vân Trường và Quan Vũ ( Không biết có đúng không ) cả 3 đi đến chỗ để kết nghĩa Anh em (Kết nghĩa xong cả 3 đc ngồi ngựa) ! Nhưng mà cứ đến đoạn đóa thì mình lại bị out ra khỏi game ! Tức quá ......... Ai bít cách fix hẻm ? Chả lẻ lại phải cài lại game???

cupidbaby

Mình đã cài và vô đc game ! Chơi đến đoạn Lưu Bị gọi đc Vân Trường và Quan Vũ ( Không biết có đúng không ) cả 3 đi đến chỗ để kết nghĩa Anh em (Kết nghĩa xong cả 3 đc ngồi ngựa) ! Nhưng mà cứ đến đoạn đóa thì mình lại bị out ra khỏi game ! Tức quá ......... Ai bít cách fix hẻm ? Chả lẻ lại phải cài lại game???

bạn dùng máy j?Mình dùng ngage qd chạy ngon lành cành đào mà?Chơi gần phá đảo rồi!Chắc do máy bạn ko hỗ trợ chơi trò này chăng?:)

tuanquynh8083

Active Member
tốt nhất là bạn remove nó đi rui` cài lại,mình test trên N-gage và 6600 đều ngon lành cành đào.

youngknow

ờ thì mình dùng 7610 ! Cài bản đầu tiên thì chạy vẫn ngon ! Nhưng khi mình format lại máy với thẻ thì lại dính hiện tượng này ! Chắc phải remove nó đi cài lại thôi ! Thank all .........

bluegunner

ai có các bản khác của game này ko.đang đánh hay giết được lã bố thì hết.

youngknow

Bạn ơi ! Mình fix đc ồi ! Nhưng mà lâu lâu vào nó hiện lên 1 dòng chữ tiếng tàu , mình ấn bừa 1 nút lại bị out ra màn ......

bluegunner

links tải đâu bạn ơi!

topic này chỉ giải đáp thắc mắc về game TQC lấy đâu ra link tải.bạn có thể tìm game ở topic "game giống võ lâm truyền kì" hay "game tam quốc" đã được đăng rùi đó.:D

youngknow

Link nè : http://www.mediafire.com/?ynbnuyt5z2g
Download về giải nén ra >>> đc 1 forder vào kiếm cái forder tên là sango >> song ồi cài vào "system/app/" của thẻ nhớ ! game nặng 10mb ..
--------------------------------------------------------------------------
Mà đánh đến đoạn Trương Phi đánh chết thằng Cao Cao hay thằng lợn nào đấy (chả nhớ tên) thì hết phim hà ! Mình tương đến đoạn đóa thì nó bắt "save score" phải chăng đến đây là kết thúc..?

nhoxvsblood

game của bạn thật sự ko có lỗi lí do là ở bộ lib n_gage của bạn ko đủ thôi. bạn vào đây để down bộ libs đầy đủ nhé: http://www.mediafire.com/?yzjmdu2zxxy
trích dẫn thêm: libs là thư viện để game chơi ổn định hơnban download xong thì chép vào folder sýtem trong thẻ nhớ nhé