• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ SỬ DỤNG SOFT TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

NhatNguyen

em mới mua dopod 818 pro mà ko biết cách làm hiển thị đồng hồ trên pin màn hình ngoài,cần chỉ giáo
Toanlt thân!!!!
trước tiên bạn tải pmềm Pbar 1.2 final dưới đây về nhé!!!!
sau khi tải về bạn chép vào máy sau đó sau đó tìm thư mục vừa cài chọt 1 cái nó sẽ tự cài, xong bạn SR vào today bạn sẽ thấy dấu mũi tên trên thanh Tiêu đề bạn nhấp vào chọn biểu tượng 2 cái nhà sau đó thì tự tìm hiểu cách chỉnh nhé ;;) !!!
thân :p

mdapro

+ Resco Photo bản 6.31 MTK cũ ko dùng đc, ai có MTK mới share em với
+ HTC audio manager có cần NET CF ko nhỉ, em cài vào ko mở đc, toàn báo lỗi

sonnga

Minh vẫn dùng MTK cũ được mà.

hai

chắc bác down bản pro nên kkk không dùng được,bác nên down bản standard thì dùng kkk o

happylife810

Hiện giờ mình đang có file prc nặng hơn 2000kb, không mở ra được trong khi các file khác vẫn mở bình thường. Cho mình hỏi tại sao vậy? Có cách nào khắc phục ko? Hoặc là có ctr nào cắt file prc ko?

Kojiro

Super V.I.P
Mình đang xài con Exec và tai nghe Bluetooth.Kết nối để gọi rất tốt nhưng hiện tại mình muốn nghe nhạc nhưng tìm trong diễn dàn lại không thấy có phần mềm để hổ trợ 2 thiết bị đó.Có pro nào có thể giúp mình được kg?(tai nghe Bluetooth Samsung WEP 200).Cảm ơn các Pro nhiều nhiếu.

kingofmummy

HTC AUDIO MANAGER 1.0

Một ứng dụng kèm theo các máy của hãng HTC, tính năng tương tự như WMP trên PPC, tuy nhiên được đánh giá cao hơn WMP
Dùng tốt cho các PPC có độ phân giải QVGA.

Cài đặt và sử dụng
Tải về ở đây

cài đặt xong rồi chạy mà nó báo lỗi vậy là sao hả bạn
đang xài OIIs rom AKU 3.5.2

Kobold1609

Resco Photo bản 6.31 và MTK mình đã đưa bên trong DS rồi mà ,bạn vào đó tìm và download về sử dụng nhé.

Hiện giờ mình đang có file prc nặng hơn 2000kb, không mở ra được trong khi các file khác vẫn mở bình thường. Cho mình hỏi tại sao vậy? Có cách nào khắc phục ko? Hoặc là có ctr nào cắt file prc ko?

Tại file đó quá nặng nên gây ra máy đọc chậm ,làm bạn không mở được đó mà.Như file Word cũng vậy ,nếu tầm vài MB máy chạy cũng toát mồ hôi rồi .
Chúc vui!

tieu_vu1410

Mình đang xài con Exec và tai nghe Bluetooth.Kết nối để gọi rất tốt nhưng hiện tại mình muốn nghe nhạc nhưng tìm trong diễn dàn lại không thấy có phần mềm để hổ trợ 2 thiết bị đó.Có pro nào có thể giúp mình được kg?(tai nghe Bluetooth Samsung WEP 200).Cảm ơn các Pro nhiều nhiếu.

Soft bạn cần đây.Thân

happylife810

Uh, đúng là file > 2000kb là nặng quá. Vậy cho mình hỏi có chương trình nào cắt file ko? Chứ ngồi copy rồi paste wa word thì quả thật ko thể. Nhiều wa!!! Mọi người giúp mình với.

NhatNguyen

Xin cho mình Key của chương trình WithMp3 v1.60
Bạn đăng ký với số KKK sau nhé, lựa thử cái nào đc nhé :
Key1 : D21C84A3
Key2 : 44DCC5F0
Key3 : 62711430
Key4 : FF958C1E
Key5 : C269BF8F

thân :p

kenpham

các bạn cho mình hỏi, mình gặp vấn đề sau
Mình sử dụng chức năng luôn báo khi tin nhắn đã được delivery. nhưng mình lại ko muốn nó cứ hiện ra vì khi mình ko đọc thì nó sẽ báo đèn đỏ, làm mình tường có ai nhắn tin lai.
mình muốn có phần mềm nào đó có thể gom được hết tin nhắn báo delivery vào 1 thư mục giống như bên Symbian của Nokia (có mục report riêng). vậy các bạn cho mình hỏi có phần mềm nào làm duoc việc đó ko? thanks

minhtuong

cho em xin 1 phần mềm có thể đọc các file PDB hay PDF gì đó ko ? em mới mua máy ko bít gì hết,thấy có file ngữ pháp tiéng anh khá hay nhưng ko đọc dc..em dang dùng dopod 818pro

Dùng Acrobat reader cho ppc đi bác, search trên mạng là có thôi.

các bạn cho mình hỏi, mình gặp vấn đề sau
Mình sử dụng chức năng luôn báo khi tin nhắn đã được delivery. nhưng mình lại ko muốn nó cứ hiện ra vì khi mình ko đọc thì nó sẽ báo đèn đỏ, làm mình tường có ai nhắn tin lai.
mình muốn có phần mềm nào đó có thể gom được hết tin nhắn báo delivery vào 1 thư mục giống như bên Symbian của Nokia (có mục report riêng). vậy các bạn cho mình hỏi có phần mềm nào làm duoc việc đó ko? thanks
Bạn dùng một phần mềm chuyển đổi profiles nào đó, như Pocket zen Phone chẳng hạn rồi tắt đèn đỏ khi nhận tin báo delivered là không còn lộn với tin nhắn nữa thôi, còn phần mềm để gom những tin đó lại thì theo mình biết la ko có đâu bạn !

squall14

mình muốn xin phần mềm tạo template, hình nền nhí nhảnh cho bức ảnh đó khi chụp ảnh, bạn nào có cho mình xin với. cái tên thôi cũng được

ChuHuyHoan

Well-Known Member
mình muốn xin phần mềm tạo template, hình nền nhí nhảnh cho bức ảnh đó khi chụp ảnh, bạn nào có cho mình xin với. cái tên thôi cũng được

Vậy bạn dùng cái frame_camera hoặc AIM_Camera_Templates khi bạn chụp sẽ có rất nhiều lựa chọn cho bạn đó. Thân!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.