• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ SỬ DỤNG SOFT TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

hateboy

Cần NET CF 2.0,ai có up lại dùm mình,thanks!

Có ai có chương trình này không?up lại dùm mình nhe,line trên diễn đàn die rồi.thanks!

TrungDN

Phần mềm này đã có phiên bản 3.5.3, bạn có thể tải về ở đây, trong đó có đầy đủ cách hướng dẫn bạn đăng ký.

Xin cảm ơn bạn. Tôi đã lấy về cài thử. Chỗ bạn chỉ này không có đầy đủ cách hướng dẫn bạn đăng ký gì cả, chỉ có 1 file .CAB thôi. Sau khi cài đè lên bản cũ thì không thấy hỏi key nữa, ở chỗ register thì ghi là registrered nhưng không có hiện key gì cả.
PM này chạy được, nhưng lạ là chỉ chạy một lúc thì tắt và thoát ra luôn, có đài thì chạy được 10-15 s, có đài thì lâu hơn 1 tý 2-3 phút mới thoát. Tóm lại là có gì đó chưa ổn định.
Quan trọng nhất là tôi tìm mãi không biết cách dò đài mới, ví dụ như tìm đài VN chẳng hạn. Bạn có thể hướng dẫn tỷ mỷ cho tôi với được không? Cám ơn bạn nhiều.

hyaku

Vấn đề này nói nhiều rồi mà cuncon, khi ta cài đặt bất kì files exe nào thì tại đường dẫn c:/program files /microsoft activesync/ sẽ lưu lại file cab, mục đích là cài đặt trung gian đó, có thể dùng lệnh search của pc để tìm các files cab này nhanh hơn.

Chi tiết hơn cho câu hỏi này!

wanttolove

Số nó là thế này các bác ạ. em gây oán thù nhìu nơi nên hằng đêm tụi nó nháy máy tùm lum , block hoài ko hết ..lại muốn trả thù nhưng ko biết phải làm sao , bác nào biết soft tự nháy máy thì giúp em với , cảm ơn nìu ,hichic

Số nó là thế này các bác ạ. em gây oán thù nhìu nơi nên hằng đêm tụi nó nháy máy tùm lum , block hoài ko hết ..lại muốn trả thù nhưng ko biết phải làm sao , bác nào biết soft tự nháy máy thì giúp em với , cảm ơn nìu ,hichic
Dùng SKSchema được đấy, nhưng cách cài hơi khó, bạn tự tìm hiểu nhé, vì việc này mang tính quấy rối nên mình ko thể phổ biến được !

hateboy

Thanks Thai Kien nhiều,nhưng mình cần nảo cho WM2003

Bạn có thể tải về tại đây.

Cám ơn, nhưng bạn có bản dành cho Win 2003 ko?nếu có thì up lại dùm mình nhe.HP 6365 của mình thì ko xài được bản của Win 2005 đâu.

poiuy

Trước đâytrên MF có giới thiệu 1 phần mềm có tên là JB_piano (giả lập 1 cây đàn piano), nhưng nó chỉ chạy được trên WM2003, hiện nay đã có bản mới cho WM5 chưa hoặc bác nào biết phần mềm có chức năng tương tự chạy trên WM5 thì up lên dùm nhé

hateboy

Làm phiền ThaiKien 1 lần nữa nhe.bạn up bằng 4share được không?bạn up bằng rapidShare bất tiện quá,down bằng cái này thì gặp rắc rối vô cùng.Giúp dùm mình nhe!

taychoi

Tại sao tôi nhắn tin bằng Tiếng việt cho các máy Nokia hoặc Samsung thì chỉ hiển thị các ký tự lạ. Ai biết rõ chỉ giúp, Cám ơn nhiều trước nhé

Tại sao tôi nhắn tin bằng Tiếng việt cho các máy Nokia hoặc Samsung thì chỉ hiển thị các ký tự lạ. Ai biết rõ chỉ giúp, Cám ơn nhiều trước nhé
PPC của bạn dùng font Unicode để gõ tiếng Việt, còn Nokia và Samsung ko dùng font này nên ko đọc được!

O

O2_Orbit

Guest
Các bạn cho mình xin code hay xxxxx của LectureRecord2005 v1.1.0 với. Hình như dạo này ThaiKien hay "quên" cái này thì phải, đôi khi ko thấy. Thanks!

hcqp

Bác nào có Super Filter cho em xin dùng thử đi!
Không biết cái này chặn cuộc gọi ra sao, thấy trên raovatdtdd nó quảng cáo để bán kiếm tiền. Hic!
Em xài mấy cái phần mềm chặn cuộc gọi nhưng đến giờ này vẫn chưa tìm được phần mềm nào ưng ý. Toàn là có 1/2 hồi chuông mới chặn!

pigbear

Các bạn cho mình hỏi là có ai có phần mềm để nhận dạng business card không cho mình xin với (giống như trên Motorola E6, và hình như trên mấy dòng PDA Phoen của Asus cũng có). Thanks trước!

h2_viethoang

Thằng này có cái today pro quá. Không biết nó dùng phần mềm gì vậy? Bác nào có cho em xin với nhé...

Các bạn cho mình hỏi là có ai có phần mềm để nhận dạng business card không cho mình xin với (giống như trên Motorola E6, và hình như trên mấy dòng PDA Phoen của Asus cũng có). Thanks trước!
Ko có phần mềm nào như vậy đâu bạn, nó thuộc về phần cứng rồi, trên con Moto Ming cũng có!

Thằng này có cái today pro quá. Không biết nó dùng phần mềm gì vậy? Bác nào có cho em xin với nhé...
Phần mềm này là HTC HomePlug nhưng chỉ dành cho HTC Hermes/Wizard rom WM6 thôi, nếu bạn dùng 2 dòng đó và WM6 thì thử xem sao nhé! qua đây tham khảo thêm nhé bạn!

Chỉnh sửa cuối:
cho em xin lại cái TCMP

mấy cái link trên 4share bị die hết rùi a ơi
cho e xin lại cái TCMP de coi file flash nha

NhatNguyen

mấy cái link trên 4share bị die hết rùi a ơi
cho e xin lại cái TCMP de coi file flash nha

Cái TCMP cũ roài khủnglong ơi, bạn dùng Core Player nè (phần mềm này được kết hợp từ 2 hãng lớn BetaPlayer và TCPMP. Hiện nay đã có 2 phiên bản v1.00 build-492 và v1.02 build-534 dành cho PPC.)
Bạn qua ĐÂY tìm hiểu và tải vể dùng nhé :)
Thân :p

Status
Không mở trả lời sau này.