• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ SỬ DỤNG SOFT TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

hung1406

Các pác cho em xin phần mềm đọc các file Flash (*.swf) với !
Có mấy cái hay quá, muốn đem cho ng iu xem mà kô biết tên phần mềm! :D :D

NhatNguyen

Các pác cho em xin phần mềm đọc các file Flash (*.swf) với !
Có mấy cái hay quá, muốn đem cho ng iu xem mà kô biết tên phần mềm! :D :D

Chơi file .swf trên PDA tớ đã xem thử FlashAssist này thấy khá tốt (lại hỗ trợ tốt cho WM2k3 nữa đó :) ). bạn thữ xem còn nếu ko dùng trình convert mình post trong topic Soft cho PC hỗ trợ PPC đó

Thân :D

amen

Bác nào có vừng cho em xin Network Browser v1.3

Bác nào có vừng cho em xin V-Mobile Software Network Browser v1.3

Last edited by a moderator:

cutia

Các bác ơi, ai có phần mềm máy ảo Java - phiên bản Midlet_Manager build 11.1.7.1029 cho mình với - có cái bản đồ chạy Java có Navigator hướng dẫn mà mình chẵng sử dụng được, phí quá . Bản Midlet_Manager build 11.1.7.1023 không chạy được.

pigbear

:)):)) Anh Hoàn lần này đã trả lời sai rồi nhé, chú Dopod của em có kèm phần mềm chụp Name card chuyển contact đó (nó có tên là Word Card Mobile khá hay ) , hihi, do trước đây ko có bạn nào hỏi nên chưa up , khi nào rảnh sẽ ra post cho các bạn nào cần :p
Thân :D

Bạn cho mình xin với. Kiếm mãi mà không ra. Thanks.

NhatNguyen

Bạn cho mình xin với. Kiếm mãi mà không ra. Thanks.

Chào bạn, soft chụp sao lưu contact từ name card mà bạn cần có tên Word Card Mobile chỉ hỗ trợ Hđh Wm5 trở lên thôi bạn nhé, phần mềm này khá hay vầ tiện lợi (CT hỗ trợ Dopod: 818Pro, 838Pro and CHT 9000, Asus: P525) nhưng cứ tải về dùng xem sao !!
tải về theo địa chỉ này Download Link

Sau khi cài đặt xong đến phần lấy Product Key, bạn đưa mình số Device ID mình sẽ cấp cho bạn số Reg Code :p
Thân !!!

pigbear

Chào bạn, soft chụp sao lưu contact từ name card mà bạn cần có tên Word Card Mobile chỉ hỗ trợ Hđh Wm5 trở lên thôi bạn nhé, phần mềm này khá hay vầ tiện lợi (CT hỗ trợ Dopod: 818Pro, 838Pro and CHT 9000, Asus: P525) nhưng cứ tải về dùng xem sao !!
tải về theo địa chỉ này Download Link

Sau khi cài đặt xong đến phần lấy Product Key, bạn đưa mình số Device ID mình sẽ cấp cho bạn số Reg Code :p
Thân !!!

Thanks bạn rất nhiều. Mình đã load về được rồi. Đây là device ID của mình: 3534-0401-0038-4194-18. Bạn cho mình giúp Reg Code. Cám ơn rất nhiều.

Thanks bác Thái Kiên. Em chạy được handmap rồi. Tiện thể bác cho em cái phần mềm spb Time để xem giờ với!

ThaiKien

Super V.I.P
Thanks bác Thái Kiên. Em chạy được handmap rồi. Tiện thể bác cho em cái phần mềm spb Time để xem giờ với!

Bạn cố gắng thành "Thành viên chính thức" và vào DS tải về nhé, phần mềm này đã được cung cấp trong DS rồi.

trauduc

Chào các bạn,cho mình hỏi tí nha .. mình dùng Resco Photo Viewer Pro 6.23 và Resco Explorer 2007,đồng thời mình cũng đăng ký dùng dược (registration).Nhưng cách khoảng 2 tuần sau là máy đòi mình lại phải đăng ký dùng lại.Như thế thì bất tiện quá.Bạn nào có thể khắc phục được điểm này xin chỉ mình với !Thân !

ThaiKien

Super V.I.P
Chào các bạn,cho mình hỏi tí nha .. mình dùng Resco Photo Viewer Pro 6.23 và Resco Explorer 2007,đồng thời mình cũng đăng ký dùng dược (registration).Nhưng cách khoảng 2 tuần sau là máy đòi mình lại phải đăng ký dùng lại.Như thế thì bất tiện quá.Bạn nào có thể khắc phục được điểm này xin chỉ mình với !Thân !

Bạn có chỉnh sửa lại owner không? Code của Resco bao giờ cũng đi với owner, nếu bạn chỉnh sửa lại thì coi như chưa được đăng ký. Còn nếu không thì bạn lấy code chưa đúng nên hết hạn sau 14 ngày sử dụng, bạn kiểm tra lại xem sao.

Phoenix

Mình nghĩ có thể bạn cài lên thẻ nhớ, và một số thao tác trên thẻ nhớ (như copy một số file) đã ảnh hưởng đến đường dẫn của soft hoặc ai đó nghịch ngợm đổi owner của bạn....
Cũng có thể bạn cài một số soft khác gây đụng soft (vấn đề này ít gặp vì thằng Resco tương đối lành...). Bạn thử remove triệt để bằng SK Tool rồi cài lại xem sao nhé! Thân

Cám ơn bác. Bác có phần mềm "vietmap 1.3" không? Chỉ cho em với.
Bạn qua topic Các phần mềm bản đồ trên PPC hoặc topic Tổng hợp các phần mềm Việt bên box Phần mềm Việt và Ứng dụng Việt hóa tìm nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Lamson

Well-Known Member
mọi ngưoi cho mình hỏi :MÌnh không muốn contacts ở SIM hiển thị, mình đã cài Sktools rồi và làm sao để giấu contacts ở sim ? mình đã vào SIM contacts rồi nhưng không biết làm thế nào nữa, xin cảm ơn nhiều

b_x_vinh

Bạn nào có chìa soft "MaspWare HandNotes v2.2" cho mình xin. cám ơn các bạn trước nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.