• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC

Status
Không mở trả lời sau này.

bachung66

xin các bác chỉ dùm mình xài N70 có cài random ringtone co*** nhưng vẫn bi trả về nhạc nokia mặc định là sao vậy
xin chỉ giúp cám ơn

rockone1909

random ringtone thường không hoạt động khi bạn cho trong bộ suu tập quá nhiều chuông hoặc để chuông trên thẻ nhớ nên tốc đọ load chạm nó sẽ trả về chuông default

nguyenphuocho

xin các bác chỉ dùm mình xài N70 có cài random ringtone co*** nhưng vẫn bi trả về nhạc nokia mặc định là sao vậy
xin chỉ giúp cám ơn

Cái này là do bạn xoá mất bài hát đó trong thẻ nhớ,bạn chọn lại bài hát khác là được thôi

Kojiro

Super V.I.P
Đúng như nguyenphuocho nói đó bạn! Một là bạn xoá mất bài đó, hai cũng có thể bị đụng phần mềm,bạn xem PM nào không cần thì hãy gỡ ra bớt.

love2001

théc méc về N72!!

em xài N72 sau 1 thời gian khi vào musicplayer thì nó"runing..."và treo.:(Các bác có thể hướng dẫn em cách khắc phục không ạ?:((em nghe nói chỉ cần format thì sẽ hết.Hình như mã soft reset là *7370# thì phải.:-?Ngoài ra còn cách format nào khác không ạ?:pvà còn việc nì nữa là sao máy em chính hãng do FPT phân phối sau thời gian sử dụng thì các viền kim loại tự bong ra rấ rất xấu, :(có máy bác nào bị giống em không?:-?

lamtoanhong

em xài N72 sau 1 thời gian khi vào musicplayer thì nó"runing..."và treo.:(Các bác có thể hướng dẫn em cách khắc phục không ạ?:((em nghe nói chỉ cần format thì sẽ hết.Hình như mã soft reset là *7370# thì phải.:-?Ngoài ra còn cách format nào khác không ạ?:pvà còn việc nì nữa là sao máy em chính hãng do FPT phân phối sau thời gian sử dụng thì các viền kim loại tự bong ra rấ rất xấu, :(có máy bác nào bị giống em không?:-?

Nó "runing..."và treo thường có 2 nguyên nhân đó bạn .

1 / Do thẻ nhớ có chất lượng thấp
2/ Do C/T của máy bị lỗi.

Bạn khắc phục bằng cách thử tháo thẻ nhớ rồi runing lại xem sao hoặc 4mart
bằng mã *£ 7370£ hoặc tổ hợp phím *+3+nút gọi+nút nguồn nhé bạn.nhớ gỡ font tv khi 4mart nhé bạn.

- Máy của bạn mua hàng chính hãng nên bạn an tâm không có sản phẩm "fake" đâu . riêng viền kim loại thật ra cũng không dễ tróc đâu trừ trường hợp bạn xài không kỹ hoặc tay bạn bị đổ nhiều mồ hôi .

Thân!

uninntl

thanks vì bạn đã giúp nhe' .lúc đầu máy của mình củng bị thế nữa .chắc là do thẻ chất lượng thấp ..khi thay thẻ mới vào là chạy vù vù

Status
Không mở trả lời sau này.