• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tham khảo về SamSung I300X WM2003SE?

whitelove305

Mình mới sử dụng Samsung I300x và có 1 số thắc mắc cần được giúp đở
1-Máy samsung I300X có thể nâng cấp lên WIN2005 hay cao hơn được chưa các bạn?
2-Mình từng xài I320 win 2005 giao diện khi mình vào start menu dạng grid từng icon nhìn đẹp mắt,sao cái I300X start menu dạng list,mình tìm hoài trong setting vẫn không thể chỉnh dạng Grid view được,bạn nào rành cái này không?có phần mềm nào giải quyết được chuyện này không vì dạng list mình thấy không đẹp mà mấy cái cần thiết nằm phía sau phải di chuyển mỏi tay mới tới
3-Bạn nào có soft khi nhấn start menu y như laptop không,nó show ngang đó,cho mình xin nha,cho mình xin soft remote tivi nữa,tìm hoài mà chẳng thấy mấy topic nói về soft I300x vậy các bạn,
Thanks các bạn nhiều lắm
whitelove is online now Báo cáo vi phạm Edit/Delete Message

tranducdau

1. SS i300x có thể up lên 2005 được bạn a.
2. muốn có giao diện dạng grid thì bạn nhấn & giữ phím home nhe1
3. phần mềm remote thì bạn có thể lấy ở trong đĩa kèm máy. Nhưng đó không phải là phiên bản mới nhất. Có bản này ok hơn và mình cũng đang dùng nó. Bạn có thể lấy tại đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=16669