• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tham khảo ý kiến của các bạn về topic hướng dẫn lập trình QT

ngoanrazor

Well-Known Member
như tiêu đề mih muốn tham khảo ý kiến của các bn vì hướng dẫn lập trình cũng hơi cực ( quay video) nếu mih thấy nhiều bn quan tâm thì mih sẽ làm chứ ít wá thì cũng hơi tốn công

boy_online01

Sao anh ko làm cái bình chọn giống như mấy topic bên box FW ý, số người ủng hộ > 50 là đủ chỉ tiêu rùi :D

JohnyNguyen

Làm đi ngoan :D:D:D Hề hề,có gì mắc thì tớ nhận cầm máy quay cho nè =)) :">:">:">

Tạo poll đi nè :D

thainguu

mèn đét ơi, xa cái PDAViet có 10 ngày mà bực hết cả mình, ủng hộ bác nè, hihi

kaothenhi

symbian mà k có pdaviet thì đúng là chán đời. vote một phiếu cho bác Ngoan.

ngoanrazor

Well-Known Member
đang làm đc 1 nưả tự nhiên pdaviet die thấy nãn. nay pdaviet hồi sinh rồi, làm tiếp thôi :)

boy_online01

symbian mà k có pdaviet thì đúng là chán đời. vote một phiếu cho bác Ngoan.

Mấy diễn đàn có box sym thì toàn cook kiếc chán quá :|, tại mình bỏ cook lâu rồi nên chả biết cái gì để comment :D. Giờ thích nghịch pm hơn.

congocontra

Các bác ơi sao mình cài QT vào 60.0.003 không được bực mình quá, nó cài đến phần PIPS thì báo "Error update" mà có cài gì đâu mới Flash lại bằng OFW mà:((. Kiểu này làm sao vui với QT được:-??

LeKhangAn

Các bác ơi sao mình cài QT vào 60.0.003 không được bực mình quá, nó cài đến phần PIPS thì báo "Error update" mà có cài gì đâu mới Flash lại bằng OFW mà:((. Kiểu này làm sao vui với QT được:-??
bạn xài QT cho app nào thế , có thể không tương thích bạn tải bản khác về cài đặt lại thử

tiendaothp

\-/ Mình ủng hộ bạn. Mình không rành về viết phần mềm, nhưng nếu có được thầy nhiệt tình như bạn mình sẽ học \-/\-/\-/