• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tham khảo ý kiến về Acer Betouch E210?

aqua125

Có bác nào xài máy này chưa vậy? Em mua dùng rồi, thấy cũng được lắm ...

supergiao

Mình đã dạo tất cả các diễn đàn về điện thoại, nhưng hình như không có diễn đàn nào bàn luận về chiếc điện thoại này! Hình như các bác không có ai sử dụng nó vậy?

PhamQuang

Manager
Mình đã dạo tất cả các diễn đàn về điện thoại, nhưng hình như không có diễn đàn nào bàn luận về chiếc điện thoại này! Hình như các bác không có ai sử dụng nó vậy?

Các bạn cần quan tâm cụ thể vấn đề nào? Có thể mình sẽ hỗ trợ nếu các bạn sẵn sàng dùng máy làm "chuột bach". :D

kiendaicad2

Các bạn cần quan tâm cụ thể vấn đề nào? Có thể mình sẽ hỗ trợ nếu các bạn sẵn sàng dùng máy làm "chuột bach". :D
bác cho e hỏi, cái máy của e e400 giờ nó cứ hiện lên logo acer rồi rung 1 cái lại khởi động lại, ko vào bên trong được nữa
trước e vẫn dùng bt nhưng hôm nay ngồi update 1 bản room khác thế là bị a

jianqiang172

Em Acer này dùng để nghe gọi và để dùng 1 số dịch vụ của Google như: Gmap, Calendar, Gmail, Contacts thì tạm được. Còn nếu để dùng với mục đích cao cấp hơn thì chắc là không đáp ứng được nhu cầu của bạn vì cấu hình của em nó là thấp và màn hình thì bé, hơn nữa lại dùng công nghệ cảm ứng điện dung nữa nên hơi khó chịu khi dùng.

Để Root em này thì bạn dùng SuperOneClick để root, đừng dùng bản 2.1 trở lên, mình đã thử và chỉ Root được với phiên bản 1.9.5.