• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tham khảo ý kiến về Dell Streak va Venue

assassinzero

Em đang phân vân giữa Streak, Venue và DHD, i9000 ai có kinh nghiệm thì tư vấn cho mình nha. Chip, chất lượng ảnh chụp , video, ?
Ah, còn Phongcachmobile bán hàng chất lượng và bao hành như thế nao ?
Dell Streak sau khi up len 2.2 có thể quay videos 720p chưa các bác?

Chỉnh sửa cuối:

assassinzero

E rất kết dell streak, nhưng e là máy hơi to, camere ko dc tốt, chip SD8250 hình như hơi yếu:D

doquangduc

Well-Known Member
Nếu bạn coi nặng tính năng Chụp Ảnh thì bạn nên chọn DHD. Mình thì đã dùng DHD đựơc 15 ngày, thì chia tay em nó để đến với em Streak này. Giò thì hài lòng với em nó. Chúc bạn kiếm được 1 em như ý.

assassinzero

Mình thấy cấu hình DHD tốt hơn DS, sao bạn chọn DS thế :D
DHD có nhiều bản rom nữa ? Box DS hình như chỉ có mình với bạn thôi thì phải :( Vắng quá

doquangduc

Well-Known Member
Em thì phải cái tính là cái nào Màn hình to thì em thích, Nói chung to là thích. Cấu hình DHD cao hơn, nhưng thực chất là em không thể so sánh được là cái nào nhanh hơn, chậm hơn. Do mình cảm nhận thội Bác. Box Dell bên tinhte mới nhộn nhịp Bác ạ.
Dell
Dell

assassinzero

Mình định mua máy ở Mainguyen, bạn cho mình hỏi là phụ kiện theo máy gồm những gì thế ?

Huydtr

Mình đang dùng Dell Venue
thấy cúng rất ok
màn hình sáng, ra ngoài trời thì không máy nào sánh kịp

vicnam90

em xài cái dell venue, hồi đầu chụp hình máy hơi ngả xanh, nhưng sau đó e gỡ miếng ôp lưng phía sau ra chùi kỹ lại thì thấy chụp rõ hơn hẳn....
rồi có sự cố nên reset lại máy như hiện trạng ban đầu, tự nhiên thấy chụp đẹp vô đối....chả hiểu ra sao? bác nào giải thích dùm cái???