• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thân mời anh em Club HP!

Status
Không mở trả lời sau này.

Nemmatlanh

Mình thay mặt BCN Club PV HN thân mời anh em Club HP lên tham dự buổi offline thân mật chào mừng 30-4 và mùng 1-5 vào chủ nhật tới ngày 27-4-2008 cùng anh em HN.
Anh em HN đã xuống HP giao lưu rồi,nay nhân dịp này,anh em HN rất muốn anh em HP lên HN.Mọi người có thể trao đổi học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau,ngoài ra còn tổ chức giao lưu uống bia và đánh Bi-a :D .

Sự có mặt của anh em HP là niềm vui của anh em HN.

Thay mặt BCN Club HN thân mời!

PhuongAnh

Các anh em HP đâu rồi ý nhỉ :-?:-?:-?:-?:-? Lên HN giao lưu với anh em chúng tôi đi chứ ;;);;);;);;);;)

Anhtoitb

Hiện mấy anh em Hải Phòng đang bàn bạc để cử đại diện đi HN giao lưu!
Tiếc là CN này lại phải đi Quảng Bình nên không thể lên Hà Nội được!

PhuongAnh

Hiện mấy anh em Hải Phòng đang bàn bạc để cử đại diện đi HN giao lưu!
Tiếc là CN này lại phải đi Quảng Bình nên không thể lên Hà Nội được!
Sao phải cử CLB HN mời tất cả anh em HP lên giao lưu mà..Càng đông càng vui :D:D:D:D:D

P/S:Tiếc thế mãi mới có 1 cơ hội để gặp Tới thế mà lại hụt rồi :(:(:(:(:(:(:)(:)(:)(:)((

Nemmatlanh

Chị PA nói đúng đó,anh em HN mời tất cả anh em HP ai đi được thì cố gắng đi,càng đông càng vui mà :)

Nemmatlanh

Mà sao ko thấy có giờ giấc cụ thể nhỉ mấy đồng chí CLB Hà Nội

Mọi người muốn biết giờ giấc cụ thể thì xin mời vào Link sau nhé,Admin NNCuong còn có quà cho mọi người nhân dịp này đấy :)

Mã:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24702

NgocVNPT

Mình thay mặt BCN Club PV HN thân mời anh em Club HP lên tham dự buổi offline thân mật chào mừng 30-4 và mùng 1-5 vào chủ nhật tới ngày 27-4-2008 cùng anh em HN.
Anh em HN đã xuống HP giao lưu rồi,nay nhân dịp này,anh em HN rất muốn anh em HP lên HN.Mọi người có thể trao đổi học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau,ngoài ra còn tổ chức giao lưu uống bia và đánh Bi-a :D .

Sự có mặt của anh em HP là niềm vui của anh em HN.

Thay mặt BCN Club HN thân mời!

Xin trân thành cảm ơn lời mời của đại diện CLB PV Hà Nội =D>=D>=D>

Anhtoitb

Hiện các anh em Hải Phòng đang rất chi là bận công việc, người thì cửa hàng mới, người đi học, người đi công tác nên khó quá!

PhuongAnh

Buồn quá thế là lại không được giao lưu với anh em Hải Phòng rồi :(:)(:)(:)(:)((

HHN

Well-Known Member
Buồn quá CN thì chưa chắc đã đi được rồi, 34-04/01-05 thì may ra còn đi được :D

Nokialover

Rất muốn giao lưu cùng anh em HN nhưng anh em đều bận cả như Tới đã nói , hy vọng dịp khác vậy nhé . Đã được giao lưu 1 lần cùng anh em HN công nhận anh em trên đó máu lửa thật :))

Status
Không mở trả lời sau này.