• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

thành viên mới xin chào cả nhà!

lilbibi67

lời đầu tiên lilbibi67 xin gởi đến tất cả ace pdaviet.net lời chúc sức khỏe và lời chào trân trọng,thân thương nhất....=D>=D>=D>=D>
tham gia pdaviet.net cũng đã lâu rồi,nhưng trước giờ chủ yếu lên diễn đàn kiếm tài liệu của các bậc đàn anh đã chia sẻ chứ chưa phát huy được gì hết.nay mình post bài này trước là để ra mắt các bác tiền bối,và sau đó là cùng với các tiền bối cùng nhau giao lưu chia sẻ để xây dựng nên 1 pdaviet.net ngày càng vững mạnh và phát triển cùng với sự nghiệp công nghiệp hóa và hiện đại hóa của đất nước...xin hết :)):)):))

HotelHoangMinh

Hoan nghênh tinh thần của bạn. Chúc bạn luôn tìm thấy niềm vui khi gia nhập PDAVIET.NET=D>

Whinny

^ Chào mừng bạn đến ngôi nhà chung PDAViệt

Hoan nghênh bạn mới.:D
Bờm với Whinny đâu roài?
:))

Ai gọi tớ đấy có tớ đây :)):))

anh cứ để em , khu này em quản lý mà ;;)

Khu này mi quản lý hử

Tặng nhá

Khoaaaa

Active Member
Tranh wuyền ,đoạt ngôi,đến bao giờ mới dứt,đổ máu,sưng đầu đến bao giờ mới song

Khoaaaa

Active Member
Hờhờ,hoan nghênh mem cũ mà mới,chúc bạn có nhửng fút giây thật là SUNG SƯỚNG mỗi khi bên pdaviet.net nha