• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng E70.

heo_map

Lâu ko dùng em nó, hn lấy ra dùng lại nhưng khi mình mở bluetooth để gửi và nhận file thì ko được nó cứ bào ntn " unable to perform bluetooth operation " anh em ai biết chỉ dùm mà sao máy mình cài themes và phần mềm ko được dù thử cài nhiều cái rùi ma ko được

backbedboy

update FW bằng NSU trước , sau đó hack phone , và cuối cùng cài phần mềm hay gì đó tùy thích .

habaolinh

Super V.I.P
Bị thế này là lỗi HW rồi, bạn mang ra ngoài hàng bảo người ta thay cho là có bluetooth liền.

heo_map

update FW bằng NSU trước , sau đó hack phone , và cuối cùng cài phần mềm hay gì đó tùy thích .

chạy FW mấy lần rùi mà có được đâu, hack phone thì ko chạy được phần mềm sao hack giờ

s12345

N73 của mình cũng bị vậy ? Chằc tại phần cứng rùi ? Ra thay con ic bluetooth là ok ?

habaolinh

Super V.I.P
Tất nhiên là mang ra hàng bảo sửa bluetooth chứ còn sao nữa. Chả lẽ máy bạn hỏng cái khác à?

tsbv1701

lạ nhĩ đáng lẽ up lại cái FW >or= version cũ là khắc phục dc mà, nếu k dc thì là do phần cứng