• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Nokia E71

bkv215

cho mình hỏi cái "hiện thời gian cuộc gọi" chỉnh ở đâu vậy :(. Mới format lại máy tìm hok ra nữa @@
Thanks.

onelove27

Tình hình ae xem hộ với.Mày mình đã up lên 510.21.009 lúc đầu chạy mượt ko còn bị tình trạng bấm phím A J là xóa danh bạ nữa nhưng đc mấy tuần lại bị như thế cứ bấm A vs J.. là xóa danh bạ ai hiểu là bị sao ko. mà máy mình chỉ mình dùng ko ai nghịch linh tinh gì cả

dinhquang_vfu

Các pac pro ơi cho em hỏi, em có con máy e71(em mua lại) khi gọi đi hoặc gọi đến thì cứ xuất hiện tiếng kêu bíp do cài tự động ghi âm. em muốn gỡ bỏ tự động ghi âm thì làm thế nào?

hunglove1

Các pac pro ơi cho em hỏi, em có con máy e71(em mua lại) khi gọi đi hoặc gọi đến thì cứ xuất hiện tiếng kêu bíp do cài tự động ghi âm. em muốn gỡ bỏ tự động ghi âm thì làm thế nào?
bạn mới dùng máy đời s60v3 hả?.mà cái phần mềm ý tên là gì.bạn vào phần lắp đặt rồi vào quản lý ứng dụng rồi tìm tên phần mềm ghi âm ý rồi gỡ bỏ nó ra thế là okie

cong_namcam

Các bạn cho mình hỏi con e71 của mình nó k nhận camera nữa là sao vậy?Nó cứ báo là "k hỗ trợ" ah.Tks các bạn
Mình đã 4mat ,up fw mới lun r nó vẫn báo như vậy.

Chỉnh sửa cuối:

hunglove1

Các bạn cho mình hỏi con e71 của mình nó k nhận camera nữa là sao vậy?Nó cứ báo là "k hỗ trợ" ah.Tks các bạn
4mart up fw mới rồi mà vẫn bị chỉ còn cách mang ra hãng bảo hàng để sửa thôi.mà bạn up fw mới nhất hả hay fw bao nhiêu

cong_namcam

4mart up fw mới rồi mà vẫn bị chỉ còn cách mang ra hãng bảo hàng để sửa thôi.mà bạn up fw mới nhất hả hay fw bao nhiêu

Uhm mình làm hết cách rùi.FW mới nhất là 510 đó bạn.Tks bạn nha để mình đem đi sửa thôi!

dauyeuub

có bác nào biết lấy cer và key ở web nào ko opda và cer.s603rd.cn đợi hàng tháng nay rồi mà ko có.
E71: 354856048150152

winsec

fix lại camera bằng phoenix đó

pelikutiwn

Các bạn giúp mình nhé. E71 của mình chạy rất chậm , nhất là khi vào danh bạ . Phải đơ đơ khoảng 6 , 7s nó mới ra dù danh bạ chỉ có 80 số thôi . Cách đây mấy hôm mình có vọc cái Swiss Manager Pro thì nó càng chậm hơn nữa , vào nhắn tin cũng thấy chậm , bực chịu không nổi . Các bạn giúp hướng dẫn CHI TIẾT cho mình với nhé . Thân !

vjpvjpvjp

1 các bro cho minh hỏi tý.
mình mới mua lại con e71 nhưng hơi nghi ngho về pin của nó đai loại la ntn...
Mình sac đầy pin thi nghịck từ 7h tối đến 11h...sáng ngủ dậy dùng từ 10h đến 2h chiều.. rùi tầm 7h đến 9tối thi hết sach pin...vậy không biết pin như thế có bình thường không.
p/s mua về cái up fw lên 510....dùng sim d-com không gọi hay ntin gì cả...
2/ à hỏi luôn cái mail trên e71 tắt đi như thế nào..thanks nhiêu:(

darklordnd

các bạn cho mình hỏi với, mình có cô bạn sống ở nơi khác, có E71 nhưng không biết sử dụng. Giờ đang cần biết cách gửi email, cụ thể là bạn ấy muốn gửi mấy file ảnh cho mình (ảnh chụp bằng máy đó luôn). Mình mù tịt E71, ai hướng dẫn cho mình cách nào dễ làm nhất để mình bảo bạn mình thực hiện với. mà không biết máy bạn ấy dùng GPRS hay 3G nữa.

darklordnd

máy đăng kí rồi. chẳng biết gprs hay 3g nhưng đại khái là có mạng. giờ mình đang cần biết cách gửi file. Gửi qua email hay cái gì cũng được miễn là gửi được file ảnh thôi.

prettyboy247

máy đăng kí rồi. chẳng biết gprs hay 3g nhưng đại khái là có mạng. giờ mình đang cần biết cách gửi file. Gửi qua email hay cái gì cũng được miễn là gửi được file ảnh thôi.

bạn có thể dùng phần tin nhắn đa phương tiện để gửi ảnh.muốn lấy cấu hình gprs thì bạn soạn tin nhắn CAUHINH gui 107.nó sẽ gửi lại 3 cái tnhan.mình lưu 3 cai đó lại(nếu đòi nhập pass để mở thì ấn 1111)khi lưu song 3 tn gửi về của tổng đài bạn reset máy là có thể gửi ảnh bằng tn đa phương tiện = cách vào bức ảnh ấn tuỳ chọn gửi qua đpt là đc..còn 1 cách khác là khi vào đc mạng dùng trình duyệt web vào web upanh.com load lên mạng rồi gửi tn cho bạn cái link ảnh đó để bạn tải về là đc.chúc thành công