• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận game Resident Evil

minhphuong_197

Em đang chơi trò đó đến chapter 3. Chơi đêm thỉnh thoảng thấy sợ rùng hết cả mình:|. Không biết có phải mình yếu tim không nữa!!! Có bác nào chơi rồi thì cùng vào đây anh em thảo luận nha:

i_love_baby387

Em đang chơi trò đó đến chapter 3. Chơi đêm thỉnh thoảng thấy sợ rùng hết cả mình:|. Không biết có phải mình yếu tim không nữa!!! Có bác nào chơi rồi thì cùng vào đây anh em thảo luận nha:
thú thực với bác em chơi trò này chưa bao giờ thấy rùng mình cả! Mặc dù đây là một game hay,nhưng đâu phải thể lại kinh dị:D!! nếu bác thích chơi game kinh dị nên chơi trò seven day;;)

minhphuong_197

Em cũng không biết nữa, ban ngày thì không sao đêm nằm ở giường cứ đến chỗ gặp mấy zombie là rùng mình.hix. chắc tại yếu tim. Mà trò seven là trò gì??? Em chưa nghe bao giờ

ngyn_v

mình đi tới chapter 8 mà mã số của cái cửa đó không biết là bao nhiêu có 2 mã số 6991 và 5378 ở trên log pilot và id dều sai cả có ai biết pass đó là bao nhiêu không nhỉ :|

mã số là 1996. lúc còn khoảng 2 phút bạn chạy lùi về khúc sau tí sẽ có thêm 1 cái note do thằng ghi code nói là code đã được đổi code mới ngược lại so với code cũ tứ 1996 thay vì 6991 chúc thành công

tuoitre

:)) kể ra game cũng khá giống với game Re3 trên pc nhỉ ^^... đoạn cuối là bem hok lại phải xài máy móc ... chạy một hồi không thấy cái nút na0 khác ... tớ xả đạn bắn mãi không thấy chết :( rồi liệng cho nó 2 qua lựu đạn và0 ngực ... =)) không ngờ nó ngã làm hiện ra cái nút khởi động tiếp the0 ... cuối cùng là mất 2h17' thì xong :| .. híc

hunter19000

Em cũng không biết nữa, ban ngày thì không sao đêm nằm ở giường cứ đến chỗ gặp mấy zombie là rùng mình.hix. chắc tại yếu tim. Mà trò seven là trò gì??? Em chưa nghe bao giờ

Bác seach thử đi trong diễn đàn mình có đó tên tiếng việt là 7 ngày chết chóc

Posted via Mobile Device

dung1291985

Trò 7Days còn kinh dị và ma quái hơn President, nhiều người thích xem phim Ma nhưng lại rất sợ ma, đó là lẽ bình thường thui mà :D ko biết bao h mới có 7Days full thực sự :(

khoa_business

Cho em hỏi tại sao mỗi lần em cài cái Resident Evil lại không thấy nó nằm trong Ứng dụng, mà vào trong Quản Lý Ứng DỤnng thì thấy nó lù lù và ghi rất rõ là Đã Cài Đặt, các bác giúp em với.

khoa_business

Em hỏi luôn là cái 7 Day đó nó không chạy được trên con N95 có màn hình 240x320 à. Giúp đỡ với nhé.

minhphuong_197

mình cũng cài thử rồi mà. Chơi tốt nhưng mà mới xem qua thôi có vẻ hay, thời gian tới phải test thêm:).

nxhoang90

co ai phá đảo 7Days rùi chưa ? ai phá rùi cho mình cái hướng dẩn đi với , đi tá lả mà chẳng biết nhiệm vụ là gì

saomai19852007

co ai phá đảo 7Days rùi chưa ? ai phá rùi cho mình cái hướng dẩn đi với , đi tá lả mà chẳng biết nhiệm vụ là gì

Ai có game 7day việt hóa, cho mình xin với, chứ dốt tiếng anh đọc mấy cái nhiệm vụ cứ hiểu lơ tơ mơ, đi không biết đường khổ lắm. Cám ơm mọi người

langthang123

chùi ở đây thảo luận game j thế này? 7day hay RED.
đúng thật, nói về mức độ rùng rợn thì red thua 7day xa. RED thì chỉ được cái nhạc nền khá tốt thui, ngoài ra chẳng có gì

minhphuong_197

chùi ở đây thảo luận game j thế này? 7day hay RED.
đúng thật, nói về mức độ rùng rợn thì red thua 7day xa. RED thì chỉ được cái nhạc nền khá tốt thui, ngoài ra chẳng có gì
Nhac nền tốt là tốt rồi:D. Nói chung là chơi cũng hay đấy chứ. Còn 7 day ai hỏi thì hỏi ilovebaby ay. Không biết bác ấy đã phá đảo chưa! Đừng lạc chủ đề nữa!Đây là hỏi về RED mà

boybreakln

Có j mà sợ k bít nữa, phá đải rồi,còn normal với easy là chưa phá,kiên trì tí thì full vạch, mà cái bọn nước ngoài gớm thật, k bít bắn kiểu j mà thể loại bắn tính giờ lên tới 4 mươi mấy ngàn điểm.