• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận game Skyforce.

doicodon006

sao mình đi trò này đến màn 4 rồi mà không tài nào qua được vì nó quá khó..lam cach nào để đi qua cảnh này zay mấy bạn

bhoangtrung

sao mình đi trò này đến màn 4 rồi mà không tài nào qua được vì nó quá khó..lam cach nào để đi qua cảnh này zay mấy bạn
Bạn cjowi bản thường hay bản reload vậy.Mình chơi thấy bàn 4 bt mà làm gì khó lăm mình đã pha đảo rồi:D

kecuoigio

không nói phét chứ trò này phá đảo khoảng 100 lần ở cả 2 bản rồi :D

traihp9001

Well-Known Member

màn 4 hay màn 5 (trò này lâu lắm rồi nên ko nhớ rõ lắm) có 1 màn bạn chỉ có thể di chuyển chiến đấu cơ của mình để tránh đạn mà thôi,chứ ko bắn nổ đc các ụ pháo đâu (màn này nhớ bắn mấy cái thùng gỗ bên góc phải màn hình khi đi qua 3 ụ pháo laze sẽ đc 1Life đó).Have fun:D

056886533

cái này chỉ có lever 8 là khó nhất thôi còn qua đuọc tất ban à . nên chọn chơi eashy chơi yêu cầu % thấp nhất.

pphuc96

màn 4 hay màn 5 (trò này lâu lắm rồi nên ko nhớ rõ lắm) có 1 màn bạn chỉ có thể di chuyển chiến đấu cơ của mình để tránh đạn mà thôi,chứ ko bắn nổ đc các ụ pháo đâu (màn này nhớ bắn mấy cái thùng gỗ bên góc phải màn hình khi đi qua 3 ụ pháo laze sẽ đc 1Life đó).Have fun:D

bạn nói vậy là bạn chơi bản 1 rồi còn bản 2 thì bắn nốt hết nhé nhưng có điều là nó vẫn kg tính % nhé bạn

traihp9001

Well-Known Member
bạn nói vậy là bạn chơi bản 1 rồi còn bản 2 thì bắn nốt hết nhé nhưng có điều là nó vẫn kg tính % nhé bạn

thưa pác em chơi cả 2 bản rồi ạ.:O.bản 2 có 8 lv chứ gì:-?có cần file .sis bản 2 skyfore reloader ko mình post cho:-?

cuongfpt

mình lúc đầu cũng như bạn đó,phải tập chơi thật nhiều để lấy kinh nghiệm mà chơi thì mới giỏi đuọc bạn nhé.mình đã chơi được 3.000.000 điểm rồi đó bạn ^^ cứ tập chơi thạt nhiều là thành tài ^^

doicodon006

choi skyfor bằng máy N gage thì rất là dễ chơi , còn chơi bằng máy khác khó di chuyển
mình đi đến màn 4 không qua nổi vì nó quá khó gì mà máy bay quá nhiều mà đạn thì dỏm..chứ không liên quạn gì đến việc khó điều khiển bạn à

Danhihanh

Em chơi trên PPC cả hai bản cũng phá đảo đến bao nhiều lần chả nhớ sất, không biết chơi trên NOKIA thì như nào. Cứ kiên trì là cái gì cũng thành bác ợ, nó chỉ có màn 6 là phải tránh thôi, bắn nó không nổ bọn nó có giáp mạnh, hì hì

boyloveg

chả có cái J bắn không không nổ cả, nhưng mà làm j có màn 8. Tui chơi đi chơi lại 5 - 6 lần là chết ngỏm à. Còn vài lần đang chơi thì bị sập nguồn do hết pin
Ông traihp gửi cho bản 8level đê

spiderman_anhvu

mình đi đến màn 4 không qua nổi vì nó quá khó gì mà máy bay quá nhiều mà đạn thì dỏm..chứ không liên quạn gì đến việc khó điều khiển bạn à

Chắc bác không chịu bán hết cái chuỗi máy bay màu vàng để có đạn chùm 3 phát hả??? cố gắng bắn hết mấy cái chuỗi máy bay liền nhau để ăn được đạn to bác nhé :D

hoanbt11

Hi các mod! Cho tôi hỏi chút, tôi đã download nhiều bản Skyforce Reloaded s60v3 về cài vào E90, nhưng khởi động màn hình trắng tinh, không chơi được. Các bác hướng dẫn giúp: install cho E90 phải dùng bản nào vậy?
Cảm ơn trước!