• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận Games FIFA09

cuongfpt

game fifa 2009

các bác cho em hỏi tí game 2009 em cài vào N81 nhungư khi vào chơi thì nó lại là màn hình dọc e muốn rotate ngang màn hình thhì vào chữ gì các bác nhỉ :D:D:D

ronaldo07mu

các bác cho em hỏi tí game 2009 em cài vào N81 nhungư khi vào chơi thì nó lại là màn hình dọc e muốn rotate ngang màn hình thhì vào chữ gì các bác nhỉ :D:D:D

Lúc vào game có 2 dòng Sound và Display,bác chỉnh cái Display là đc mà:D

minhtamhuynh

game fifa 09 này chơi như realfootball ở IP là chỉ 2 nút a và b thui, chơi tuỳ vào trang thái của mình nhấn mạnh sẽ chuyền hoặc sút mạnh, còn nhẹ thì ngược lại, rùi chạy nhanh chỉ cần nhấp nhấp fim duy chuyển thui, chơi vậy mới pro chứ, hehe

BabyKillerPro

fifa 09 chỉ có 2 phím thôi
1 phím là chuyền,đổi người,tackle
1 phím là sút,lật,xoạc

ức chế 1 cái là ko có nút chọc khe trong khi đó bên nó chọc như đúng rồi :Z

khoa_business

tớ thấy mấy thằng trong này cướp bóng toàn xoạc thôi ức chế cực, ko như RF2009 của Gameloft được cái đồ họa cái này rất tốt.

chocanS700i

bản này mình thấy còn chán hơn bản 2008.
Phạt góc thì đứng gần chút , khoảng 11m là dễ vào, còn như 2008 thì đứng 15m là dễ vào.
Còn về phần thủ môn thì cũng thấy tiến bộ hơn chút; nhưng vẫn bị chết nhảm nhí.
Điều khiển quá nghèo nàn
=========>>> REMOVE

colong

Ai lại chơi fifa trên điện thoại mấy bác!Trò đó phải chơi trên PC cấu hình mạnh mới sướng!Chơi trên điện thoại chán phèo!:D