• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, giới thiệu ROM cook cho X1

conandoi

X1 Hiện có khá nhiều ROM cook. Mời các bác vào đây để thảo luận đánh giá ưu và nhược điểm ROM mình đã dùng ợ.

Mình đang xài Enery Sense 2.5.
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=562935

Giao diện HTC Sense 2.5 đẹp mắt đầy đủ chức năng hay và cần thiết dùng khá ổn định.

Chỉnh sửa cuối:

ahojmimi

trung thành với rom Energy titanium. mượt mà, mạnh mẽ, đẹp. Có những gì mình cần, những gì mình không cần thì không có.\-/

xfile2208

Nói chung đã dùng chán các loại Rom cook tích hợp M2.5, rút ra một quan điểm riêng đã dùng rom cook có tích hợp M2.5 đừng mong tốc độ nhanh và đừng mong không dính lỗi, ai thích hình thức thì dùng, chứ như mình thì chỉ có ClearRom là muôn năm

conandoi

Nói chung đã dùng chán các loại Rom cook tích hợp M2.5, rút ra một quan điểm riêng đã dùng rom cook có tích hợp M2.5 đừng mong tốc độ nhanh và đừng mong không dính lỗi, ai thích hình thức thì dùng, chứ như mình thì chỉ có ClearRom là muôn năm

Topic này dành cho ROM cook mà pác. xài WM khoái nhất cái vụ up ROM mỗi lần Up lại là 1 trải nghiệm mới.

conandoi

Enery Sense 2.5 đã ra bản ngày 18/4 dùng khá ổn định hết bị lỗi joystick rồi nhé.