• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận những soft lướt wed nhanh nhất

tsbv1701

có rất nhiều pm nào Opera,skyfire,UCWEB nhưng mình thích mặc định của máy hơn vì nó hiển thị đầy đủ thông tin như PC vậy (từ cái hình,video,hay hình động)

đúng là vậy vì có lẽ đt pác xịn, còn đối với nhiều người đt thường thì khác, đt thường hỗ trợ bản flash thấp thì làm j hiển thị dc video
còn 1 điều nửa là nếu dùng trình duyệt web mà lướt thì chỉ có đại gia hoặc dùng = wifi thui, chứ 1 trang web nó load cả 2mb, quá khũngX_X

Onghuynh

Ý kiến chủ quan.opera..4.2tuyệt ,lướt nhanh,thao tác thuận tiện.down ổn trên bất kì địa chỉ nào.

Nero_Vt

mình thích nhất là thăng Skyfire nó lướt web duyệt được nội dung chứa Flash nữa. Cón mấy cái khác chỉ tàm tạm thôi. Nhưng đợt này Skyfire bi khóa mất rồi không vào đc nữa. Bác nào xài đc thì chỉ em với

MrwOrm

Opera mini 4.2 vào rất ổn định, nhanh, nhưng k mở đc nhiều tab. Nhanh nhất chắc là opera mobile 10.1, bật turbo lên thì vù vù và cái bolt. Nhưng mà thường dùng opera mini 5.1 s60 beta vì tiết kiệm hơn opera 10, ồn định hơn opera mini 5.1, dễ sử dụng, giao diện đẹp hơn mấy cái khác.

manhthang599gtb

tôi thấy trình duyệt tuyệt vời nhất vẫn là opera mini nó tiết kiệm tiền nhanh vậy là đủ nhưng tiếc là bản mini không có flash