• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG CÁC PHẦN MỀM MULTIMEDIA

p3b

các bác cho em hỏi , em đang xài coreplayer1.25 xem được các video trực tuyến như youtube, ko hiểu sao bây giờ xem youtube hay truyền hình trực tuyến nó báo là no network connection trong khi em đã vào wifi. có ai biết chỉ mình với.
các bác có biết soft nào có thể xem video online giới thiệu em với thanks

NguyenTu

Super V.I.P
các bác cho em hỏi , em đang xài coreplayer1.25 xem được các video trực tuyến như youtube, ko hiểu sao bây giờ xem youtube hay truyền hình trực tuyến nó báo là no network connection trong khi em đã vào wifi. có ai biết chỉ mình với.
các bác có biết soft nào có thể xem video online giới thiệu em với thanks

Bạn thử cái này nhé: Youtubeplay 1.0.0.10 - YouTube Player - featuring full FLV

http://www.mediafire.com/?rg2udmlcicn

dunglamdangki

Chương trình Audio Notes touch?

Chào các bác!
tui đang dùng chương trình Audio Notes touch 1.2 để ghi lại các cuộc gọi trên PPC, qua phần thông tin thì đã thây có ghi: PHIÊN BẢN ĐÃ ĐƯỢC ĐĂNG KÍ, nhưng qua kiểm tra các cuộc gọi thấy nó chỉ ghi lại mỗi cuộc độ 10, 15 giây, thậm chí gán ghép lung tung(lúc này nó tự ghép vào lúc kia), tức là nó ghi không liên tục, có bác nào đã dùng và biết cách xử nó không?

cám ơn.

Chỉnh sửa cuối:

nlprovietnam

Nhạc chuông không hát.

Chào các Pác.
Mình dung O2 mini mình quên Pass, phải Hard Reset lại máy, mình copy nhạc nhạc chuông vào nhưng nó không hát như lúc trước mà nó làm thinh luôn. Còn nhạc chuông trên máy thì vẫn bình thường. Pác nào biết cách khắc phục chỉ giúp mình với. Cảm ơn các Pác nhiều nhé.

loveMQ

Hỏi về cách hiển thị cột trong Resco Viewer

Chào các bác !! Em mới tập xài Pocket PC nên có thắc mắc mong các bác giúp.

Em xài chương trình Resco Viewer trên PPC thì cây thư mục hiển thị theo dạng cột ngang chứ không phải cột dọc như trên Palm. Điều này gây bất tiện trong việc sử dụng chương trình cho em ( vì đã quen với dạng kia ) mà em không biết chỉnh nó thành cột dọc như thế nào. Mong các bác giúp em. :)

---

Bản Palm - Chia dọc ------------------ Bản trên Pocket PC - Chia ngang

PhamHien

Chào các bác !! Em mới tập xài Pocket PC nên có thắc mắc mong các bác giúp.

Em xài chương trình Resco Viewer trên PPC thì cây thư mục hiển thị theo dạng cột ngang chứ không phải cột dọc như trên Palm. Điều này gây bất tiện trong việc sử dụng chương trình cho em ( vì đã quen với dạng kia ) mà em không biết chỉnh nó thành cột dọc như thế nào. Mong các bác giúp em. :)

---

Bản Palm - Chia dọc ------------------ Bản trên Pocket PC - Chia ngang

Hình như mỗi loại PDA thì cách hiển thị khác nhau đấy chứ!? Bạn có thể kéo cho hẹp vùng hiển thị root lại!

PhamHien

Chào các Pác.
Mình dung O2 mini mình quên Pass, phải Hard Reset lại máy, mình copy nhạc nhạc chuông vào nhưng nó không hát như lúc trước mà nó làm thinh luôn. Còn nhạc chuông trên máy thì vẫn bình thường. Pác nào biết cách khắc phục chỉ giúp mình với. Cảm ơn các Pác nhiều nhé.

Bạn thử copy nhạc chuông vào đúng thư mục Ring trong window và phải convert sang .WAV rồi thử lại xem sao

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Đã cài thử CorePlayer_1_2_4 và Smart Move3.4.1 trên con HD không hổ trợ bó tay , cái Smart Move3.4.1 còn xem được chút đĩnh , còn CorePlayer_1_2_4 không xem được chỉ có tiếng

nlprovietnam

Bạn thử copy nhạc chuông vào đúng thư mục Ring trong window và phải convert sang .WAV rồi thử lại xem sao

Mình đã thử rồi mà vẫn không được Pác ơi. Còn cách nào nữa không Pác chỉ giúp với nào. File nhạc . WAV

drtiendiep

Xin phần mềm quay phim cho WM 6 pro

Mình tìm khắp không thấy có phần mềm quay video cho PPC. Bác nào có cho mình xin với. Xin cảm ơn nhiều nhiều!

hanoiwap

Super V.I.P
Mình tìm khắp không thấy có phần mềm quay video cho PPC. Bác nào có cho mình xin với. Xin cảm ơn nhiều nhiều!

This software provides you with an user-to-friendly interface to record video files (wmv, avi, mpg, mpeg, rm, rmvb, Tivo2go, dvr-ms, mov, etc) and DVDs into portable format (wmv, avi) playable on your device. Any DVD movie less than 3 hours long can be compressed into a 128MB/256MB or onto a larger memory card. This is another good reason to justify the purchase of your favorite handheld device. Discover the Pocket DVD Studio magic!

* Free Download

AnhPheCT

Bác ơi !! Có sẳn trong máy PDA của Bác rồi!! Chụp hình và Quay Phim chung trong Camera đó!! Vào camera bật qua 1, 2 cái chọn Video đó là quay Phim đó Bác ơi!! Quay phim mặc định trong máy PCC lưu có 2 chuẩn *.3GP và *.MP4. Vọc PPC rán vọc cho tới luôn!!! Cơ bản mà hỏi Em út nó cười đấy!!!

R4jShjT3RuN

Ở đây có xin được Code của các phần mềm ko ạh ???

Cho em xin Code của LCGJukebox , CorePlayer và Resco Explorer 705 Viet

Owner là : Mai Huu Toan ( máy O2 Exec )

NguyenTu

Super V.I.P
Ở đây có xin được Code của các phần mềm ko ạh ???

Cho em xin Code của LCGJukebox , CorePlayer và Resco Explorer 705 Viet

Owner là : Mai Huu Toan ( máy O2 Exec )

Kiểm tra PM nhé bạn, hàng đã chuyển về tận nơi, không bị thất lạc trên đường nhé bạn .:)):)):)):)):))