• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng E65.

linhntk3788

Chào mọi người..Mọi người có thể bỏ ra 1 chút thời gian giúp mình được không?? Khi mình đang update firmware cho E65 thì tự nhiên mất kết nối usb nhưng lúc đó mình không đụng vào nó, các bạn có thể giúp mình được không?? Thanks...

Kojiro

Super V.I.P
Chào mọi người..Mọi người có thể bỏ ra 1 chút thời gian giúp mình được không?? Khi mình đang update firmware cho E65 thì tự nhiên mất kết nối usb nhưng lúc đó mình không đụng vào nó, các bạn có thể giúp mình được không?? Thanks...

Trong quá trình up sẽ bị mất kết nối. Đó là chuyện bình thường bạn à! Đừng lo.

Không biết bây giờ kết quả up của bạn thế nào rồi :-?

linhntk3788

Cảm ơn Kojiro, khi mình up bị mất kết nối, đang trong quá trình updating,nó nói chờ khoảng 15' thì tự nhiên máy tính mình hiện lên 1 bảng, có 3 dòng bắt mình chọn...nội dung na ná là Microsoft updatinh gì gì đó..Không biết có ai gặp trường hợp như mình hông???

phuongmy1987

E65 hư camera,mong được giúp đỡ! :)

Cái camera E65 của mình tự nhiên ko hoạt động được,quay fim thì có tiếng mà ko có hình,còn chụp hình thì ko được luôn,mình đem đi sửa thì người ta nói hư IC camera thay 200.000,sau đó quay fim,chụp hình được nhưng nó lại bị mờ và bị sọc sọc.Mình muốn hỏi là nếu mình thay camera luôn là khoảng bao nhiêu?Và thay IC camera với giá 200.000 vậy có hợp lý ko?

lamnt0702

Cái camera E65 của mình tự nhiên ko hoạt động được,quay fim thì có tiếng mà ko có hình,còn chụp hình thì ko được luôn,mình đem đi sửa thì người ta nói hư IC camera thay 200.000,sau đó quay fim,chụp hình được nhưng nó lại bị mờ và bị sọc sọc.Mình muốn hỏi là nếu mình thay camera luôn là khoảng bao nhiêu?Và thay IC camera với giá 200.000 vậy có hợp lý ko?

IC Camera mà bạn thay hết có 200k mình nghĩ ko phải hàng xịn rồi,vì chụp ảnh được 2mp hay 3.2mp thì phụ thuộc vào cái IC đó,mà theo bạn nói thì thay xong lại bị mờ và có sọc xuất hiện nên mình nghĩ cái IC đó ko phải hàng xịn rồi,h bạn nên lên care để thay lại đi bạn ạ :)

22linh22

có phải E65 nghe nhạc chỉ đc 1 bên tai thôi đúng ko các bác!
Đang định mua nhưng nghe tin đó nên hơi buồn

hathanh8003

Mình chạy lại phần mềm cho E65 sau đó không thể hack được để cài chương trình ựng dụng. các bạn bảo mình mới nhé. cảm ơn các bạn nhiều

Kojiro

Super V.I.P
Mình chạy lại phần mềm cho E65 sau đó không thể hack được để cài chương trình ựng dụng. các bạn bảo mình mới nhé. cảm ơn các bạn nhiều

Hack được mà bạn, dùng Dakkarious để hack nhé!

nguyenha86

có phải E65 nghe nhạc chỉ đc 1 bên tai thôi đúng ko các bác!
Đang định mua nhưng nghe tin đó nên hơi buồn

E 65 nghe nhạc được cả 2 bên tai mà. Ê65 nghe nhạc loa ngoài thì bt, nhưng nghe tai nghe thì cũng "phê" lắm. Mình nghe bằng tai nghe của N70 nên thấy "duyệt " được. ;;);;);;);;);;)

jaychan

E65 wifi bị lỗi cần Hepl !!!!

thưa các bro , con E65 của em không thể lên web được .Tuy đã Search được modem wifi nhưng khi vào trình duyệt thì không tài nào mở trang web được nó cứ báo là "unable to connect wlan not found" . em đã thử format máy và thẻ rồi vẫn không được mong các anh cao tay giúp cho .:(( Thanks

nguyenha86

Mình chưa gặp lỗi này, nhưng mình nghĩ: bạn nên chỉnh lại mục setting phần vào web đó: web--.>setting--.access point--> đổi thành user denfined. Để mỗi lần khi bạn vào web, máy sẽ tự nhận Wilan hoặc GPRS.... chúc bạn thành công!

cofer

thưa các bro , con E65 của em không thể lên web được .Tuy đã Search được modem wifi nhưng khi vào trình duyệt thì không tài nào mở trang web được nó cứ báo là "unable to connect wlan not found" . em đã thử format máy và thẻ rồi vẫn không được mong các anh cao tay giúp cho .:(( Thanks
Do mang Wlan của bạn quá yếu, bạn tìm quán café nào vào thử xem, mình dùng vẫn bình thường, nếu bạn không để search wlan ở màn hình ngoài (standby) thì bạn vào connect - wlan winzard rồi set điểm truy cập . Vài lời cùng bạn. Thân

PrinceK

Ê 65 bị lỗi camera cần anh em giúp đỡ

Trong quá trình sử dụng E 65 thì mình gặp trường hợp như sau, vô camera thì báo là system error!! rùi thoát khỏi camera. Mình tính reset máy nhưng lại quên mất pass , bây h e ko biết phải làm sao ? các anh em giúp đỡ

lonely24

Nokia E65 không nhận được cuộc gọi đến (lúc được lúc không)

Máy E65 của em không hiểu vì sao không thể nhận được cuộc gọi từ máy khác. Do tình cờ dùng máy khác để nháy máy em, em phát hiện máy không nhận được cuộc gọi. Và báo lỗi như thế này :

Tạm dịch là "Bộ nhớ đầy. Đóng một vài ứng dụng và thử lại". Trong khi đó em đâu có chạy ứng dụng gì.
Nhưng cứ cách một cuộc thì nó lại nhận được cuộc gọi bình thường. Mong được các anh giúp đỡ để em có thể fix lỗi vì công việc của em rất cần liên lạc với khách hàng.:((

Kenji1992

Máy E65 của em không hiểu vì sao không thể nhận được cuộc gọi từ máy khác. Do tình cờ dùng máy khác để nháy máy em, em phát hiện máy không nhận được cuộc gọi. Và báo lỗi như thế này :

Nhưng cứ cách một cuộc thì nó lại nhận được cuộc gọi bình thường. Mong được các anh giúp đỡ để em có thể fix lỗi vì công việc của em rất cần liên lạc với khách hàng.:((

bạn hok thấy nó báo là bộ nhớ đầy àh , bạn xoá bớt đi là ok

lonely24

Anh ơi nhưng xóa cái gì. Thẻ nhớ của em trống free mấy trăm MB, bộ nhớ trong thì 59/61MB. Anh nói kĩ hơn xem