• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC DÒNG BLUE ANGEL

Status
Không mở trả lời sau này.

Tuan1412

Bạn làm ơn đọc kĩ lại đi,người ta nói là cảm ứng 0 dùng dc,0 hề có tác dụng gì,thế theo bạn đấy là thay miếng dán màn hình hay là thay miếng cảm ứng.=))=))=))

Ea007i

:O hic! vậy theo trial moderate, mình nên chuyển nhượng lại hay chấp nhận đục tem đây, Chán vãi. Hàng lậu đúng là lõm,....! X-(

Tuan1412

:O hic! vậy theo trial moderate, mình nên chuyển nhượng lại hay chấp nhận đục tem đây, Chán vãi. Hàng lậu đúng là lõm,....! X-(

Bạn đừng có nghĩ cái tem nó quan trọng vậy,chắc gì tem của bạn đã là tem xịn đâu.Nói chung máy cứ dùng ổn định 0 có vấn đề gì là ok rồi.Bạn muốn bán đi thì cũng phải thay cảm ứng rồi mới bán đc chứ,để vậy mà bán ai người ta mjua đây.Thay miếng cảm ứng đi giữ lại dùng vi miếng cảm ứng cũng rẻ mà.(Còn nếu 0 muốn giữ lại thì để cho mình đi,nhớ BA lắm rồi)Sorry spam tí:D

phongtran308

có ai sử dụng dopop m700 hướng d6ãn em cách sử dụng với.em vừa mới lấy về mà tài liệu tiếng hoa nên h k biết j hết

ChuHuyHoan

Well-Known Member
có ai sử dụng dopop m700 hướng d6ãn em cách sử dụng với.em vừa mới lấy về mà tài liệu tiếng hoa nên h k biết j hết

Không có tài liệu hướng dẫn sử dụng của thằng này ngoài quyển sách đi kèm với máy đâu bạn ạ còn về sử dụng phần mềm ra sao thế nào thì cái này bạn tự vọc thôi. Thân!!!!

true_love_82vn

Các bác ơi! cho mình hỏi với, tại sao con Xda IIs của mình ngân đây có hiện tượng thỉnh thoảng bị nhòe ( ít mầu đi, có vết nhùe sau các chữ) mỗi khi hơi đấy trượt lên( nhưng ko phải lúc nào cũng vậy....
Như vậy liệu có phải xắp đứt cáp rùi ko

XuanTruong

Super V.I.P
Các bác ơi! cho mình hỏi với, tại sao con Xda IIs của mình ngân đây có hiện tượng thỉnh thoảng bị nhòe ( ít mầu đi, có vết nhùe sau các chữ) mỗi khi hơi đấy trượt lên( nhưng ko phải lúc nào cũng vậy....

Có thể cáp màn hình bị mòn gần đứt hoặc mối tiếp xúc không thật tốt nên mới bị như vậy! Bạn thử tháo ra xem và vệ sinh lại thử, nếu không thì mang ra tiệm nói họ làm cho xem sao nhé! Chúc vui!;;)

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Có lẽ vậy bạn ạ có thể cab màn hình của bạn có vấn đề roài đó tốt nhất mang qua thợ cho họ kiểm tra khắc phục sợ dùng một thời gian nữa là tèo luôn đó. Thân!!!

hena

có pác nào bị như em chưa ... em đang đau đầu với em nó đây ... em nó hết pin ... em cắm đồ sạc ... nó cứ 0% hoài mà không chịu sạc rồi tắt máy rồi restart rồi tắt máy ...mặc dù nó vẫn hiện biểu tượng cắm điện nguồn thật sự em không biết nó bị gì có pác nào biết em nó bị gì không ...em buồn quá....

Tuan1412

có pác nào bị như em chưa ... em đang đau đầu với em nó đây ... em nó hết pin ... em cắm đồ sạc ... nó cứ 0% hoài mà không chịu sạc rồi tắt máy rồi restart rồi tắt máy ...mặc dù nó vẫn hiện biểu tượng cắm điện nguồn thật sự em không biết nó bị gì có pác nào biết em nó bị gì không ...em buồn quá....

Pin của bạn đã hết và sạc của bạn là sạc đểu nên mới bị thế,mua cái sạc xịn mà sạc đi bạn nhé,đảm bảo là 0 bị như thế nữa đâu:D

rainny

O2s bị điên...em cũng điên theo lun

O2s của em cài win 6, mặc dù em đã cài đặt trong chỗ nofitication chọn incoming call là vibrate&ring, cái nhạc chuông thì em đã cóp vào rings ở file window. zậy mà khi có cuộc gọi tới, nó k rung, đổ chuông cái nhạc window default chứ k fải bài nhạc mà em cài, mở notification thấy biến thành window default. Em cài đi cài lại mà ko đc. Bác nào bít triệu chứng này chỉ giúp em.

XuanTruong

Super V.I.P
O2s của em cài win 6, mặc dù em đã cài đặt trong chỗ nofitication chọn incoming call là vibrate&ring, cái nhạc chuông thì em đã cóp vào rings ở file window. zậy mà khi có cuộc gọi tới, nó k rung, đổ chuông cái nhạc window default chứ k fải bài nhạc mà em cài, mở notification thấy biến thành window default. Em cài đi cài lại mà ko đc. Bác nào bít triệu chứng này chỉ giúp em.

Có thể bị đụng soft nào đó roài, hoặc đuôi nhạc chuông chưa đúng! Bạn HR lại máy là được đó! Chúc thành công!;;)

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Bạn có cài chương trình gì hỗ trợ về set nhạc chuông và tin nhắn không??? nếu bạn cài PM đó thì phải set theo nó mới được nhé. Còn nếu vẫn không được bạn lại thử cài một phần mềm nào hỗ trợ cái này thử xem còn tình trạng như vậy không nhé. Thân!!!

rainny

bác ơi O2 HR nhấn tổ hợp phím jì zạ? máy em cài win 6 jì mà sao em nhấn cái camera+record+chọt đít mà ko đc...hic

Tuan1412

bác ơi O2 HR nhấn tổ hợp phím jì zạ? máy em cài win 6 jì mà sao em nhấn cái camera+record+chọt đít mà ko đc...hic

Nếu là BA HR:camera+record chọt reset và vẫn giữ 2 phím đó cho đến khi màn hình hiện lên 3 dòng thì dòng đầu bạn chọn no 2 dòng sau chọn yes sau đó ấn phím tin nhắn là đc mà

lttung

Mình dùng Supper Sim, trong Program có menu Supper Sim, truy cập được vào các menu trong, nhưng vào các menu trong tiếp để sử dụng thì nó lại quay ra ngoài cùng. Vậy làm cách nào để sử dụng được.Cảm ơn các bạn

XuanTruong

Super V.I.P
Mình dùng Supper Sim, trong Program có menu Supper Sim, truy cập được vào các menu trong, nhưng vào các menu trong tiếp để sử dụng thì nó lại quay ra ngoài cùng. Vậy làm cách nào để sử dụng được.Cảm ơn các bạn

Mình dùng mạng Mobile vẫn sử dụng Supper Sim bình thường mà! Hay Bạn có cài soft nào quản lý sim và danh bạ không? Hoặc thử HR lại máy xem sao nhé! Chúc thành công!;;):-?

Tuan1412

Cái này là do STK thấp quá chưa hỗ trợ đc super sim bạn nhé,bạn có thể up lên các bản STK mới hơn sẽ hỗ trợ tốt hơn cho SuperSim nhé=D>

lttung

Cái này là do STK thấp quá chưa hỗ trợ đc super sim bạn nhé,bạn có thể up lên các bản STK mới hơn sẽ hỗ trợ tốt hơn cho SuperSim nhé=D>

Các bạn có thể cho mình xin đường link và cách up STK (chắc là sim tool kit) được không

Cảm ơn các bạn

dng

Chào các bạn!
Loa O2s của mình nghe bị nhỏ. Mỗi khi đàm thoại phải bật loa ngoài lên rất khó khăn. Có soft nào tự động bật loa ngoài lên khi đàm thoại ko nhỉ? Có thể can thiệp bằng kỹ thuật để nâng volume to hơn ko?
cám ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.